Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 52 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Gấp bán nhà Hương Lộ 2, 4 tầng, (4 x 13m), nở hậu 4.8, sát BV & TH, giá 4tỉ.+ Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau. 4 phòng ngủ,...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 54 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 54 m2 26,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà gấp 1 tầng 54m2.- 3m trước nhà là sân riêng để xe.Nhà gần khu trung tâm, nhà văn hoá, quán xá.Thiết kế theo phong cách hiện đại.-...
      Đường Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      - Ngang 4m, dài 15m.- Khu dân trí cao.- Hẻm 6m, ô tô đỗ cửa thoải mái.- đầy đủ nội thất.Giá: 4.9 tỉ có thỏa thuận.call ngay: 0822 141 ***Quốc) Chuyên...
      413/, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Q
      Trương Quang Cường Quốc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi Lê Văn Quới, Bình Trị Đông A Bình Tân, DT 50 mét vuông, 4 tầng, giá 4.6 tỉ.- Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT, 4 phòng ngủ 3 nhà vệ ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 72 m2 84,03 triệu/m2
      Hơn 6 tỉ có nhà khu dân cư Nam Hùng Vương - 3 tầng BTCT - đường 10m - vị trí KD - kế bên aeon mall bình tân.+ Vị trí: Ngay Khu Nam Hùng Vương, Lê Cơ, Gần...
      Dự án Nam Hùng Vương, Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 111 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 111 m2 148,65 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ đường Bình Trị Đông, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.- Nhà đang cho thuê với giá 30 tr/tháng. Hướng Tây.- DT: 111 mét vuông.- Giá 16,5...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Giá huỷ diệt tất cả, ở đâu rẻ hơn. hẻm xe hơi sát Tân Phú:Chốt 3,350 tỉ (giá trong 1 tháng).Chỉ 84tr/m2 hẻm xe hơi sát Tân Phú.Nhà mới đẹp, hẻm 5m, khu...
      305/36/7, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 40 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      Nhà bán trung tâm Q. Bình Tân, 40 mét vuông 1trệt 1 lửng, giá chỉ 2tỉ 8.Dt: 40 mét vuông(4 x 10) 2 tầng.Giá: 2.8 tỉ(thỏa thuận).liên lạc: 0868...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 84 m2
      Giá đầu tư - Bình Tân - 4.2 x 20m - 84m2 - hẻm 7m - nhỉnh 4 tỉ.- Ngang đẹp 4.2 dài 20m cực vuông.- 1 trệt 1 lầu BTCT, 3 PN lớn, 3 nhà vệ sinh có...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 175 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bình Tân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 175 m2 57,15 triệu/m2
      * Cam kết thông tin thật, hình thật.* Gọi e để đc tư vấn, xem nhà free 0905 641 ***) E Tuấn.* Hẻm 10m xe công đi đc, đường 18B, P. Bình Hưng Hòa A, Bình...
      Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 95 m2, hướng Nam tại Đường 7A - Bình Tân, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 95 m2 149,48 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà khu Tên Lửa 5x19m, 3.5 tấm, 4 phòng nhà đẹp, thiết kế Tân cổ điển, chỉ việc đem đồ vào ở.Tặng toàn bộ nội thất. Giá. thỏa thuận.
      Đường 7A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Chiến Lược - Tân Tạo - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà nằm ngay MT đường chiến lược, P. tân tạo, bình tân,DT: 70m2 (ngang 5 dài 14).pháp lí: SHR(bao gói sang tên công chứng ...
      Đường Chiến Lược, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 52 m2 88,47 triệu/m2
      - Nhà Lê Văn Quới xây kiên cố mới, khang trang và thoáng mát.- DT: 4mx13m= 52 mét vuông.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu đúc kiên cố.- sổ hồng riêng chính...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 70 m2 95 triệu/m2
      Mô tả:+ 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, ST kiên cố.+ Gồm 5  phòng ngủ, 5  toilet khép kín, có  phòng ngủ tầng một.+ Hẻm nhựa 6m có lề.+ Khu phân...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Phường An Lạc - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Nằm vị trí đẹp sát MT đường Số 9, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh.pháp lí: Sổ sách pháp lí rõ ràng.DT: 5mx15m.đc tất cả các NH hỗ trợ lên đến...
      Đường Số 9, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 40 m2 54,75 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhanh.Hạ 300tr giá chỉ còn 2 tỉ 190 tr.Bán nhà hẻm 53 đường số 4, Bình Hưng Hoà B, Bình Tân.Nhà 1 lầu 40 mét vuông 4x10 SHR.Hẻm rộng 5m...
      Hẻm 53, Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Nhà hẻm ô tô giáp Tân Phú 45m2 - 4,5x10m - 2 tầng 3 phòng ngủ 2 toilet.Tân Kỳ Tân Quý - P. Bình Hưng Hoà - Bình Tân.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 34 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 34 m2 73,53 triệu/m2
      - Nhà chính chủ cần bán ngay 2 tỉ 5 chốt.- liên lạc: 0977 014 *** e chính chủ.- Xây dựng mới vào ở liền không sửa chữa.- Ngay KDC hiện hữu đông đúc, gần...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm