Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Bình Tân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 64 m2 67,97 triệu/m2
      - Bán nhà: hẻm xe hơi đường Số 8 Lê Văn Quới, DT: 4x16m.- Hiện trạng: Hẻm trước nhà 6m ô tô vô đến nhà, cách MT đường chỉ vài chục, đi bộ ra đến chợ Bình...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường nội bộ 9N đường Số 8, KP2, P. An Lạc, Bình Tân, HCM. DT: 4m*18m. Cấu trúc: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng, 2 PN, 3  nhà vệ ...
      Đường Số 8, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Bình Tân, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 250 m2 154 triệu/m2
      * Bán căn biệt thự góc 2 MT KDC Tên Lửa.* DT: 10 x 25m.* Xây dựng: 1 hầm + 2 lầu + mái ngói.* Trước mặt nhà có công viên lớn.* Cách Aeon Mall Tên Lửa...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Em cần bán nhà vừa xây.Nhà hẻm 3,5m. Nhà mới 100 phần trăm.- DT: 3m x 8m.- DTCN: 24,1m2 - DT sàn: 51,2m2.- KC: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường 24B - Bình Tân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Bán nhà 4tầng khu tên lửa, Bình Trị Đông B,Bình TânDT:4*20Có 4 phòng ngủ,oto ngủ trong nhàGiá 9,8tỷTặng toàn bộ nội thất như hìnhNhà vị trí trung tâm...
      Đường 24B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 36 m2 60,56 triệu/m2
      Bán nhà 100 phần trăm thổ cư, 100 phần trăm vừa xây, Sổ riêng chính chủ trực tiếp công chứng sang tên.L/H:..- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu.- Công...
      Hẻm 111, Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 48 m2 80,42 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán đường Liên khu 8-9 , p.bhha , Q. Bình tân . Ngay chợ Gò Xoài , Lê Văn Quới rẽ vào . Khu vực sạch sẽ , cư dân 100 phần trăm ....
      Đường Liên khu 8-9, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 40 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      Vị trí hẻm nhựa 7m thông thoáng gần chợ Phạm Đăng Giảng, trường cấp 1,2,3 bán kính 200m đầy đủ tiện ích (chợ Phạm Đăng Giảng - trường học Nguyễn Trãi -...
      Đường Số 18, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Tá Chu - An Lạc A - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố đường P. An lạc A, bình Tân. ĐT sàn 422.một mt đường, 1 MT hẻm. Kết cấu: phía trước là nhà biệt trệt,lầu, st.Phía sau có sẵn...
      Đường Phùng Tá Chu, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 29 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 29 m2 137,59 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mới ở ngay.- Vị trí khu Lê Văn Quới, sát Tân Phú.- DTS 116m2 - hẻm ô tô thông - 3 PN.- pháp lí chuẩn, hoàn công đủ.liên hệ ngay xem nhà...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      + Chính chủ bán hoa hồng nhận đủ! Giá Ngộp từ 2,9 tỉ hạ xuống còn 2.7 tỉ còn bớt cho khách thiện chí! Cứ trả là bán!+ DT: 4 m x 10m. Nhà 1 trệt 2 lầu 3 PN,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 29 m2 99,32 triệu/m2
      Bán nhà sát chợ Bình Long, giáp Tân Phú, vị trí đẹp.Đ/c: 1/đường Số 3, BHH A, Bình Tân.DT: 3,5m * 8, 2m. SHR, công nhận đủ.hẻm ô tô 5m thông, KD buôn bán...
      Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 112 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 112 m2 93,75 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm nhựa 8m thông đường Lê Văn Quới, BTĐ, Bình Tân.- Dt: 8x14m, công nhận đủ không có lộ giới.- Hiện trạng: 1 lầu nhà cũ tiện xây mới.- Vị trí hẻm...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 36 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 36 m2 75 triệu/m2
      Thân gửi ACE hoa hồng 2 phần trăm nhận đủ.Nhà bán gấp hẻm 105 Nguyễn Thị Tú, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.DT: 4 x 9m.Thiết kế trệt + 2 lầu + Sân...
      Hẻm 105, Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Quới ngay ngã tư Bốn Xã giáp Q. Tân Phú, nhà đẹp kiên cố nhất khu vực, hẻm ô tô lớn, KDC vip an ninh, không ngập.DT 5mx15m, 1 lửng 3 lầu,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 66 m2 75,46 triệu/m2
      - Bán Nhà chính chủ hẻm 238/ Lê Văn Quới (hẻm nhựa oto), Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, TPSài Gòn.- DT: 4x16.5m nở hậu 7cm. Lửng.DTSD 91,1 mét vuông, xây...
      Hẻm 238/, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 12 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 12 m2 154,17 triệu/m2
      Bình Tân 1 tỉ 850 TL.Bán nhà hẻm xe tăng 759 HL2, BTĐA, Bình Tân.- DT: 4m x 3m. 1 trệt 2 lầu BTCT 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh logia thoáng mát.-...
      759, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 545 m2, mặt tiền 16m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 50 tỷ

      50 tỷ 545 m2 91,75 triệu/m2
      Nhà đang vận hành trơn tru, lúc nào cũng full phòng; đang cho thuê 2,5tr/phòng/tháng; tổng doanh thu gần 4,2 tỉ/năm.- Có video video chi tiết ngôi nhà.- Vị...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm