Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán nhà phố KD đường Số 2, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.- DT đất: 50 mét vuông.- DTSD: 100 mét vuông.- Kích thước: 5m x 10m.- Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 308 m2 tại Đường Tên Lửa - Tân Tạo - Bình Tân, giá 26 tỷ

      26 tỷ 308 m2 84,42 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 MT đường lớn khu Tên Lửa , P. Tân Tạo, Q. Bình Tân . DT 15 x 20 . Kết cấu 1 trệt 3 lầu . DTCN 308 mét vuông . Nhà ngay khu sầm...
      Đường Tên Lửa, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 300 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vị trí KD đắc địa tiềm năng.Đường nhựa 8m xe tải tránh nhau thông thương.Khu vực KD các loại.DT quá rộng. Mặt trước KD. Mặt sau có thể làm kho xưởng, nhà...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 54 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 54 m2 96,3 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu sạch sẽ, khu vực cư dân đông đúc, liên kế là khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, ngay cạnh công viên cây xanh thoáng mát,...
      Đường Số 12, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      nhà phố đường Hương Lộ 2 1 trệt lững 3 lầu sân thượng.DT 4 x 30m.Nhà đẹp thiết kế sang trọng nội thất xịn xò giấy tờ hợp lệ.Vị trí gần trường gần chợ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 160 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường nội khu thoáng mát, sạch sẽ, khu vực cư dân Tên Lửa đông đúc, sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, giao thông trong và ngoài...
      Đường Số 18, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Cơ - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      MT đường - ở và KD - nhỉnh 3 tỉ.Mô tả:+ DT: 5 x 10m.+ MT đường 5m, thông Lê Cơ Bùi Tư Toàn Nam Hùng Vương.+ Kết cấu: Nhà 2 tầng bê tông cốt thép kiên cố, có...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 96 m2 119,8 triệu/m2
      - Bán nhà MTNB đường 14m khu Tên Lửa, An Lạc A, Bình Tân - gần sát đường số 7 - giáp Q6 công viên Phú Lâm.- DT: 6 x 16m (công nhận 96 m2 đất) diện tích sử...
      Đường Số 5, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn shophouse 2 tầng, 195 m2, giá 12 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 195 m2 61,54 triệu/m2
      Vị trí: MT An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân.Quy mô: 90 ngôi nhà phố.- pháp lí: giấy phép XD từng căn, đã có bìa đỏ cho từng căn.- NH hỗ trợ:...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 56 m2, giá 7,59 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      7.59 tỷ 56 m2 135,54 triệu/m2
      Nhà Lux Home Garden xa hoa bậc nhất bình tân, view sông, 56 mét vuông chỉ 7.79 tỉ.Đường trước nhà 8m - cách đường chính An Dương Vương 80m - cho thuê...
      Dự án Lux Home Gardens, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, giá 32,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      32.5 tỷ 400 m2 81,25 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà căn biệt thự KDC Tân Tạo, P. Tân Tạo, Q. Bình Tân.DT đất: 20m x 20m - gồm có 01 nhà căn biệt thự 200 mét vuông 3 Tầng và 01 nhà...
      Đường 49, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư Akari City Nam Long chỉ với 600 tr TT trong 12 tháng (mỗi đợt 5 phần trăm/quý) Hỗ trợ gói vay cực kỳ hấp dẫn (LS cố định...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,99 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 85 m2 23,42 triệu/m2
      Mình chính chủ.Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vision Bình Tân, nhà mới nhận nhà ở liền.3 phòng ngủ: 85m2, 2 nhà vệ sinh, 2 logia view MT đẹp...
      Dự án Vision Bình Tân, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Nhà mình ở The Privia - Khang Điền.Tâm điểm tiện nghi, trước nhà sầm uất.(*) hotline để biết thêm chi tiết về giá và chính sách bán hàng từ chủ đầu ...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Ak Neo block cải tiến.Cơ hội mua trực tiếp dự án từ CĐT Nam Long.Cho cuộc sống hiện đại, tinh tế.Ra mắt phiên bản đẹp & sang trọng nhất khu đô thị Ánh...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 70 m2
      Thông tin mô tả.- Chính thức chào bán đợt một căn hộ cao cấp The Privia Khang Điền, MT đường An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân.* liên hệ ngay liên ...

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá tốt tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 50 m2
      chào bán căn hộ chung cư The Privia Khang Điền Ngay Bến Xe Miền Tây, Cách Aeon Mall Bình Tân Chỉ 5p.- Chỉ cần TT trước 480 tr (20 phần trăm) là...

      Sở hữu ngay căn hộ 55 m2, giá 2,64 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.64 tỷ 55 m2 48 triệu/m2
      The Privia - tài chính dưới 1 tỉ sở hữu ngay căn nhà cho mình trước tuổi 30!Nhận nhà trước, trả tiền sau!Chính sách ưu đãi vô cùng hấp dẫn:Chỉ cần vốn...
      The Privia, 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.