Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Khách sạn víp mặt tiền Bình Quới Bình Thạnh

      30 tỷ 99 m2 303,04 triệu/m2
      -BÁN hotel hợp đồng THUÊ CỰC TỐT.- Đường Bình Quới Bình Thạnh.- DT: 6,2x17m, nở hậu 8m, CN:99 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 7 tầng hoàn công đầy đủ, 23...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      Siêu phẩm Bình Thạnh - mới đẹp ở ngay - thiết kế hiện đại - Nguyễn Văn Đậu - 4 tầng - 47 mét vuông (4.5x11) A4 nở hậu - vài bước ra oto chỉ 5.x tỉ.Mô...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 44 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      3 lầu ST 5 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh kiên cố vừa xây.An ninh, dân trí, Phan Đăng Lưu - Vạn Kiếp.0984 246 ***.ô tô vô nhà, hẻm thông Lê Quanh...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô 79 QL 13, P. 26, Bình Thạnh, hẻm ô tô 6m thông hẻm 54 Nguyễn Xí:- DT: 8x5m.- Nhà 3 tầng, có sân thượng rộng, 3 PN, 3 toilet.- Giá:...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 91 m2 tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 91 m2 104,4 triệu/m2
      + DT: 6x16.+ Hẻm xe Kia Morning quay đầu, sát MT Chu Văn An, đã có dự án phóng đường, nhà sẽ thành MT.+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Phường 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Nhà 2 tầng hoàn công đủ với 2  phòng ngủ 2  toilet.- Hẻm ô tô tới nhà, hẻm trước nhà 4 - 5m rộng thoáng.- Tương lai khu vực BXMD thành trung ...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 102 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 102 m2 86,77 triệu/m2
      Cần bán nguyên căn siêu dòng tiền Bùi Đình Tuý, P. 24, Bình Thạnh.Toà nhà 1 trệt 3 lầu, trệt 3 phòng còn lại mỗi lầu 4 phòng chung cư dịch vụ, đầy đủ nội...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 135 m2 214,82 triệu/m2
      - DT: 9x15m vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 4 lầu. Đang khai thác mô hình hotel gồm 16 phòng nội thất đầy đủ, thu nhập hàng tháng...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bình Trọng - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Vị trí: Trần Bình Trọng, P. 5, Q. Bình Thạnh.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, Sân thượng.- Nhà mới đẹp với 5 PN, 6 phòng vệ sinh.+ hẻm xe hơi, nhà...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 132 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 132 m2 188,64 triệu/m2
      (Hạ giá 5 tỉ bán nhanh MT siêu đẹp).- Bán nhà góc 2 MT thương hiệu đường ngay đường Lê Quang Định, P. 14, Q. Bình Thạnh.- DT: 6 x23m.- DT công nhận:...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, TPHCM+ DT đất: 56 mét vuông (4m x 14m).+ Kết cấu : 4 x 14m. 1 trệt , 2 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp KD đa ngành nghề, thuộc khu VIP nhất nhì Bình Thạnh giáp Q. 1, lưu lượng người qua lại tấp nập, gần chợ, siêu thị, trường học,... Tiện...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      Nợ NH giảm giá từ 50 tỉ về 34 tỉ!Không còn căn thứ 2 để so sánh!Bán tòa nhà phố đường 47 Nguyễn Xí - Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.Ngay Bến Xe Miền...
      47, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      - Gấp - hàng ngộp: 2MT trước sau đường Nguyễn Cửu Vân, P17, Bình Thạnh (Kế bên Q1).- DT: Ngang 8.5 x15m.- XD: 5 tầng gồm 16 phòng KD, thang máy, thu nhập...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Phường 26 - Bình Thạnh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      bán nhanh - có ngay toà nhà phố Q. Bình Thạnh.- DT: 8 x 25m - 7 tầng + ST (thang máy).- Tầng 1 để xe. 1.000m2 sàn.- Vị trí ngay Nguyễn Xí Xô Viết Nghệ...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 181 m2 tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 75,5 tỷ

      75.5 tỷ 181 m2 417,13 triệu/m2
      Góc 2 MT 81-83 D5, Q. Bình Thạnh. Cách D2 (Nguyễn Gia Trí) 2 căn.8,2x23m, 181 mét vuông, 1 trệt, 4 lầu ST. Thang máy.Mới ký HĐ thuê: 220 tr/tháng/8...
      81-83, Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 14 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Hân - 17 - Bình Thạnh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 14 m2 107,15 triệu/m2
      Nhỉnh 1 tỉ có nhà phố KD ngay Q. 1. Chỉ một căn duy nhất.+ MT ngay Xô Viết Viết Nghệ Tĩnh - Cầu Thị Nghè - Q. 1+ Vị trí duy nhất một căn.+ Giá 1.5 tỉ.+...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 15m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 240 m2 85,42 triệu/m2
      Cô em bán nhà để gia đình đi định cư nước ngoài, đầu tư cho con cô đi du học.Gửi em bán hộ căn biệt thự - villa đơn lập có thang máy.- đc: Khu căn biệt ...
      235A Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm