Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.495 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá rẻ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 52 m2
      chào bán chung cư The Privia Khang Điền - pháp lí hoàn chỉnh 100 phần trăm, cách Aeon Mall Bình Tân chỉ 5 ph - Tuyệt phẩm khu Tây Thành phố Hồ ...
      The Privia, Số 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán Kho, Xưởng Đường 16met Tân Kỳ Tân Quý, quận Bình Tân. 17,5x20met. Giá: 22 tỷ TL. Vuông vắn

      22 tỷ 368 m2 59,79 triệu/m2
      Bán Kho, Xưởng Vải - Đường 16met, Tân Kỳ Tân Quý, Q. Bình Tân.- DT: 17,5x20met : 368m2- 3 sổ riêng, không bán lẻ.- Hiện đang là nhà xưởng cấp 4 gác lửng, có...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shophouses Khu căn hộ Akari City, 300 m2, giá 18,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      18.9 tỷ 300 m2 63 triệu/m2
      chào bán 6 căn nhà phố thương mại vị trí độc đắc ngay dự án Akari City - Võ Văn Kiệt:- MT đại lộ Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân.- Trục thương mại 42m...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 3 tầng, 80 m2, thỏa thuận tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 80 m2
      The Sholi Bình Tân - ngôi nhà phố thương mại thiết kế độc đáo.- Vị trí đắc địa trung tâm đường An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPSài Gòn.- Quy...
      Dự án The Sholi Bình Tân, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouses Khu căn hộ Akari City, 195 m2, giá 11,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 195 m2 61 triệu/m2
      Chỉ còn 6 căn nhà phố thương mại vị trí độc đắc ngay dự án Akari City - Võ Văn Kiệt:- MT đại lộ Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân.- Trục thương mại 42m...

      Biệt thự + nhà xưởng + phòng trọ

      35 tỷ 0 m2
      Bình Tân sàn XD: 845,49m2.- biệt thự + (Nhà xưởng + Phòng trọ = thu nhập 100 tr/tháng).- Ở - Làm văn phòng công ty - nhà xưởng - cho thuê phòng trọ.- Ngang...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 6 tầng, 80 m2, giá 13,7 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      13.7 tỷ 80 m2 171,25 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH TT CHỈ 10 phần trăm GIẢM ÁP LỰC DÒNG TIỀN CHO KHÁCH MUA ngôi nhà phố THƯƠNG MẠI CAO CẤP liên kế AEON MALL BÌNH TÂN.Sở hữu tọa độ vàng...
      Dự án The Sholi Bình Tân, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 70 m2
      chung cư The Privia - CĐT Khang Điền.Dự án mới nhất của Khang Điền tại khu Tây HCM.- CĐT: Khang Điền.- Vị trí: Số 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân,...
      Dự án The Privia, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán xưởng 730/1 Hương Lộ 2 và đang cho thuê bãi đậu xe hơi diện tích 1560,2m2 đất ở đô thị

      60 tỷ 0 m2
      Xưởng đang cho thuê và bãi đậu xe DT 1560,2 mét vuông đất ở đô thị cần bán.contact: 0395 509 ***
      730/1, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouses 5 tầng, giá 12,3 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      12.3 tỷ 0 m2
      Vị Trí: MT An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân.Quy mô: 90 ngôi nhà phố.- pháp lí: giấy phép XD từng căn, đã có bìa đỏ cho từng căn.- NH hỗ trợ:...
      Dự án The Sholi Bình Tân, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,84 tỷ tại Bình Tân

      1.84 tỷ 64 m2 28,75 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, tầng cao, nội thất đầy đủ, căn hộ EHome 3, Bình Tân, TP. TP.HCM.Chi tiết:- block căn hộ A8 lầu cao.- 2 PN, 2  toilet, 1 phòng...
      Dự án EHome 3, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouse 29 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse The Privia Khang Điền là dự án BĐS độc đáo và hấp dẫn tại khu tây Tp Thành phố Hồ Chí Minh. Với vị trí đắc địa, thiết...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,71 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.71 tỷ 70 m2 53 triệu/m2
      Nhận đặt đợt 1 đc chọn vị trí. Có clip thực tế t10/2023.The Privia - Khang Điền.Dự án mới nhất của Khang Điền tại khu Tây Hồ Chí Minh.- CĐT: Khang Điền.-...
      Dự án The Privia, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 78 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      Đang ngợp NH cần bán gấp căn hộ chung cư Moonlight Boulevard 510 Kinh Dương Vương, An Lạc A, Q. Bình Tân, Sài Gòn liên kế Aeon Mall.Giá: 2,6 tỉ không...
      Moonlight Boulevard, 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Vision, 1 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Bình Tân

      Thỏa thuận 80 m2
      chung cư 1 phòng ngủ sân vườn 80m2 CC Vision.- Gồm: 1 phòng ngủ, 1 toilet, 1 logia, 1 khu vực bếp, 1 sân vườn (32m2).- DT: 80m2.- Sân...
      Dự án Vision Bình Tân, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 59 m2 44,07 triệu/m2
      Bán chung cư - đã có sổ hồng riêng Moonlight Park View, Bình Tân.- DT: 59 mét vuông - 2 phòng ngủ 1 toilet.- giá: 2.6 tỉ có TL.Ngay Tên...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      - Tôi cần bán chung cư 2 phòng ngủ tại dự án Akari MT võ văn kiệt.- DT 61 mét vuông 2 phòng ngủ1 phòng vệ sinh tầng cao.- giá chỉ...

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 25 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 25 m2 79,6 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà tại hẻm 72 đường Miếu Gò Xoài, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.- Nhà 1 lửng 1 lầu, 3 phòng ngủ, đúc kiên cố.- DT: 25m2 (4m x 6.5m)...
      Đường Miếu Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm