Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 55A - Tân Tạo - Bình Tân, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Siêu phẩm MT khu Tên Lửa 4 tầng - 5 x 20 - nội thất gỗ toàn bộ - chủ tặng lại nội thất. Giá nhĩnh 12 tỉ.Mô tả:ngôi nhà phố có kết cấu trệt 3 lầu bao gồm 6...
      Đường 55A, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 18 - Bình Tân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      + MT đường phân lô khu vip Tên Lửa Aeonmall Bình Tân.+ MT đường rộng 10m bao lề, sát bên chợ, siêu thị, thông thoáng.+ Nhà mới 4 tầng, nội thất xịn sò, trệt...
      Đường 18, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Bán nhà Hương Lộ 2 (4m x 15m) 1 lửng 3 lầu 5 PN 5 WC nhà đầy đủ nội thất cao cấp.Tốt nhất hiện nay.- Từ nhà di chuyển ra chợ tầm ~ 350m, di chuyển, di...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Mô tả:- 1trệt 2 lầu BTCT kiên cố.- 3 PN 3  nhà vệ sinh.- Nhà đẹp thoáng mát.- MT đường nhựa xe tải.- Gần ngã 4 Bốn Xã, Lê Văn Quới.- Tiện ích bao...
      Đường Số 10, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 68 m2, hướng Tây tại Đường An Dương Vương - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 68 m2 107,36 triệu/m2
      Bán nhà mới một sẹc đường An Dương Vương ngay ngã 4 An Dương Vương - Phan Anh - Tân Hòa Đông.- Vị trí: Nằm giữa trục đường chính Tân Hòa Đông - An Dương...
      Đường An Dương Vương, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường 26/3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Nhà bán nhanh Aeon Tân Phú nhà giáp ranh Tân Phú nhà vừa xây dựng kiên cố 5 tấm.- DT (4m x 14m).Đường trải nhựa 7m - gần chợ cách chỉ ~ 450m - gần Aeon...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 60 m2 78 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng - đường số 2, P. BHH, Q. Bình Tân.- Dt: 4 x 14m (CN đủ 56 mét vuông), không lộ giới.- Kc: 1 trệt 3 lầu BTCT 5 phòng ngủ 4 WC.-...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 73 m2 86,31 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà 4 tầng, BTCT kiên cố, thoáng mát.- 4 phòng ngủ WC khép kín, phòng thờ có thể làm  phòng ngủ, sân thượng trước sau.- Đường 6m...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 96 m2 68,23 triệu/m2
      Đường Số 14 Lê Văn Quới - nhà 3 tầng 2 mặt hẻm ô tô 6m 4x24m 96 mét vuông không qh lg - chỉ 6.55 tỉ.+ DT 4x24m 1 trệt lửng lầu đúc BTCT,...
      Đường Số 14 Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Tân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      + Vị trí nhà: Đông Nam.+ Kết cấu 2 tầng: Gồm 1 trệt, 1 lầu đúc BTCT chắc chắn, 2 phòng ngủ, 2 toilet.+ Thông số chuẩn đẹp 4*12m (nở hậu).- Hẻm...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 315 m2, mặt tiền 9m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 50 tỷ

      50 tỷ 315 m2 158,74 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà MT đường Kinh Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân.DT: 9x35m.Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, thang máy,...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân, giá 29 tỷ

      29 tỷ 210 m2 138,1 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đang cho thuê, đường Lê Cơ, P. An Lạc, Q. Bình Tân/.DT: 10,5x20m.Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.giá: 29 tỉ TL.Hiện đang cho thuê hơn...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,24 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.24 tỷ 75 m2 43,2 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà.Căn tầng thấp (tầng đẹp).View đẹp.Căn này không có gì để chê.
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá rẻ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 66 m2
      Vị trí đắc địa ngay cửa ngõ phía Tây TP.- Cách trung tâm Q. 1 chỉ 15 ph di chuyển.- Cách bến xe miền Tây, BV Quốc tế CIH, siêu thị Aeon Mall chỉ 5 ph di...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 66 m2 33,34 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư The Privia với những chính sách đặc biệt:Giá dự kiến 48tr/m2.- Căn 1 phòng ngủ + 1 50m2: Từ 2.4 tỉ - 2.6 tỉ.- Căn...

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,48 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.48 tỷ 63 m2 23,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay Vision 2 PN đầy đủ nội thất cao cấp giá 1.480 tỉ. nội thất xịn xò chỉ xách va li vào ở.Hãy ra quyết định mua nhà để có...
      Dự án Vision Bình Tân, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 50 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Bán đất HL2 cư dân đông đúc, khu vực thuận tiện di chuyển, lộ 7m xây dựng tự do bao hoàn công.cư dân hiện hữu, Gần chợ, bách hóa xanh, bán kính 200m.Đường...

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 70 m2
      The Privia - Dự án căn hộ chung cư thứ 4 của tập đoàn Khang Điền thuộc Q. Bình Tân giá dự kiến chỉ 48 tr/ mét vuông.chào bán đợt 1 ngày 25 - 11 -...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm