Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư C7 Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Ba Đình

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư C7 Giảng Võ.DT 80m2, 3 ngủ full đồ. (sửa thành 2 ngủ).Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh, giường ngủ, tủ, tủ bếp,...
      Dự án C7 Giảng Võ, Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      - Khu vực an ninh cao, dân cư trong tòa nhà đều là các gia đình vợ chồng làm công sở, các bạn sinh viên các trường đại học tốp đầu, hàng xóm thân thiện...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Chượng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      CĐT bán căn hộ góc căn hộ BRG 16 Láng Hạ:- DT 125 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, logia phòng khách- căn hộ góc 3 mặt thoáng Tây Nam, hướng ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Ba Đình, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Brg Grand Plaza , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,8 tỷ tại Ba Đình

      4.8 tỷ 54 m2 88,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư BRG Grand Plaza 16 Láng Hạ, Ba Đình, đang bàn giao.Vị trí trung tâm đắc địa, tầm view cực đỉnh trực diện hồ Thành Công 6.4ha.Đặc biệt...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 180 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ thông tầng tại tòa The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư 180m2 thiết kế 3 PN có thể sửa thành...
      Dự án The Golden Armor, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Ngọc Khánh Plaza, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 6,44 tỷ

      6.44 tỷ 161 m2 40 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng cao tại căn hộ chung cư Ngọc Khánh Plaza, số 1 Phạm Huy Thông, Ba Đình thành phố Hà Nội.- chung cư DT 111m2, 02 PN, 02...
      Dự án Ngọc Khánh Plaza, 1 Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Mô tả:Vị trí:+ Vị trí ngôi nhà nằm ở trung tâm Q. Ba Đình trên phố Thành Công buôn bán nhộn nhịp sầm uất, đầy đủ các tiện ích, gần siêu thị Vinmart, đường...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,64 tỷ tại Quận Ba Đình

      6.65 tỷ 82 m2 81 triệu/m2
      Bán căn hộ Diamond Park Plaza - 16 Láng Hạ, Ba Đình, đang bàn giao. Đã có dân cư về ở.Vị trí trung tâm đắc địa, tầm view cực đỉnh trực diện hồ Thành Công...
      Dự án Diamond Park Plaza , Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      BQL dự án B6 Giảng Võ - The Golden Armor, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội cần bán một số căn hộ chung cư sau:* 2  phòng ngủ tái định cư.- DT 70m2, giá...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
      A
      Bql B6 Gv- The Golden Armor Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,17 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.17 tỷ 50 m2 23,4 triệu/m2
      Gấp!!Bán căn hộ mini ĐỘi Cấn Ba Đình 30 50 mét vuông, ở ngay tặng vàng, nội thất 0983 169 ***Tòa nhà nằm trên phố Đội Cấn. P. Ba Đình, TP Hà ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 590 tr tại Ba Đình - Hà Nội

      590 triệu 46 m2 12,83 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán căn hộ mini Đội Cấn - Giang văn minh, đầy đủ nội thất, ở ngay.L/H Chính Chủ 0941 918 ***zalo, SMS).1. Vị trí: Nằm tại vị trí...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 610 tr tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      610 triệu 48 m2 12,71 triệu/m2
      Mới! căn hộ chung cư H2 Thụy Khuya - Văn Cao - Ba Đình ,33 - 55m, giảm 50tr mỗi căn, đầy đủ nội thất.1. Vị trí.Tiện ích công cộng gần trường Tiểu ...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 52 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Nguyễn Khắc Nhu - Ba Đình - Hà Nội

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      - Vị trí: chung cư 52 mét vuông toạ lạc vị trí đẹp nhất phố Nguyễn Khắc Nhu trung tâm hành chính Ba Đình. Phía đông là sông Hồng tươi mát, phía bắc...
      Phố Nguyễn Khắc Nhu, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      CĐT bán căn hộ góc căn hộ chung cư BRG 16 Láng Hạ:- DT 125m thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, logia phòng khách- căn hộ góc 3 mặt thoáng Tây Nam, hướng ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Ba Đình, Hà Nội
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,7 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.7 tỷ 114 m2 50 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhanh chung cư 113,5  mét vuông, Tòa B, căn hộ 671 Hoàng Hoa Thám, view hồ Tây, full nội thất, giá 50tr/ mét vuông.-...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 82 m2 84,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, 2 mặt thoáng ở vị trí trung tâm Q. Ba Đình BRG Grand Plaza - 16 Láng Hạ, DT 82m2, hường hướng Đông Nam mát mẻ...
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.35 tỷ 77 m2 30,52 triệu/m2
      Do gia đình phải chuyển công tác cần bán lại căn tập thể tầng 6, nhà đã sửa đẹp kỹ càng và hợp lý.Nhà rất thoáng có tới 3 logia, DT sổ 76.8m2 nhà muốn rộng...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Núi Trúc - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần sang nhượng chung cư thương mại tại ngõ Núi Trúc, Ba Đình, HN.- DT: 81.6m2.- Thiết kế: 03  phòng ngủ + 2 nhà ...
      Đường Núi Trúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!