Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 33 m2 112,13 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong ngõ 58 Đào Tấn, cực kỳ đẹp, gốc lõi Ba Đình. Tuyến phố trung tâm luôn sầm uất tấp nập, an sinh xã hội vô cùng tuyệt vời. Ngõ nông rộng...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Phố Yên Phụ - Phúc Xá - Ba Đình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      Tòa nhà 5 tầng, thang máy mới kính khôngng - lô góc, trước cửa oto 7 chỗ tránh ba gác, ngủ trong nhà - 3 ph ra khỏi nhà chả thiếu tiện ích gì.Nhà Bán Nằm...
      Đường Yên Phụ, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phạm Huy Thông - Kim Mã - Ba Đình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 110 m2 268,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước tết đất ngõ oto KD tốt, xây văn phòng đc phố Phạm Huy Thông- Kim Mã- Ba ĐìnhVĂN PHÒNG- chung cư- Ở SƯỚNG- KD- gẦN HỒ NGỌC...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      giá tốt! chỉ với 6,5 tỉ có ngay nhà 46m2. Tại phố Đội Cấn Ba Đình. Cực đẹp, dân xây mục đích ở lâu dài thiết kế chờ lên thêm tầng. Nhà có MT rộng, các...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      đ
      Mr Xuân 1981, Bđs nội đô. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Vạn Bảo - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 65 m2 323,08 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền Vạn Bảo - DT 65m2 - 5 tầng - MT 5.4m - giá 21 tỉ.+ Nhà trong khu vip của Q. Ba Đình, xung quanh toàn đại sứ quán, ngoại giao đoàn.+...
      Đường Vạn Bảo, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 285 phố Đội Cấn, Ba Đình- DT 46m x 3 tầng, MT 9.8m- Thiết kế :+ Tầng 1: Khách, bếp, VS. + Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 2 PN, VS+Nhà vị trí đẹp, cách vài...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 36 m2 283,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - DT 36m2 - C4 - MT 6m - Giá 10.2 tỉ.Lô góc 3 thoáng - mặt ngõ KD - toàn quyền sử dụng vỉa hè bên đường - oto...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 35 m2 397,15 triệu/m2
      Lô góc Giang Văn Minh 13,9 tỉ, nhà cực hiếm 35m2x5T, KD khủng.GĐ có việc cần thu hồi tiền cho mục đích khác nên chuyển nhượng lại nhà lô góc phố Giang Văn...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 52 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp, ngõ tương đối rộng, thông các ngả, gần chợ Vĩnh Phúc, gần trường cấp 1,2,3, giao thông thuận tiện, tiện ích vô cùng.- Đi lại thuận...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 104 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 104 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn NĐT giá cực ngon Đào Tấn - Ba Đình vị trí cực đẹp, khu vực giáp ranh các Q. Cầu Giấy, Tây Hồ, Đống Đa, ...gần các TTTM, hotel...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 63 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 63 m2 96,83 triệu/m2
      Mô tả:- Cách mặt phố 40m, 100tr/m trung tâm Ba Đình nguồn hàng đã cạn. Đầu tư hoặc thêm tầng ở ngon.- Nhà chủ tự xây khung cột bê tông. Thêm tầng thoải...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà cực đẹp Đào Tấn - trung tâm Ba Đình, 6 tầng - thang máy, DT 50m2, MT đẹp 5m, nội thất đẹp long lanh, ở cực sướng, gần phố, ngõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 50 m2 175 triệu/m2
      Trung tâm Q. Ba Đình - lô góc - 2 mặt ngõ - oto tránh - MT rộng.* Mô tả:- Vị trí rất đẹp, lô góc, oto tránh trước cửa nhà, rất gần Văn Cao - Liễu Giai - Đội...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 45 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã Ba Đình 8 tầng, 45 mét vuông, vừa ở vừa cho thuê, 10m ra oto tránh, 25m ra phố Kim Mã.Ở Ba Đình không có nhà thứ 2 vị trí và giá hơn 7...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 89 m2 194,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự lô góc khu phân lô Quân Đội Binh Chủng Pháo Binh giá 17.3 tỉ.Gia đình cần bán căn biệt thự khu Binh Chủng Pháo Binh Ba...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà trong ngõ phố Đội Cấn, cách 15m ra bãi gửi xe oto ngày đêm.Vị trí cực đẹp, trung tâm Q. Ba Đình, gần sân vận động Quần Ngựa, Q. Ủy Ba...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 36 m2 154,17 triệu/m2
      Thông tin chuẩn!Bán nhà mặt ngõ thông, KD tại ngõ Phố Đội Cấn, giá chỉ hơn 5 tỉ! 36 mét vuông T1/40 mét vuông từ T2! ( đc SỔ LÀ NGÕ 173 HOÀNG...
      Ngõ 209, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ông Ích Khiêm - Ba Đình, giá 15,67 tỷ

      15.67 tỷ 50 m2 313,4 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Ông Ích Khiêm, Ba Đình, sát phố, khu phân lô cán bộ cao cấp, gần Lăng Bác, DT 47/50 mét vuông giá 15,66 tỉ (thỏa thuận sâu).Mô tả: Gần...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!