Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,8 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ở hẻm Dương Bá Trạc P.2 ,Q. 8+ DT : 4m x 15m+ 60m² xây dựng đủ không Lộ giới, diện tích sử dụng: 120m².+ Kết cấu:- Giá hữu hảo cho khách...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 56 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 56 m2 23,13 triệu/m2
      - Nhà bán chợ sáng Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8+ DT : 4m × 14m ( CN đủ : 56 mét vuông )+ Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN và 2  toilet , logia rộng...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 64 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 64 m2 14,22 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Đường 7 - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      🔥 Cần bán ngay miếng đất khu dân cư Sát Chợ Đầu Mối Bình Điền – giá siêu mềm Cho NĐT & An Cư!📌 Vị trí đắc địa: Ngay TTTM sầm uất chợ đầu mối...
      Đường 7, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.07 tỷ 60 m2 17,75 triệu/m2
      KD thua lỗ nên đang cần bán ngay nhà ở đường Hưng Phú_P. 9_Q. 8.Nhà có hơi cũ nhưng có thể chuyển vô ở liền.DT: 60m². Tổng: 120m² (ngang 5 dài 12m).Kết...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,19 tỷ

      2.2 tỷ 60 m2 36,59 triệu/m2
      -- Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- SHR năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Đặng Chất - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 880 triệu

      880 triệu 64 m2 13,75 triệu/m2
      - Bao ra sổ, giá 880 tr còn thỏa thuận, DT 64m², ngang 4m dài 16m.- Kết cấu nhà 1T + 2L + sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.- Tặng nội...
      Đường Đặng Chất, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - Quận 8, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 60 m2 18,5 triệu/m2
      Kẹt bán ngay ngôi nhà bên An Dương Vương_P16_Q8 60 mét vuông / 1 tỉ 110tr, 1 Trệt 1 lầu, SHR - hẻm xe hơi DT: 60 mét vuông, ngang 4m x...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 65 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - Quận 8, giá 875 triệu

      875 triệu 65 m2 13,47 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 Vỡ nợ bán nhà Tạ Quang Bửu 65m2 giá 875 tr gần CC Bông Sao, sổ hồng đinh cư nước ngoài bán gấp nhà Tạ Quang Bửu Q8...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      Vỡ nợ bán ngay ngôi nhà 950tr ngay trung tâm chợ Bình Điền, Đường Nguyễn Văn Linh P.7 Q.8, sổ riêng- Do con trai vay NH đầu tư tiền ảo thua lỗ cần ra gấp...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - 6 - Quận 8, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 60 m2 30,59 triệu/m2
      DTCN 60m, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận.- Có...
      Đường Quốc Lộ 50, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,25 triệu/m2
      DTCN 60m, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận.- Có sổ ...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 49,099998474121094 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 49,1 m2 138,5 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 102 Âu Dương Lân, P. Rạch Ông, Q.8. Hẻm rộng, thông thoáng, không ngập nước, cách MT đường chính chỉ 250m.🏡 DT: 49,1 mét vuông – Ngang...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      - Chủ chào: 4.2tỉ (Còn thỏa thuận)- DT: 80m² (5*16)- Hiện trạng: Đất trống, nền cao ráo- SHR- Vị trí: Sát chợ đầu mối Bình Điền. Khu vực nhu cầu thuê ở,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường số khu nhà ớ Nhật Minh An Dương Vương+ Thiết kế 1 trệt , 1 lầu , gồm 4 PN . 4 nhà vệ sinh , có PN tầng một , ~ sân rộng đậu...
      Đường An Dương Vương, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      DTCN 60m, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận.- Có SHR...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - Quận 8, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- SHR năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng quy...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 37 m2 tại Đường Đặng Thúc Liêng - 4 - Quận 8, giá 16 tỷ

      16 tỷ 37 m2 432,44 triệu/m2
      ✨ BÁN căn nhà phố 3 TẦNG – MT ĐẶNG THÚC LIÊNG, Q. 8 ✨ chính chủ giảm 1 tỉcòn 16 tỉ (còn thỏa thuận)Tiếp người thiện chí🔥🏡 DT: Ngang 3.35m - Dài 11.30m...
      Đường Đặng Thúc Liêng, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026