Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã Ba Đình, 7.5 tầng, 45m2, vừa ở vừa cho thuê, 10m ra oto tránh, 25m ra Phố Kim Mã.- Vị trí: Kim Mã, gần Hồ Thủ Lệ, 25m ra mặt phố, nhà dân...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      Phân lô bàn cờ - ngõ thông - ngã 4 Văn Cao - Đội Cấn - 42m2 - 5 tầng - sổ đẹp - ô tô đỗ cách nhà 27m giá 5.8 tỉ.- DT 42m2 x 5 tầng KCBT, cầu thang giữa...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      cần bán nhà DT 40m2 xây mới 6 tầng thang máyvị trí: phố vĩnh phúc -ba đình( cách đường ô tô 15m)công năng chi tiết:giá: 8,5TY+tầng 1 để xe và phòng khách(...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Chính chủ là chú mình nhờ bán ngôi nhà Đội Cấn DT sổ 42m2 DT thực tế 45m2 x 6 tầng thang máy x MT 4.5m.Ảnh thật 100 phần trăm.Dân xây - thang máy -...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      Vị trí đắc địa 40m ra phố - nhà đẹp mới cứng trung tâm Ba Đình.+ Nhà đẹp hiện đại, khách về ở ngay. Nhà siêu thoáng, tất cả các phòng đều ngập tràn ánh sáng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Đình Phùng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 42 m2 273,81 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phan Đình Phùng, TT Q. Ba Đình, nhà đẹp - dân xây, ngõ thông 3 gác, hiếm nhà bán.- DT: 42 mét vuông, 5 tầng, MT 3.4m, 11.5 tỉ. Có...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 45 m2 163,34 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà mặt tiền Kim Mã, Ba Đình, DT 45m2 x 6 Tầng, nhà mới, ở ngay, ngõ ÔTÔNhà xây tâm huyết khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại, Khách...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 77 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 77 m2 175,33 triệu/m2
      Hiếm. Nhà dân xây, oto đỗ cửa Kim Mã, Ba Đình 77m2 - 5 tầng, Giá chỉ 175tr/m2.Trung tâm Q. Ba Đình. oto đỗ cửa, cho thuê biệt lập, ở sướng, dân trí cao, phù...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Thiết Kế: Nhà 4 tầng nội thất đầy đủ.- Tầng 1: Phòng khách + bếp +  toilet.- Tầng 2, 3: Mỗi tầng trệt PN, WC khép kín.- Tầng 4: Một phòng nhỏ, có...
      Ngõ 158, Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Linh Lang DT 50m2 xây 4 tầng ngõ tương đối rộng ô tô đỗ cửa nhà rất gần phố tiện đi lại.------------------------------+ Tầng 1: Phòng...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      - Nhà Làng Ngọc Hà, xây mới 5 tầng, gần chợ, trường học, trung tâm Q. Ba Đình.- Ngõ trước nhà rộng, thoáng trước sau, ngõ yên tĩnh, dân trí cao, an ninh...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Kế Bính, giá 10,35 tỷ

      10.35 tỷ 51 m2 202,95 triệu/m2
      * Vị trí VIP Ba Đình - phân lô oto đỗ cửa ngày đêm - 3 thoáng. Vì lí do cá nhân nên muốn chuyển chủ.* Mô tả:- Khu phố vip đc rất nhiều khách nước ngoài ưa...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ngôi nhà Ở PHỐ KIM MÃ - P. NGỌC KHÁNH - BA ĐÌNH thành phố Hà Nội+ Vị trí cực kỳ đẹp, tiếp giáp nhiều phố lớn, Giảng Võ, Liễu Giai, Đào...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 8 tầng, 72 m2 tại Phố Hàng Bún - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 72 m2 902,78 triệu/m2
      Bán nhà Hàng Bún.8 tầng thang máy.65 tỉ.Vị trí Cách hồ Hoàn Kiếm 3  kilomet.Cách hồ Trúc bạch 500m.Hồ Tây ngay kế bên.- Thiết kế tầng 1 phòng: Cầu...
      Phố Hàng Bún, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 38 m2 155,27 triệu/m2
      + Tôi cần bán nhà Đội Cấn, Ba Đình, nhà lô góc, vị trí đẹp, giao thông thuận lợi thuộc Q. trung tâm, dân trí cao, giao các đường Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám, Võ...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 45 m2 107,78 triệu/m2
      Bán nhà (nhà mới tinh) khu Đội Cấn, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.* DT 45 mét vuông * 5 tầng, MT 6m, ngõ tương đối rộng 3m, oto cách nhà 30m.* Nhà đẹp...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 44 m2 115,91 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn gần Hồ Tây 44 mét vuông, 4 tầng ở ngay giá chào 5,1 tỉ có TL.Ngõ nông - gần phố - an ninh dân trí tốt - chủ cần bán ngay giá chốt bất...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 6 tầng, 110 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 110 m2 245,46 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn biệt thự 6 tầng Phố Đào Tấn, Ba Đình, HN. DT: 110 mét vuông, MT: 10m. căn biệt thự mới đẹp, nội thất hiện đại sang...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!