Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường 3 - Bình Thạnh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      GIẢM 630 tr CÒN 3.95 tỉ.GIÁP Q1 - LÊ VĂN DUYỆT - HẺM KD XE TẢI - 30m2 - 3 TẦNG - 4.58 tỉ. Lê Văn Duyệt P. 3 Bình ThạnhMô tả:+ DT công nhận 30m2 ( 3.3x8.2).+...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 290 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 27 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 290 m2 86,21 triệu/m2
      Hẻm 2 oto tránh nhau Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Bình Thạnh đoạn 2 chiều, nằm trên trục thương mại, tài chính cạnh nhiều NH. NH định giá 29,5 tỉ.Dt: 15mx20m, CN:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 91 m2 tại Đường Võ Duy Ninh - 22 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 91 m2 137,37 triệu/m2
      Bán nhà giáp Q. 1, đối diện Thành phố Hồ Chí Minh Pearl, Cạnh The Manor, ngay sau lưng Trường Học Quốc tếnhà c4, đang chia làm nhiều phòng cho thuê, tu...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 48 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      bán nhanh nhà 195 Đường Nguyễn Văn Thương (đường D1 cũ), P. 25, Q. Bình Thạnh, TP. TP.HCM.Nhà hẻm ô tô rộng rãi, Hẻm thông ra Nguyễn Văn Thương và Ung...
      195, Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Vũ Tùng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 38 m2 68,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 3 PN tuyệt đẹp trung tâm Q. Bình Thạnh.- Vị trí: Vũ Tùng, P2, Bình Thạnh.- DT: 4.6 x 8.5m (CN: 38 mét vuông).- Kết cấu: Trệt lầu, 3...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 281 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 281 m2 15,31 triệu/m2
      bán tòa nhà hẻm 47 đường bùi đình túy ,p24 ,Q. bình thạnh .DT:8x35m .7 tầng .giá :43 tỉ -vị trí :tọa lạc hẻm ô tô lớn ,hẻm thông ,thích hợp mua làm văn...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      Mô tả:- Ngay nút giao Lê Quang Định - Nơ Trang Long.- Kết cấu: Trệt 2 lầu 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, PK, Phòng Học.- Nhà nở hậu 7m, chỉ xách...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Tìm nhà Bình Thạnh liên lạc emVị trí: Nguyên Hồng, P. 11, Bình ThạnhDT: 4x15mNHÀ MỚI Ở NGAY - ô tô TỚI NHÀ TRƯỚC NHÀ RỘNG 6M - CÔNG NĂNG ĐẦY ĐỦ ĐÓN MỌI...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 0 m2
      - Hẻm thông thoáng vài bước ra MT Lê Quang Định, gần ngã 4 giao Nơ Trang.- Nhà mới 74.5 mét vuông ngang khủng 5.8m.- Kết cấu 4 phòng ngủ,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 11 - Bình Thạnh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 74 m2 110,14 triệu/m2
      - DT 74 mét vuông ngang hơn 5m.- Kết cấu 3 tầng 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh nhà mới chỉ xách va li vào ở.- Hẻm thông thoáng, sạch sẽ, gần...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 41 m2 tại Phường 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 41 m2 207,32 triệu/m2
      Bình Thạnh.Bán nhà hẻm 3m, cách MT Trần Quang Long, P19 Bình Thạnh chỉ 100m.- DT 3,92 x 11m 41 mét vuông, hiện trạng nhà trệt 3 lầU ST.- Hiện đang cho...
      Đường Trần Quang Long, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 61 m2 94,27 triệu/m2
      Mô tả chi tiết NHÀ KHU TRUNG TÂM CÁCH PHAN VĂN TRỊ 50M - HẺM TRƯỚC NHÀ 3M - DTCN: 61m2 - CHIỀU NGANG RỘNG 5M BỀ THẾ - GIÁ CHỈ NHỈNH 5 tỉ = 94TR/m2 - NGAY...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Bộ Lĩnh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 30 m2 165 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG VỪA Ở VỪA CHO THUÊ, 6 PHÒNG CHO THUÊ DÒNG TIỀN HƠN 15TR/THÁNG. VỊ TRÍ TRUNG TÂM BÌNH THẠNH GẦN ngã 4 HÀNG XANH, CÓ SÂN THƯỢNG VIEW LANDMARK 81.+...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng tại Phố Phó Đức Chính - 1 - Bình Thạnh, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 0 m2
      - Nhà đẹp đường Phó Đức Chính, P. 1, Q. Bình Thạnh- Cách chợ Bà Chiểu 100m- Nằm ngay khu trung tâm Bình Thạnh dễ dàng kết nối ra qua các tuyến đường lớn: Lê...
      Đường Phó Đức Chính, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 60 m2, hướng Tây tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      - Nhà chính chủ hẻm xe hơi 5m, ô tô 07 chỗ ra vào thoải mái, có chỗ đậu xe 7 chỗ trong nhà.- DT 4x15m, kết cấu trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 phòng ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Định, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 26 m2 114,62 triệu/m2
      2.xx tỉ - Lê Quang Định, Bình Thạnh giáp Q1 hẻm 6m - rẻ đẹp.Kg104. Bình Thạnh.Thông tin và tiện ích.DT: 26m2 công nhận đủ.Thiết kế: Trệt, 2 lầu thật.Phòng...
      100//, Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 93 m2 186,03 triệu/m2
      Gia Đình cần bán ngôi nhà hẻm ô tô đường Nguyễn Gia Trí, P. 22 Q. Bình Thạnh.- DT: 6,2m x 15m.- Hiện Trạng: 1 trệt 5 Lầu.- Phù hợp xây dựng căn biệt ...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tảAnh Tư cần tiền KD bán gấp nhà Phan Văn Trị, P12, Bình Thạnh- Vị trí: cách trường đại học Văn Lang cs2 100m Cách MT đường Phan...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm