Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 2.201 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 119 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 119 m2 94,12 triệu/m2
      Có ngôi nhà MT đang KD cần bán.MT đường Dương Đình Hội, gần khu dân cư Khang Điền. Kết nối ra Đỗ Xuân Hợp, Vành Đai 2.Vị trí đẹp, KD sầm uất.DT 4,6m x...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 111 m2 tại Đường Man Thiện - Hiệp Phú - Quận 9, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 111 m2 109,91 triệu/m2
      Bán nhà c4 - 2 MT đường Man Thiện - P. Hiệp Phú - 111m2.Bán nhà 2 MT đường, đường Man Thiện, P Hiệp Phú.* Ngay khu chợ đêm Man Thiện - Lê Văn Việt.* cư ...
      Đường Man Thiện, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 12m tại Đường Khổng Tử - Quận 9, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 53 m2 216,99 triệu/m2
      - DT: 4 x 13m (52,9 mét vuông).- nhà phố đang KD cà phê, nhà vừa xây vừa hoàn công SHR hợp lệ, mới xây xong 5 tháng.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 3 lầu, 3...
      Đường Khổng Tử, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 17 tỷ

      17 tỷ 105 m2 161,91 triệu/m2
      MT KD VÍP - LÊ VĂN VIỆT - THỦ ĐỨC - NGAY ĐH GIAO THÔNG VẬN TẢI - TRỤC ĐƯỜNG CHÍNH - Q. 9 - 105m2 - 4 TẦNG - HOÀN CÔNG - GIÁ CHỈ 17 tỉ.- Gọi 0357 766 *** (...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 140 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - Quận 9, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 140 m2 116,43 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dương Đình Hội, Q. 9 (TP Thủ Đức).- DT 7x20m 111 mét vuông.- Tiện KD đa ngành nghề, mở văn phòng công ty,...- Chiều ngang rộng 7m...

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Lập 1 - Quận 9, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      MT KD ĐẮC ĐỊA - TÂN LẬP 1 - HIỆP PHÚ - GẦN ngã 4 THỦ ĐỨC - XA LỘ TP Hà Nội - GA METRO - 100 mét vuông - 3 TẦNG - SỔ HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - GIÁ CHỈ 15...
      Đường Tân Lập 1, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn shophouse 5 tầng, 84 m2, giá 13,7 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.7 tỷ 84 m2 163,1 triệu/m2
      Hiện tại công ty chúng tôi đang nắm nhiều quỹ căn bán sang nhượng và cho thuê khu căn biệt thự, căn nhà phố nhà phố thương mại shophouse The...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố thương mại 5 tầng, 402 m2, giá 18,89 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.9 tỷ 402 m2 47 triệu/m2
      Độc quyền căn nhà phố thương mại sát góc, 2 MT đối diện quảng trường ánh sáng nhạc nước, KD sầm uất 24/24.liên hệ ngay: 0968 663 ***.Phân khu dành cho...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shop house 5 tầng, 84 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 84 m2 139,29 triệu/m2
      căn nhà phố Glory giá 11,7tỉ, Manhattan giá 13,7tỉ, 2 căn giá cực rẻ thị trường tại vin Grandpark.căn nhà phố glory, DT đất 84 mét vuông, xây...
      C
      Nguyễn Thị Phương Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán nền 7m x 20m khu dân cư Nam Long đường D3 rộng 16m, KD sầm uất, giá 14 tỉ.contact: 0915 394 *** Vinh.Ngoài ra cón có các nền khác:- Nền...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 250 m2 70 triệu/m2
      Bán đất MT Đỗ Xuân Hợp, vị trí dự án nằm trên tuyến đường KD. hạ tầng giao thông đang đc đầu tư phát triển, giao thông kết nối thuận tiện. pháp lý rõ...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 175 m2, giá 15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 175 m2 85,72 triệu/m2
      Bán nhà số đường khu dân cư Hưng Phú 1, Phước Long B, TP Thủ Đức, với các thông tin sau:1. Mô tả sp:- Nhà căn biệt thự song lập; kích thước đất...
      Dự án Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 105 m2, giá 10,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      10.9 tỷ 105 m2 103,81 triệu/m2
      một căn duy nhất trong khu Compound chỉ 13 căn Louis Garden - an ninh, an toàn tuyệt đối.Bảo vệ 24/7. Hồ bơi riêng. Cực kỳ riêng biệt. SHR cầm tay.Hướng:...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 16 tỷ tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 0 m2
      BDS HVL(NC) chủ gửi bán căn biệt thự view sông, Khang Điền, Q9 27/11/2023.- DT: 146.9  mét vuông. DT sàn: 327.9 mét vuông.- Vị trí liên kế...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 197 m2, giá 18 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 197 m2 91,38 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT đường, View Hồ Sen cực đẹp.Bán biệt thự kiểu Nhật dự án Valora Kikyo, P Phú Hữu, Q. 9:DT: 197 mét vuông (căn hộ góc 2MT).Xây...
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền NH cần sang nhượng lại gấp:nhà mặt tiền khu căn biệt thự Verosa Park, TP. Thủ Đức.Vị trí: Nằm ngay vòng xoay Liên P., P. Phú Hữu, TP. Thủ...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 135 m2 tại Đường D3 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 135 m2 96,3 triệu/m2
      Cần bán nhà nằm ngay MT Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B.- DT: 135m2 (5m x 27m).- Vị trí đẹp, khúc đỗ xuân hợp đang làm cầu Nam Lý.- Khu vực sầm uất KD tốt.- Thiết...
      Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 147 m2 tại Đường Phước Thiện - Long Bình - Quận 9, giá 12 tỷ

      12 tỷ 147 m2 81,64 triệu/m2
      Nhà có 5 PN, 3 nhà vệ sinh, sân thượng. Sân để 2 ô tô. Đường trước nhà 10m, vỉa hè 2m. Sát bên vin Grand Park.
      Dự án KDC Phước Thiện, Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 9 giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 9 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 9 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 9 giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 9 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 9, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Quận 9 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 9. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.