Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 48 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 9.95 tỷ

      9.95 tỷ 48 m2 207,3 triệu/m2
       + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng, nội thất đầy đủ   + DT 48 mét vuông, rộng 3,6m  + Nhà...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán đất nền 75 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 10 - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 75 m2 13,34 triệu/m2
      Green City Vị trí đắc địa: MT đường liên tỉnh DT DT : quy mô hơn 41ha, DT mỗi nền từ 70-130m2Tiện ích đầy đủ, đa dạng bao gồm : trung tâm văn hóa...
      Đường 10, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 38.0999984741211 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - Ba Đình, giá 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 38,1 m2 167,98 triệu/m2
      Bán nhà tập thể mặt phố Phạm Hồng Thái,+ Hiện trạng nhà 2 tầng, DT trên sổ 38.16m2, DTSD 58m2 trước nhà oto tránh, vỉa hè 1.5m.+ 2 ngủ, 2 vệ sinh.+ Nhà đối...
      Đường Đường Phạm Hồng Thái, Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 8.2 tỷ

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngôi nhà 5 tầng xây rất tâm huyết ở Kim Mã 55m², ở vài năm, vẫn đẹp như mới, khách chỉ việc xách va li về ởVị trí nhà cực gần phố,...
      Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 157 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 157 m2 114,65 triệu/m2
      + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 3 tầng cũ + DT 157m², rộng 20m + Nhà 3 tầng cũ, chính chủ xác định bán đất  ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 58 m2 tại Đường Phúc Xá - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 10.2 tỷ

      10.2 tỷ 58 m2 175,87 triệu/m2
       + chính chủ chuyển chỗ ở, cần bán ngôi nhà 5 tầng, nội thất đầy đủ + DT 58 mét vuông, rộng 3,6m + Nhà 5 tầng khung cột bê tông...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 45 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Lô Góc 2 Mặt Thoáng oto Cách Nhà 30m Trung Tâm Ba Đình Hoàng Hoa Thám Liễu Giai-An toàn phòng cháy chữa cháy đảm bảo- Ngõ thông ra nhiều phố lớn như Đội...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 43 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 43 m2 162,8 triệu/m2
      Gia đình cần gấp tài chính nên cần bán nhà  riêng đang ở hiện tại ở phố Đội Cấn.ngôi nhà do gia đình tự xây dựng nên rất tâm huyết.Ngõ thông nhiều ngả...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 134 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 13.4 tỷ

      13.4 tỷ 134 m2 100 triệu/m2
      + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán miếng đất phố Ngọc Hà + DT 134m², rộng 12m, trên đất có nhà c4 + Ngõ thoáng rộng ~ 1,2m, nhà...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 23 m2 tại Đường Cửa Bắc - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 23 m2 165,22 triệu/m2
       + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 3 tầng 1 tum, full nội thất + DTSD 23m², rộng 2,7m + Nhà xây 3 tầng 1 tum khung...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 75 m2, giá 23 tỷ tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      PHỐ QUẦN NGỰA – BA ĐÌNH – KHU PHÂN LÔ – garage - oto TRÁNH - VỈA HÈ - 6 TẦNG THANG MÁY - NHÀ ĐẸP - an sinh xã hội ĐỈNH. Vị trí: Nhà nằm ở vị trí đắc...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 70 m2 342,86 triệu/m2
      ngôi nhà phố VẠN BẢO oto TRÁNH - KD - THANG MÁY - HAI MẶT NGÕ TRƯỚC SAU - SIÊU VIP - siêu hiếm NHÀ BÁNngôi nhà nằm trên vị trí đắc địa, ngõ VIP nhất phố...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 38.5999984741211 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 38,6 m2 168,4 triệu/m2
      +Vị trí trung đắc địa, Vài bước ra đường lớn, 4 mặt thoáng sáng+Thiết kế: 4 tầng, 2 ngủ, 1 thờ, 1 sân phơi, rất hiện đại+Giao Thông thuận tiện, trung tâm Ba...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 46 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 46 m2 267,4 triệu/m2
      DT: 46m² x 5 tầng x MT 4mChủ xây chắc chắn, hai mặt thoáng trước sau. Thiết kế hiện đạiToàn bộ hệ thống cửa đối lư gió, nhà rất thoángKhu dân trí cao, Chủ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Ngọc Khánh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 33 m2 tại Phố Kim Mã Thượng - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 33 m2 324,25 triệu/m2
      ⛳️DT: 33m² x 6 tầng⛳️Nhà nằm cạnh khu phân lô cán bộ Thành ủy, dân trí cao, an ninh đỉnh.,⛳️ Chủ xây chắc chắn, hai mặt thoáng trước sau. Thiết kế hiện...
      Đường Kim Mã Thượng, Cống Vị

      Bán nhà đẹp 30 m2, hướng Đông tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà BA ĐÌNH.*DT 30 mét vuông - 5 tầng.*Ngõ thông - ba gác tránh xe máy - cách ngõ oto tránh 20m.*Khu VIP dân trí cao, SĐCC, không lỗi...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 83 m2, giá rẻ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 83 m2
      * căn hộ chung cư thuộc dự án Discovery Central, mua trực tiếp từ CĐT giá gốc.đc: 67 Trần Phú, Ba Đình.+ Bán đợt cuối hàng hiếm căn hộ chung cư tại...
      67 Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 36 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 36 m2 188,89 triệu/m2
      TT BA ĐÌNH - NHÀ XÂY KHUNG CỘT CHẮC CHẮN - 20M RA PHỐ - LÔ GÓC+căn hộ góc 2 mặt thoáng từ tầng 2 đến tầng 4 là 50M2+Từ nhà ra phố đào tấn 20m+Rất rất gần...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!