Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 70 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG BƯỞI, CẦU GIẤY, KTS THIẾT KẾ, ĐỘC ĐÁO, DUY NHẤT một căn nhà để xe 2 oto, 70M*6 TẦNG, THANG MÁY, Ở & KD VP ĐỈNH, CHỈ 20 tỉ XÍU Nhà thiết kế...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 56 m2 176,79 triệu/m2
      * Bán nhà 4,5T phân lô vip Ngọc Hà mấy bước chân là tới Quảng Trường Ba Đình.- Thuộc mặt ngõ chính thẳng tắp ra mặt phố Ngọc Hà.- ngõ tương đối rộng hơn...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      * Bán nhà 5 tầng phân lô vip ngõ 575 Kim Mã.- Thuộc khu phân lô có vị trí trung tâm đắc địa.- Nhà nằm trên mặt ngõ nối thông giữa 2 hồ CV Thủ Lệ và hồ Ngọc...
      Ngõ 575, Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 44 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      - Bán nhà Hoàng Hoa Thám, thông ngõ 75 Vĩnh Phúc, P. Vĩnh Phúc, Ba Đình, thành phố Hà Nội. - DT 51 mét vuông xây 6 tầng thang máy, lô góc nhiều cửa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 6 tầng, 42 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. BA ĐÌNH6 TẦNG THANG MÁY - 20M oto -2 MẶT THOÁNG-NHÀ MỚI Chào mừng bạn đến với không gian sống lý tưởng tại trung tâm Q. Ba Đình - nơi hội tụ...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Kim Mã - Ba Đình, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 55 m2 113,64 triệu/m2
      Bán nhà 4 Tầng phố Ngọc Khánh Ba Đình : 55m, MT 4,3m, giá 6,25 tỉ - Vị trí rất gần phố, ngõ tương đối rộng xe bagac tránh xe máyThiết kế 4 tầng khung...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kim Mã - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc Kim Mã, hiếm nhà bán, khu vực dân trí cao phân lô, oto đỗ cửa nhà, cực kì thông thoáng, hàng xóm thân thiện, toàn càn bộ cấp cao nên an ...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 62 m2 164,52 triệu/m2
      CẦN bán ngay ngôi nhà KHU VỰC PHỐ LINH LANG - ĐÀO TẤN TRƯỚC TẾT diện tích sử dụng 62M- oto VÀO NHÀ - 3 THOÁNG VĨNH VIỄN - GIÁ CHÀO 10.2 tỉ (CTL)- Vị...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Phường Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 42 m2 116,67 triệu/m2
      GIÁ NÀO CŨNG BÁN: nhà ngõ 71 Tân Ấp, giá 4.9 tỉ, 42m2x3T, lô gócMô tả: ẢNH THẬTDTSD là 42 mét vuông. Nhà xây kiên cố 3 tầng chắc chắn. MT rộng gần 4m....
      Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán ngay ngôi nhà phố Đội Nhân , nhà DT 35m MT 6m , gồm 5 tầng 4PN 4 phòng vệ sinh. Thiết kế khung cột bê tông chắc chắn. Chủ...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 32 m2 225 triệu/m2
      Hiếm và Đẹp nhất khu vực: Nhà Đội Cấn,Liễu Giai Ba Đình nhỏ tiền, oto đỗ cửa chỉ hơn 7 tỉ.Bán nhà 5T phố Đội Cấn, Liễu Giai, vị trí rất gần phố, oto đỗ cửa,...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 30 m2 240 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Đội Cấn 30 m, MT 3.2 m, nhỉnh 7 tỉ Ba ĐìnhNHÀ ĐẸP BA ĐÌNH Q. - ô tô ĐỖ CỬA - vuông vức- Ô CHỜ THANG MÁY - NỘI THẤT ĐẸP Ở NGAY- TẦM TIỀN...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 16m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      Toạ lạc tại vị trí vô cùng đắc địa, 2 mặt thoáng trước sau có vỉa hè, oto tránh đỗ thoải mái. Quy hoạch ổn định, vỉa hè thênh thang, khu vực cư dân đông...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2 tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Nhà Ba Đình, ngõ 19 Liễu Giai, phân lô, 2 mặt thoáng, đường oto, 70 mét vuông, MT 5.1m, 11.5 tỉ+ DT nhà 70 mét vuông, xây 4 tầng khung bê tông...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 26 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 26 m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ tương đối rộng xe ba gác đi thoải mái phố Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.DT bìa đỏ 22m, thực tế xây dựng 26m,...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      TT ĐỐNG ĐA - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 2 THOÁNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN- Mô tả: + Khu dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện sinh hoạt và đi lại: Ô tỗ đỗ cửa nhà 2...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 34 m2 145,59 triệu/m2
      Nhà mới duy nhất phố Kim Mã, Ba Đình gần sát Núi Trúc - 30m ra phố - Gần 5 tỉ - DT 34m, 5 tầng, thoáng trước sau.Alo em ngay 0888 268 *** Tuấn Anh. Vị trí...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Nhà Đất thổ cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 65 m2 156,93 triệu/m2
      + Nhà mặt ngõ oto tránh , sát cạnh nhà có trường học bãi gửi xe + Nhà đi bộ ra Lăng Bác , gần Hồ Đầm Tròn + Thiết kế 5 tầng:- Tầng 1: Phòng khách + Bếp-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!