Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 32 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 32 m2 55,63 triệu/m2
      - Nhà mới 100 phần trăm, thiết kế gia đình ở nên rất kiên cố, chắc chắn. Tiện mua ở hoặc cho thuê.+ Giá 1,78 tỉ còn thỏa thuận. có thiện chí tặng...
      Số 144, Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 40 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ 700 tr có ngay ngôi nhà khoảng hẻm 7 m xây 3 tầng - 4  phòng ngủ.+ Vị trí: Đường Lê Trọng Tấn, Bình Tân.+ Giá 2.700 tỉ thỏa thuận khách có ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 54 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 54 m2 136,12 triệu/m2
      Bán nhà trục lộ Võ Văn Kiệt Bình Tân 5Lầu (diện tích sử dụng 220 m2) sổ hồng riêng.- Nhà mới như hình dọn vô ở ngay.- Giá: 7 tỉ 350.- DT; 4,5 x 12m.-...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 62 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      Nhà bán hẻm xe hơi đường 2D kéo dài, P. An Lạc, Q. Bình Tân.- DT: 4,2 x 15m (TDT 62m2) sổ hồng.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu (DTS 244m2) 5  phòng ngủ, 4...
      Đường Số 2D, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 77 m2 tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 77 m2 84,42 triệu/m2
      Nhà bán hẻm KD Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Q. Bình Tân.- DT: 4,5 x 16m (TDT 77,3 mét vuông) sổ hồng riêng.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (DTS 157 mét ...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      - Nằm trong khu phức hợp căn hộ chung cư cao cấp: fitness, spa, trường học, siêu thị..- Thuận tiền đi vào các Q. trung tâm thông qua Võ Văn Kiệt, về các...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 135 m2 22,97 triệu/m2
      chung cư cao cấp Hoàng Kim Thế Gia, MT đường Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Bình Tân, cách Đầm Sen chỉ 5 ph đi xe.chung cư DT: 135 mét vuông,...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,25 tỷ tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 62 m2 20,17 triệu/m2
      Đã từng đến thăm chung cư Vision, chắc chắn a/c sẽ không có cảm giác lo lắng khi quyết định mua nhà hay không.Vì sao? Vì nhà thực tế đã có để xem. Công...
      Số 96 Đường Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, TP. HCM

      Cần bán gấp căn hộ 82 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Kim Thế Gia MT đường Trương Phước Phan 20m. Gần chợ, Aeon Mall, CIH, BV Bình Tân, cư dân sầm uất, không ngập, chốt an ninh khu vực ngay...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, giá 22 tỷ

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Cần bán MT Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hòa A, sát Aeon Tân Phú.- Chỉ hơn 100 tr/  mét vuông một tí, cần bán 5mx40m MT Tân Kỳ Tân Quý, Bình Tân sát Aeon...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 63 m2 125,4 triệu/m2
      Mô tả.- DT 63m2, 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ lớn, 3 nhà vệ sinh, tầng trên đổ bê tông có thể xây thêm tầng, nhà mới dọn vô ở ngay.- Vị trí ngay...
      Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 64 m2 119,54 triệu/m2
      + Bán nhà MT đường Số 55a Khu Tên Lửa Bình Tân.+ DT: 64m2, 4 x16m.+ Kết cấu trệt, 2 lầu, sân thượng. 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh, phòng khách,...
      Đường Số 55A, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Bình tân - MT khu vip Tên Lửa - gần công viên - 4 tầng - KD buôn bán đỉnh - giá mềm.Giá: 12,5 tỉ (thỏa thuận mạnh).DT: 4 x 20m, 4 tầng, 80m2.Đường Số 29...
      Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 88 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 88 m2 105,69 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT, An Lạc, Bình Tân, nở hậu 9,5*12m, đường 12m, nhỉnh 9 tỉ.- Nhà 5 tầng BTCT, khu căn biệt thự và nhà cao tầng, tiện ích xung quanh không thiếu...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 30m tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Tân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 1 m2 32000 triệu/m2
      NGỘP BANK CẦN bán nhanh NHÀ XƯỞNG MT QL 1A , BÌNH TÂN - GIÁ RẺ HƠN HẺM - GẦN ngã 4 GÒ MÂY - 1035  mét vuông THỔ CƯ - 30 32 - 32 tỉ TL Mô tả:- nhà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 170 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 170 m2 76,48 triệu/m2
      MT KD 4x43m nhỉnh 13 tỉ (75tr/m2), đường Bình Trị Đông, Bình Tân.+ Vị trí đẹp ngay Bình Trị Đông di chuyển ra lê Văn Quới, Trương Phước Phan Bình Trị Đông,...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh.
      H
      Nguyễn Trần Huy Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Bán nhà phố khu vip Tên Lửa, 4 tầng, 80 mét vuông, đường 12m, chỉ 9, x tỉ.MT khu Tên lửa, ở kết hợp làm văn phòng công ty, vị trí thuận tiện di...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường 2 - Bình Tân, giá 8,88 tỷ

      8.89 tỷ 90 m2 98,67 triệu/m2
      Siêu phẩm khu dân cư Nam Hùng Vương - MT công viên xanh mát, cạnh trường quốc tế Royal School - ở và làm văn phòng công ty.+ Vị trí: Trung tâm Q. Bình...
      Đường 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm