Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường Số 1 khu Tên Lửa.Vị trí cạnh trung tâm thương mại Aeon Mall Bình Tân.Dt 5m x 20m - kết cấu: 3 tầng + sân thượng.Nhà có 5 PN và...
      Đường 1, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 266 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 45 tỷ

      45 tỷ 266 m2 169,18 triệu/m2
      Chủ ngộp! Tổng giảm 3 tỉ. Còn tl tốt.Siêu vip - MT KD Kinh Dương Vương - ngang 9.2m - lề đường 5m lòng đường 20m SHR 267 mét vuông - hoàn công đủ 5...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn shophouse 55 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư nhà phố thương mại shophouse Green Town Bình Tân phù hợp vừa ở vừa KD buôn bán, spa, nail, văn phòng công ty,...- DT: 55m2 /...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,88 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.88 tỷ 80 m2 48,5 triệu/m2
      Akari City dự án chung cư cao cấp tại khu Tây TP.HCM.- Vị trí: Tọa lạc trên đường Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân.chủ đầu tư: Nam Long và 2 đối tác lớn đến...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Green Town Bình Tân block căn hộ B1 giá siêu mềm thị trường không có căn thứ 2.- DT: 63 mét vuông - Thiết kế...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      Cần bán căn - 2 phòng ngủ tại Green Town 1,65 tỉ.Vĩnh Lộc, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Tp HCM.căn hộ chung cư nằm trong block căn hộ BX của TTTM...
      Dự án Green Town Bình Tân, Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, thỏa thuận tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 66 m2
      Vị trí dự án: 158 An Dương Vương, An Lạc, Bình Tân.Thông tin căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại The Privia.- Với DT từ 81.4 - 82.5m2, loại hình...
      The Privia, 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, thỏa thuận tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 51 m2
      Mua nhà cho con - vừa ở vừa sinh lời với vốn ban đầu chỉ 600 tr - CK ngay 10 phần trăm + 2 chỉ vàng lộc trao tay.chung cư đc thiết kế tối ưu DT, các...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      chung cư đc mong chờ nhất khu Tây Privia đang nhận đặt ưu tiên chọn căn chào bán đợt 1 có hoàn lại, hiện đã lên tầng 16.Số tiền đặt 50tr/suất ưu tiên.Thời...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,33 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.33 tỷ 65 m2 35,85 triệu/m2
      Moonlight Park View.40 Đường số 7, An Lạc A, Q. Bình Tân.- DT: 65 mét vuông kết cấu 2 PN, 2 phòng tắm.- Tặng lại cho khách đầy đủ nội thất.- căn ...
      Moonlight Park View, 40, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,36 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.36 tỷ 70 m2 48 triệu/m2
      1 - TT chuẩn: Chia thành 13 đợt.+ Đợt 1: Tt 20 phần trăm ký hợp đồng mua bán.+ Đợt 2: Sau ký hợp đồng mua bán 2 tháng tt tiếp 5 phần ...

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá rẻ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 66 m2
      Đầu năm mua muối, cuối năm mua nhà.The Privia Khang Điền - Bình Tân - cơ hội sở hữu nhà cuối năm.-----------Giá dự kiến chỉ 48tr/ mét vuông chưa thuế ...

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, thỏa thuận tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 40 m2
      Thông tin chi tiết:CK ngay 10 phần trăm bằng tiền mặt, với nhiều quà tặng hấp dẫn khác.CK thêm 1 phần trăm dành cho KH thân thiết.đặt giữ chỗ...

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,17 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.17 tỷ 66 m2 48 triệu/m2
      The Privia - Khang Điền.Giá 48tr/ mét vuông.- TT 600 tr (20 phần trăm) trở thành dân cư The Privia.- Nhận nhà ngay vào quý 1/2024.- Vay lên đến...

      Cần bán ngay mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đẹp một sẹc đường Tỉnh Lộ 10, P. Tân Tạo, Bình Tân.Đất vuông vắn, DT lớn, thích hợp để làm nhà may, chứa hàng, KD đa ngành nghề.+ Vị trí: 1/ đường...
      1/, Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 50 m2
      Dự án The Privia chủ đầu tư Khang Điền - Dự án hot nhất lúc này tại TPTp HCM.- đc: 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPTp HCM.* Từ vị trí này...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,76 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.76 tỷ 68 m2 40,59 triệu/m2
      * 05 suất ưu đãi cuối cùng trước ngày chào bán đợt 1 sp The Privia Khang Điền với CK khủng lên đến 10 phần trăm tiền mặt và chính sách hỗ trợ bom...
      H
      Tổng Đại Lý Bán Hàng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 55A - Tân Tạo - Bình Tân, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Siêu phẩm MT khu Tên Lửa 4 tầng - 5 x 20 - nội thất gỗ toàn bộ - chủ tặng lại nội thất. Giá nhĩnh 12 tỉ.Mô tả:ngôi nhà phố có kết cấu trệt 3 lầu bao gồm 6...
      Đường 55A, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm