Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 210 m2, mặt tiền 10m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 210 m2 121,43 triệu/m2
      1 nhà ra phố Kim Mã, Ba Đình - garage 3 oto - cho thuê 534,264 tr/năm.Nhà có vị trí cực kỳ thoáng sáng, 4 mặt đều có cửa sổ. Cực gần phố, oto ra vào thuận...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Quán Thánh - Ba Đình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      * DT 50m2 - MT 4.5m - 4 tầng đầy đủ công năng.* Vài bước chân ra vỉa hè oto tránh. Thuận tiện di chuyển: Quán Thánh, Đường Thanh Niên, Hồ Tây, Nguyễn Tri...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 87 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Đê La Thành - Ba Đình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 87 m2 206,9 triệu/m2
      BĐ19NR.Bán nhà Đê La Thành, thông Cầu Giấy, Kim Mã, Nguyễn Chí Thanh, Q. Ba Đình, DT 87 mét vuông, xây 5 tầng, MT 15m.- Quy mô:+ Tầng 1: nhà để xe,...
      Đường Đê La Thành, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      * Bán nhà Văn Cao. 1 căn xây mới cực đẹp, vuông vức rộng thoáng, cạnh Hồ Tây lộng gió, trường Chu Văn An phố Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình. Khu dân trí cao,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      nhà Nguyễn Chí Thanh khu vip nhất Q..Con đường Nguyễn Chí Thanh đc mệnh ranh đẹp nhất thủ đô, dọc 2 bên đường là các cơ quan bộ ngành, tập đoàn lớn.Như Tập...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 52 m2 130,77 triệu/m2
      Vị trí nhà ở Hoàng Hoa Thám thông qua trong khu 7.5 hec của Vĩnh Phúc Ba Đình.- Nhà xây mới cực đẹp, DT 52m2 sổ căn hộ góc 3 thoáng, có thang máy. DT rộng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 7 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,48 tỷ

      8.48 tỷ 44 m2 192,73 triệu/m2
      * Bán nhà Đội Cấn. 1 căn xây mới cực đẹp, thiết kế 7 tầng thang máy, cách mặt phố chỉ 10m, cạnh Hồ Tây phố Văn Cao, Thụy Khuê. Khu dân trí cao, an ninh ...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Hào Nam, 45m, nhà 5 tầng, 4 PN, nhà anh Tùng tự xây để gia đình ở, cẩn thận kiên cố, nhà có sân rộng để xe thoải mái.Nhà nằm...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      - CC cần bán nhanh ngôi nhà 6 tầng Thang máy tại Đội Cấn - Khu vực nhiều tiện ích, dân trí cao, gần trường gần chợ, đi lại thuận tiện, không lo tắc...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 70 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      - Nhà chủ tự tay xây cực kì tâm huyết, tòa đồ nội thất luxury đc chọn lọc - Khu phân lô dân trí cao, trung tâm phố đi đâu cũng tiện, đường trước nhà oto 7...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đặc địa, gần ngay đoạn tiếp giáp với Đường bưởi, thuận lợi di chuyển tới các khu vực Q. khác như Đống Đa, Cầu Giấy, Tây Hồ.+ Nhà cách mặt phố...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 36 m2 155,56 triệu/m2
      MẶT NGÕ KD - GẦN PHỐ - HỘ KHẨU BA ĐÌNH - TRUNG TÂM Q..- Vị trí: Nhà gần phố, oto nhỏ đỗ cửa, KD, ngõ thông Đội Cấn.- Thiết kế:+ Tầng 1: Gửi xe, 1 phòng...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 29 m2 131,04 triệu/m2
      Bán nhà 4T x 29 mét vuông - ngõ 279 Đội Cấn, Ba Đình - giá 3.8 tỉ.Nhà mới đẹp - sẵn ở luôn - trung tâm ba đình - nhà khung chắc chắn.- Nhà đẹp, ngõ ...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 105 m2 tại Đường Núi Trúc - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 105 m2 214,29 triệu/m2
      oto tránh KD sầm uất ngày đêm -.Hai mặt ngõ trước sau - ngõ sau oto đô cửa - xây toà văn phòng - building đẳng cấp.Trung tâm Ba Đình, Núi Trúc, Kim Mã,...
      Đường Núi Trúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Kim Mã Thượng, Ba Đình.50m2 - 4 tầng - MT 5.8m.Giá đầu tư - Lô góc 3 mặt thoáng - Gần phố - Hiếm nhà bán - an sinh xã hội đỉnh.- Nhà xây kết cấu khung cộ...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      - Nhà 6 tầng mới đẹp, thiết kế hiện đại, nội thất sang xịn mịn.- Nhà nằm ở TT Q. Ba Đình đi đâu cũng tiện, tiện ích và dịch vụ bạt ngàn.- Nhà chủ xây tâm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 58 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 58 m2 124,14 triệu/m2
      Nhà Đội Cấn.58 mét vuông.4 tầng.Mt 4m.PN 3m.Vs 4.bìa đỏ cc.Sẵn sàng giao dịch.Giá 7,2 tỉ.call ngay em Hương Thổ cư HN để xem ngay nhé ạ!0902 226 ***
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 29 m2 131,04 triệu/m2
      Bán nhà 4T x 29 mét vuông - ngõ 279 Đội Cấn, Ba Đình - Giá 3.8 tỉ.Nhà mới đẹp - ngõ tương đối rộng - sẵn ở luôn - trung tâm Ba Đình.- Nhà mới đẹp,...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!