Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.495 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 0 m2
      chủ đầu tư Khang Điền chào bán chung cư The Privia Bình Tân - chung cư cao cấp 3 MT liên kế Aeon Mall Bình Tân & Bến Xe Miền Tây, ưu đãi CK cực lớn...
      Dự án The Privia, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 90 m2
      chào bán chung cư The Privia Khang Điền - pháp lí hoàn chỉnh 100 phần trăm, cách Aeon Mall Bình Tân chỉ 5 ph - Tuyệt phẩm khu Tây TP.TP.HCM.Thương...
      The Privia, Số 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Saigon Homes , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 70 m2 28,29 triệu/m2
      Bán chung cư TP.HCM Home, nằm trên MT đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, giáp Tân Phú, khu nhiều tiện ích, nhiều căn hộ chung cư, dân...
      Dự án Saigonhomes, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Akari City GDD1 giá cực tốt.- DT: 75m2 (2 phòng ngủ, 2 toilet).- Căn tầng 8 view Đông nhìn đc Võ Văn...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,95 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 82 m2 48,18 triệu/m2
      The Privia có rất nhiều chính sách hỗ trợ KH khi mua căn hộ chung cư Privia Khang Điền.- TT trước 20 phần trăm(từ 700tr) giá trị căn hộ chung ...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ CĐT Khang Điền sẽ chào bán 2 tòa căn hộ B & C trước.- giá GĐ 1 sẽ từ 48tr/ mét vuông,- Nội thất: Thiết bị nội thất đến từ thương hiệu...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Phân tích loại hình căn 1 phòng ngủ + tại The Privia.Thiết kế đa năng với 1  phòng ngủ Master, 1 phòng khách đi kèm cùng không phòng bếp mở và...

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      THe Privia Khang Điền có rất nhiều chính sách hỗ trợ KH khi mua chung cư.Giá dự kiến 48tr/ mét vuông (DT tim tường, giá chưa bao gồm thuế giá trị ...

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,02 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.03 tỷ 63 m2 48 triệu/m2
      The Privia Khang Điền.CĐT: Khang Điền.Tổng thầu: Công Ty CP Xây Dựng An Phong.giấy phép XD số: 34/Gphòng kinh doanh do ủy ban nhân dân TP. TP.HCM -...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, thỏa thuận tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 51 m2
      Bình Tân - The Privia chỉ 50 ưu tiên chọn căn đẹp!Căn 1 phòng ngủ + 1 sở hữu ngay chỉ từ 600tr.Căn 2 phòng ngủ + 1 sở hữu ngay chỉ từ 700tr.Căn...

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 68 m2
      DT - giá chỉ từ 48 tr/m + 10 phần trăm thuế giá trị gia tăng.* 1 phòng ngủ + 1: khoảng50m.Giá từ: 2 tỉ 500 chưa thuế giá trị gia tăng.-...

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vĩnh Tường, 3 phòng ngủ, 95 m2, thỏa thuận tại Bình Tân

      Thỏa thuận 95 m2
      Vị trí căn hộ chung cư Vĩnh Tường - Tân Tạo, đường Lộ Tẻ, Q. Bình Tân.Tiện ích ngay chợ Bà Hom khu công nhân Pouyuen.DT 95 mét vuông.căn hộ chung...
      Dự án Vĩnh Tường - Tân Tạo, Đường Lộ Tẻ, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,33 tỷ tại Bình Tân

      2.33 tỷ 56 m2 41,61 triệu/m2
      Cần lắm! Bán chung cư 56m2 Akari City.Nhà mới 100 phần trăm.2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.Nhà hướng Nam mát mẻ, view công viên xanh mát.Nội...

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      Không chỉ chiếm trọn spotlight với mức giá mở bán khan hiếm chỉ từ 48tr/ mét vuông (trả trước từ 600 tr đồng), The Privia còn mang đến cho khách...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,45 tỷ tại Bình Tân

      2.46 tỷ 68 m2 36,03 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Moonlight Boulevard 510 Kinh Dương Vương, Bình Tân. liên kế Aeon Tên Lửa.- DT: 68m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Moonlight Boulevard, 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 80 m2
      chung cư cao cấp của chủ đầu tư Khang Điền.- liên kế Aeon Mall + BX Miền Tây The Privia.- Giá rumo 48tr/ mét vuông chưa thuế giá trị gia ...

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 64 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Nhà đẹp Bình Tân.Vị trí gần ngay ngã 4 Bốn Xã! Cách 100m.Chỉ còn 4 căn hướng Tây và 3 căn hướng Đông.Vị trí 1 sẹc đường Lê Văn Quới, Q. Bình Tân.DT: 4,5m x...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp của chủ đầu tư Khang Điền.- liên kế Aeon Mall + BX Miền Tây The Privia.- Giá rumor 48tr/m2.- CK lên tới 10 phần trăm.-...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm