Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 41 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 41 m2 114,64 triệu/m2
      Chủ Ngộp bán nhanh Nhà 41m², ngang 4m, 3 PN - Giá 4.7 tỉ - Mô tả: DT 60m², 2 tầng, 3 PN lớn, logia, sân thượng thoáng mát. - Vị trí: gần cầu...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 39,5 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 39,5 m2 118,49 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 4 Q. 8. Nhà hẻm an ninh, gần BV Q. 8, trung tâm thương mại Parc Mall– DT đất: 39.5m² (3.49m x 11.1m); DTSD: 70.8m²– Hiện...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 38,70000076293945 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - Quận 8, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 38,71 m2 120,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Mễ Cốc P. 15 Q. 8. Nhà nở hậu nhẹ, gần Chợ Vạn Nguyên– DT đất: 38.7 mét vuông ( 3.49m x 12.81m); nở hậu nhẹ 3.54m, DTSD:...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Chánh Hưng - 9 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      💼 Phù hợp vừa ở vừa KD:Mở tiệm nail, spa, hiệu thuốc, shop tiện lợiMT đường 6m, cư dân đông, giao thông thuận tiện📐 DT: 3.1m x 17m🏗️ Nhà 2 tầng – 3 PN,...
      Đường Chánh Hưng, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      0398580708 - Chủ Ngộp bán nhanh Nhà 60 mét vuông, ngang 4m, 3 PN - Giá 5 tỉ- Mô tả: DT 60 mét vuông, 2 tầng, 3 PN lớn, logia, sân thượng thoáng...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Chủ Hạ Giá bán ngay nhà 2 tầng, 2 PN Giá 3.2 tỉ, đường Hồ Thành Biên, P. 4, Q. 8- Mô tả: 35m², ngang 4.3m, logia, nhà lô góc cực thoáng, thiết kế sang...
      Đường Đỗ Ngọc Quang, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 54,099998474121094 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - Quận 8, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 54,1 m2 88,54 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8. Nhà nở hậu nhẹ, gần chợ Bình An– DT đất: 54.1 mét vuông (3.76m x 14.12m); nở hậu nhẹ: 3.94m.  DTSD:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50,599998474121094 m2 tại Đường Bến Bình Đông - Quận 8, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 50,6 m2 94,47 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Bình Đông P. 13 Q. 8. Nhà nở hậu, KDC an ninh, gần cầu Chà Và– DT đất: 50.6 mét vuông (3.02m x 16.28m); nở hậu: 3.24m. DTSD:...
      Đường Bến Bình Đông, Phường 13, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 29,100000381469727 m2 tại Phường 1 - Quận 8, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 29,11 m2 154,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 1 Q. 8. Gần cầu Nguyễn Văn Cừ– DT đất: 29.1 mét vuông (3.67m x 8.49m); DTSD: 48.2 mét vuông– Hiện trạng: 1 trệt 2...
      Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 38,400001525878906 m2 tại Đường Bùi Minh Trực, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38,41 m2 117,19 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Nhà hẻm thông thoáng, nhà mới sửa lại, gần chợ Sáng– DT đất: 38.4m² (3.27m x 11.51m); DTSD: 74.4m²– Hiện trạng: 1 trệt...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 88 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      Bán đất MT đường khu dân cư Lê Bôi P. 7 Q. 8. Thửa đất vuông vắn, vị trí đẹp, gần Công Viên– DT đất: 88 mét vuông (4m x 22m)– Hướng: hướng Tây ...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 47,29999923706055 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 47,3 m2 105,29 triệu/m2
       Bán nhà hẻm Âu Dương Lân P. 3 Q. 8. Nhà hẻm an ninh, gần cấp 1 Âu Dương Lân– DT đất: 47.3m² (3.61m x 12.95m); nở hậu: 3.89m– Hiện trạng: 1 trệt 1 lửng...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 40,400001525878906 m2 tại Đường Nguyễn Chế Nghĩa - 12 - Quận 8, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 40,41 m2 118,32 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Nguyễn Chế Nghĩa P. 12 Q. 8. Nhà nở hậu, nhà mới đẹp gần cầu Nhị Thiên Đường– DT đất: 40.4m² (3.05m x 13.15m); nở hậu: 3.13m; DTSD: 80.8m²– Hiện...
      Đường Nguyễn Chế Nghĩa, Phường 12, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 60,20000076293945 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60,21 m2 74,76 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 7 Q. 8. Nhà hẻm 1 xẹt, căn hộ góc 2 mặt hẻm, đầy đủ nội thất, gần Cầu Bà Tàng– DT đất: 60.2m² (7.43m x 8.41m); DTSD:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 59 m2 77,97 triệu/m2
      Bán nhà hẻm QL50 P. 5 Q. 8. Nhà hẻm 1 xẹt, an ninh, gần chợ Nhị Thiên Đường– DT đất: 59m² (4.6m x 13m); DTSD: 59m²– Hiện trạng: nhà c4 1 trệt 1 gác suốt–...
      Đường Quốc Lộ 50, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 40,400001525878906 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 40,41 m2 107,68 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Nhà nở hậu, gần Cầu Tạ Quang Bửu– DT đất: 40.4 mét vuông (4.58m x 8.94m); DTSD: 80.8 mét vuông– Hiện trạng:...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouse 107,5 m2, giá 6,25 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      6.25 tỷ 107,5 m2 58,14 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse 2 tầng căn hộ Him Lam Nam Khánh P. 5 Q. 8. Vị trí MT đường đông đúc, căn hộ chung cư đã có sổ hồng riêng– DTSD:...
      Đường Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Liên Tỉnh 5 - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG 4 PN, NGANG 4M, GIÁ 5.2 tỉ-Mô tả: 45m² Ngang 4m, 4 tầng 4 PN, logia, sân thượng cực thoáng mát, view cực chill, thư giản cuối tuần.- Vị trí:...
      Đường Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm