Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 80 m2 500 triệu/m2
      Gia đình định cư ở nước ngoài không có như cầu sử dung nên bán mạnh đất mặt phố Nguyễn Thái Học , Q Ba Đình+ DT đất : 80m² ,  MT 6.5m , 2 thoáng vĩnh...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 50 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 50 m2 650 triệu/m2
      Nhà mặt phố VIP trung tâm Ba Đình, duy nhất 1 căn lô góc một mặt đường và một mặt ngõ, nhà thoáng sáng, KD đỉnh.Nhà thiết kế 9 tầng thang máy, từ tầng 2...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 65 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Núi Trúc - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Chuyển nhà nên cần bán nhà tập thể Bộ Văn Hoá – ngõ Núi Trúc, Q Ba Đình.+ DT:  65m2, 2 phòng ngủ, 1VS, PK, bếp, logia thoáng+ full nội thất...
      Đường Núi Trúc, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Khu tập thể Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư tập thể Thành Công.- DT: 100m2 sử dụng, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, căn hộ góc thoáng sáng.- Nội thất: Full đồ đẹp, chỉ...
      Đường Khu tập thể Thành Công, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Núi Trúc - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 55 m2 66,37 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư NÚI TRÚC SQUARE SỐ 17 NÚI TRÚC 2 NGỦ 3.65 tỉđình cần bán căn căn hộ chung cư ngõ 17 Núi Trúc hoặc có thể đi đường Kim Mã 4.22 Kim...
      Đường Núi Trúc, Cống Vị

      Bán gấp căn 85 m2, giá 3,66 tỷ tại Đường Khu tập thể Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      3.66 tỷ 85 m2 43,06 triệu/m2
      Chuyển nhà nên cần bán nhà tập thể Thành Công , P Thành Công  ,Q Ba Đình+ DT bìa đỏ lớn 39 mét vuông , DT sủ dụng 85 mét vuông ,...

      Bán nhà sổ riêng 43 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      Hiếm! bán nhà đất Nguyên Hồng, Đống Đa.DT: 43 mét vuông 4 tầng MT3.1  $ 9.28 tỉMô tả:- Nhà Mới 2 Thoáng, gần Đài truyền hình Việt nam.- full nội...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Ba Đình - Hà Nội

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm nhà tập thể Thành Công - Q. Ba Đình .+ DTSD rộng 34/70m² bao gồm : 2 PN , phòng khách , bếp ,  phòng vệ sinh đầy đủ công năng...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Phố Kim Mã - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 40 m2 255 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIM MÃ,  TT BA ĐÌNH — TT VĂN HOÁ CHÍNH TRỊ CỦA CẢ NƯỚC — LÔ GÓC – GẦN PHỐ - CHỈ VIỆC VỀ Ở.+ Nhà nằm ở vị trí rất đẹp, gần phố, 2 mặt...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 50 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      NHÀ CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT, CHẮC CHẮN, MT RỘNG, LÔ GÓC 3 THOÁNG Ở SƯỚNG.+ Nhà bán Chủ tự xây cực kì tâm huyết, chắc chắn, lô góc 3 mặt thoáng MT rộng, khu...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 38 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 38 m2 226,32 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ NGỌC KHÁNH, BA ĐÌNH - LÔ GÓC -–GẦN PHỐ -NGÕ THÔNG KD- Nhà nằm ở vị trí đẹp, gần phố. Giao thông thuận tiện, gần các phố Giảng Võ,...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 97 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Nhà mặt phố Giảng Võ, vị trí đắc địa gần đường Nguyễn Thái Học – Kim Mã, Giang Văn Minh, Cát Linh, Hào Nam. Gần ga Cát Linh, bến xe bus Kim Mã, trạm...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 40 m2 345 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại ngõ đường Bưởi Cống Vị Ba Đình giá 13,8 tỉ.+ DT 40m² xây 6 tầng Thang máy, ngõ đẹp cách đường Bưởi 10m.Tổng 10p khép...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Lựa chọn lý tưởng cho NĐT thông minh. Toà nhà căn hộ mini tại Đào Tấn, Ba Đình, cho thuê dòng tiền đã kín phòng doanh thu 720tr/năm.Điểm đặc biệt: 9 PN và...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 54 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 54 m2 222,23 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư mini cho thuê dòng tiền 60tr/tháng - đã cho thuê kín phòng tại phố vip Đào Tấn. Chủ mới chỉ cần về thu tiền tiếp.- 9 phòng ...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 53 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Giảng Võ - nhà đẹp vừa xây xong, xây rất tâm huyết, tỉ mỉ, nội thất đầy đủ như hình ảnh. Chủ mới chỉ việc cho thuê thu tiền.+ DT 53...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 68 m2 tại Đường Đê La Thành - Thành Công - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán nhà Đê La Thành, Thành Công, Ba ĐìnhDT 68m², MT 4,8m² xây 4 tầngTặng lại nội thất liền tườngGiá nhỉnh 9 tỉ có thỏa thuận
      Đường Đê La Thành, Thành Công

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Đê La Thành - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      Đường Đê La Thành, Thành Công

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!