Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 138 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đội Cấn, giá 33 tỷ

      33 tỷ 138 m2 239,14 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Đội Cấn lô góc 2 MT 1 mặt phố 1 mặt ngõ, kết hợp ở và KD, móng lên thêm đc 2 tầng, hiện tại thiét kế 3 tầng dưới thông sàn cho thuê, tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 188 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 105 tỷ

      105 tỷ 188 m2 558,52 triệu/m2
      + Tòa nhà mặt phố Kim Mã Thượng đc xây dựng trên nền DT 188m2 với 8 tầng và 1 hầm tọa lạc ở vị trí  đắc địa nhất thông từ Liễu Giai ra Linh Lang, khu...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 8 tầng, 50 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - Chủ xây cuối 2022, rất tâm huyết, tỉ mỉ, đậm chất Modern, đẹp nghệ thuật, không gian mở, hút sinh khí.- Khung cột bê tông, móng cọc kiên cố lên 8 tầng,...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      - Chủ thầu xây dựng, xây nhà cực nghệ thuật, tinh tế, tỉ mỉ, tối giản chi tiết thừa, tối ưu công năng sử dụng.- Không gian mở, hệ thống cửa kính tràn viền...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hà cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hoa cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Trúc cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 65 m2 196,93 triệu/m2
      - chính chủ chị Phương Anh cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hằng cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 65 m2 196,93 triệu/m2
      - chính chủ chị Thuý Anh cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 23 m2 tại Phường Phúc Xá - Ba Đình, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 23 m2 110,87 triệu/m2
      Vị trí nhà ngay gần ngã ba thông đi các hướng ,5 ph ra hồ Tây,KDC sầm uất nhất Q. Ba Đình .+Ngõ to rộng oto đỗ suốt ngày đêm ,KD thuận tiện + Nhà chủ tự...
      Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 66 m2 195,46 triệu/m2
      - chính chủ chị Phượng cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 65 m2 196,93 triệu/m2
      - chính chủ chị Vân Anh cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hồng cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hạnh cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 10m tại Đường Núi Trúc, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 105 m2 189,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Núi Trúc, P. Giảng Võ Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Vị trí đẹp, nhà 2 mặt ngõ oto tránh, rất gần Hồ Giảng Võ, hệ thống trường chuẩn...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Chủ có con là kiến trúc sư, thiết kế nhà cực đẹp, tỉ mỉ, tâm huyết, đậm phong cách Modern, tối giản chi tiết thừa, tối ưu hóa công năng sử dụng.- Không...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      - Mặt ngõ Văn Cao, Ba Đình to như phố, sáng, thẳng tắp, oto chạy vòng quanh, gần bãi gửi oto ngày đêm.- Khu vực Vip, dân trí cao, nhiều cơ quan Chính Phủ,...
      Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!