Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 2.201 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu căn nhà mặt phố 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 140 m2 116,43 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Dương Đình Hội, Q. 9 (TP Thủ Đức).- DT 7x20m CN 111m2.- Tiện KD đa ngành nghề, mở văn phòng công ty,...- Chiều ngang rộng 7m nên...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà phố shophouse 5 tầng, 84 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      nhà mặt tiền vin Grand Pard.- 84 mét vuông giá 13,4 tỉ BTP Manhattan giá gốc 16 tỉ.- 84 mét vuông giá 12 tỉ BTP Glory.- 96 mét vuông giá...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 220 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 220 m2 84,1 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Văn Tăng LTM Q9.DT: 6,3 * 33 =220m2, nở hậu đều 7,4m.MT KD sầm uất, cho thuê giá cao.giá chỉ 18,5 tỉ.liên hệ ngay: 0942 018 *** Mr. Dũng.
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 160 m2 84,38 triệu/m2
      Bán nhà 3 lầu MT Nguyễn Duy Trinh Q9.DT 6,6 * 25 = 160 mét vuông. DT sàn 260 mét vuông.MT KD sầm uất, cho thuê giá cao.Gần chợ Long Trường.giá...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 245 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 245 m2 47,76 triệu/m2
      MANHATTAN 84m2 13,7 tỉ BTP 126m2 18 tỉ BTP 162m2 19,5 tỉ BTP MANHATTAN GLORY 84m2 11,7tỉ BTP 84m2 12 tỉ BTP 96m2 13,5 tỉ BTP 126m2 14,8tỉ BTP 144m2 ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 178 m2, giá 15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 178 m2 84,27 triệu/m2
      Chủ bán ngay biệt thự đẹp mơ ước đón Tết khu dân cư Hưng Phú 1, Phước Long B, TP Thủ Đức, với các thông tin sau :1. Mô tả sp : - Nhà căn biệt thự...
      Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 75 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán lại 2 ngôi nhà phố Verosa Park Khang Điền Q. 9.1: Căn DT 5x15m, đối diện công viên trung tâm rất đẹp.2: Căn DT 5x17m, đối diện...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 15,85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.85 tỷ 90 m2 176,12 triệu/m2
      Sở hữu ngay sp khu nhà ở Khang Điền đáng sống nhất nhì Q. 9 - TP Thủ Đức, với vốn tự có chỉ từ 6 tỉ.- Với số lượng giới hạn chỉ 176 căn, giám sát an ninh...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, giá 16,5 tỷ tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố góc 2 MT Verosa Park Khang Điền đường Liên P., Q. 9.- DT đất: 8x18m.- Thiết kế: 1 trệt + 2 lầu 176 mét vuông (3 phòng...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      - Vị trí: căn biệt thự KDC Nam Long, nằm giữa 2 tuyến đường huyết mạch tại Q. 9: Liên P. và Đỗ Xuân Hợp, cách Global City chỉ 3p di chuyển.- DT đất:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 85 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 85 m2 138,83 triệu/m2
      KDC Verosa Park - Khang Điền TP. Thủ Đức (đã có sổ hồng riêng).* DT ngôi nhà phố thô:- 5x17m - 11,8 tỉ.- 5x17m view hồ bơi.- 6x16m - 12,5 tỉ.- Trục...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 279 m2, giá 18,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.11 tỷ 279 m2 64,88 triệu/m2
      bán gấp trong tuần biệt thự mini 3 sân vườn Verosa Park.DTS: 279 mét vuông, ngang 8.7 nở hậu 10m.Thiết kế 1 trệt 3 lầu 5 phòng ngủ, 1 phòng...

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 165 m2, giá 18,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.3 tỷ 165 m2 110,91 triệu/m2
      giá siêu mềm lắm rồi quý khách ơi!- Chiều ngang gần khoảng9m, tổng DT sàn 279m2.- Căn 3 sân vườn mini, view đẹp độc nhất dự án.- Tất các các PN có logia...

      Sở hữu ngay miếng đất 120 m2, mặt tiền 67m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 120 m2 88,34 triệu/m2
      Do có việc nên cần bán 1 cặp MT Vành đai 2 với giá hiện tại của năm 2023, 10tỷ600 cho 2 lô (ngang 8 x dài 15), còn không thì mua 1 lô 4x15.Đã có sổ, có bản...
      Đường Vành Đai 2, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thiên Long - Nhà Đất Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 200 m2 tại Đường Liên Phường - Quận 9, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      - Vị trí: căn biệt thự đối diện căn hộ Phố Đông - đường Liên P., Phước Long B, Q. 9. Cách đường Liên P. chỉ 200m, thuận tiện di chuyển ra Đỗ Xuân Hợp,...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 0 m2
      20/10: Chủ gấp bán giảm chào 1.2 tỉ. Giá chào mới 19.8 tỉ.Nhà siêu đẹp, cực hiếm tt thủ đức, thiết kế hiện đại tiêu chuẩn Châu Âu, KD spa và đa ngành nghề...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 105 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      (12.5 tỉ) hầm + 4 tầng MT đường 494, nhánh Lê Văn Việt,.DT đất 5*21=105m2 công nhận, hợp đồng thuê 40trKẹt tiền bán nhanh: Nhà 4 tầng có hầm để xe đường...
      Đường Số 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 5 tầng, 445 m2, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 445 m2 31,47 triệu/m2
      căn nhà phố vin GRAND PARK - DTĐ: 126  mét vuông (7x18)-diện tích xây dựng: 445 mét vuông GIÁ SỐC: 14.x tỉ BTP ( BÁN THẤP HƠN GIÁ MUA)Vị...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 9 giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 9 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 9 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 9 giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 9 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 9, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Quận 9 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 9. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.