Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 60 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Nhà tự xây dựng tâm huyết rất chắc chắn, nội thất gỗ lim xịn 100 phần trăm.Thiết kế 6 tầng, 7 - 8 PN, 2 phòng khách, bếp, thờ, sân phơi.Thoáng trước...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Kim Mã - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      - Chủ có con là kiến trúc sư tu nghiệp bên Anh, thiết kế nhà cực tâm huyết, đậm phong cách Châu Âu, đẹp tinh tế.- Vị trí đắc địa: Mặt phố Vạn Phúc, Ba Đình...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô ngõ 75 phố Vĩnh Phúc, P. Vĩnh Phúc, Ba Đình.DT 45 mét vuông xây 5 tầng mới tinh ngõ trước nhà 3 m, nhà thiết kế tầng 2...
      Ngõ 75, Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 36 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà mới tinh phố Văn Cao, Ba Đình. ngõ tương đối rộng thoáng, cách ngõ hai ô tô tránh 8m. 35m, 5 tầng vuông vức. Giá chỉ 4.95 tỉ.Siêu phẩm cách mặt...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 5,92 tỷ

      5.92 tỷ 58 m2 102,07 triệu/m2
      Nhà ở ngõ Hoàng Hoa Thám, thông với phố Vĩnh Phúc. Nhà dân xây KCBT kiên cố, lô góc 2 mặt ngõ. DT 58m2 MT 5.6m xây 4 tầng 4 PN logia thoáng sáng, công năng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 30 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      Hiếm, hiếm hiếm. Nhỉnh 4 tỉ, 6 tầng thang máy, nhà đẹp ở ngay.Cam kết thông số và ảnh thật 100 phần trăm.Chính chủ gửi bán nhà ngõ 209 Đội Cấn, Ba...
      Ngõ 209, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Linh Lang, nhà xây 6 tầng kiên cố, 3 thoáng, 1 nhà ra phố, nội thất xịn, ngõ thông Phan Kế Bính, vài bước ra phố Đào Tấn, hàng...
      Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 47 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 47 m2 108,52 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Đội Cấn(Ba Đình) DT 47m2, 5 tầng, chỉ 5.1 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí khá đẹp, ngõ oto, nhà 2 thoáng, cực sáng, xây cực kỳ chắc chắn tâm...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 155 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 155 m2 206,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán trước Tết - Khu phân lô cán bộ Đảng cao cấp - căn biệt thự liên kế - Lô góc - Thang máy - An ninh 24/24 - liên lạc 0914 339 ***.Chính...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 25 m2 192 triệu/m2
      Chính chủ, ảnh thật. Chỉ 4.xxx tỉ. Bán nhà ngõ 189 Hoàng Hoa Thám (ngõ to rộng đẹp nhất phố). Đi bộ 3 bước ra hotel Khăn Quàng Đỏ. MT 4.5m Nhà 25m x 5 tầng...
      Ngõ 189, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      DT: 65.5  mét vuông - 4T - 3 phòng ngủ - 4 toilet.oto đỗ cực gần! Nhà dân xây kiên cố!- Nhà thuộc khu phân lô Quân Đội, khu VIP của Ba...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      Cần bán ngay! Nhà Mặt phố Hoàng Hoa Thám - Ba Đình 85m2 x 2 tầng cũ giá chỉ hơn 100tr/m2.Mặt phố vỉa hè KD đẳng cấp, gần hồ tây, an sinh xã hội đỉnh.Mô...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 34 m2 145,59 triệu/m2
      + Bán nhà mặt tiền Kim Mã, Ba Đình, 33 mét vuông x 5 tầng, xây mới, 4,95 tỉ.- chính chủ cần bán nhà 5 tầng mới khôngong, nhà ngõ phố Kim Mã, Ba...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phường Giảng Võ - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Bán nhà đường La Thành 38 mét vuông x 5 tầng nội thất cao cấp MT 4m, giá 4,5 tỉ ở ngay.Trung tâm Ba Đình - ngõ cực thoáng - sân rộng trước nhà - để...
      Đường La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 170 m2 tại Đường Cửa Bắc - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 41,8 tỷ

      41.8 tỷ 170 m2 245,89 triệu/m2
      Cửa Bắc 170 mét vuông, 5 tầng, MT 8.5m. Giá 41,8 tỉ Ba Đình.Mô tả:Lô góc - biệt thự toạ lạc ở vị trí siêu vip Q. trung tâm Ba Đình - Khu vực dân trí...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Siêu phẩm cách mặt phố 10m, bãi gửi xe gần nhà, phố Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình.+ DT 35m2 5 tầng, vuông vức như tờ A4, xây mới tinh đẹp long lanh, phong...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 22 tầng, 250 m2, giá tốt tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ cần bán 250m2 sàn văn phòng Liễu Giai Tower giá cả thỏa thuận.TTTM, siêu thị đc bố trí tại các tầng 1,2 và 3.Văn phòng cho thuê hạng B nằm tại...
      Dự án Liễu Giai Tower, Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp giá 65 tỷ tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự Grandeur Palace Giảng Võ. Đã có bìa đỏ:1. Vị trí: 138B Giảng Võ. Q Ba Đình2. DT:- DT Đất: 138,2m2.- DTXD 551,2m2.3. Đông Nam 4. Hầm xe...
      Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!