Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, thỏa thuận tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 131 m2
      Phú Mỹ Hưng chào bán giỏ hàng các căn 3 phòng ngủ view sông, công viên hoa anh đào đẹp nhất dự án. DT từ 103 -150 mét vuông.Quý Khách hotline...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 12 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 131 m2 91,61 triệu/m2
      * Mã căn: D7.07.* DT: 131 mét vuông - 3 PN.* Mua gốc từ chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng (chào bán vào ngày 26/3).Chương trình ưu đãi: * Lịch TT nối dài đến...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 89 m2 36,52 triệu/m2
      Bán lỗ chung cư - Sky Garden 3, mới Decor lại, Q. 7. DT: 89m2, 3 phòng ngủ. Giá: 3,250 tỉ.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật).Bán lỗ chung cư mới...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,85 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.85 tỷ 90 m2 53,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà thô Midtown khu Phú Mỹ Hưng P. Tân Phú, Q. 7 DT 90m2 có 2 PN, 2  phòng vệ sinh nhà thô, SHR.giá: 4.85 tỉ (bao công chứng sang tên).liên...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Garden Plaza, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 150 m2 52 triệu/m2
      bán ngay chung cư Garden Plaza 2, Phú Mỹ Hưng.DT: 150m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp, balcony trải dài thoáng mát.- Có luôn 01 bãi...
      Dự án Garden Plaza 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza Apartment.Vị trí đắc địa tại số đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7, gần Phú Mỹ Hưng, Nhà Bè, Bình Chánh và Q. 4.DT rộng rãi lên đến...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.96 tỷ 80 m2 86,9 triệu/m2
      Bán chung cư gần trường Canada, ngay công viên Hoa Anh Đào lỗ gần 700 tr.Thông tin cơ bản:DT 80m2.Thiết kế 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.View...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 7

      12.8 tỷ 166 m2 77,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư Panorama mới 100 phần trăm giá 12,8 tỉ phú mỹ hưng, Q. 7chung cư sở hữu chiếc view sông toàn cảnh sông Cả Cấm, đoạn chảy qua Phú Mỹ...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 7

      12.8 tỷ 166 m2 77,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Panorama mới 100 phần trăm giá 12,8 tỉ, Phú Mỹ Hưng, Q. 7căn hộ chung cư sở hữu chiếc view nhìn sông toàn cảnh như hình...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 132 m2 85,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Riverpark Premier, phú mỹ hưng, Q. 7DT: 132m, 1 phòng khách, 3 phòng khách, 2 WC,...Nhà đẹp, view nội khu, thoáng mát,... Trung tâm...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 115 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      Phú Mỹ Hưng chào bán giỏ hàng các căn 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ tầng 5, 8,10,16 đẹp nhất dự án. Giá gốc CĐT, ưu đãi trả góp 0 LS , CK cao. - Căn...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Mỹ Hưng MT Nguyễn Lương Bằng gần các trường học quốc tế Canada, Nam HCM, Hàn Quốc, Đài Loan, Nhật Bản,... Ngay sát công viên Nam...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7

      2.46 tỷ 67 m2 36,57 triệu/m2
      Bán giỏ căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex.Vị trí: 04 Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Hồ Chí Minh.Giỏ căn giá tốt nhất thị trường:- 1 phòng ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, 04 Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 7

      7.9 tỷ 135 m2 58,52 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 135m, Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất, nhà...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8,85 tỷ tại Quận 7

      8.85 tỷ 130 m2 68,08 triệu/m2
      Cần bán chung cư Midtown M5 - The Grande phú mỹ hưng Q. 7Khu chung cư Midtown gồm 4 phân khuThe Grande - M5The Symphony - M6The Signature - M7The Peak -...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,88 tỷ tại Quận 7

      4.88 tỷ 95 m2 51,32 triệu/m2
      hotline Trương để cập nhật thông tin về sổ hồng riêng và pháp lí cụ thể từng căn.Và đây là giỏ hàng Eco Green Saigon Q. 7.giá mềm nhất thị trường.***Các...
      Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 63 m2 26,2 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư River Panorama, Q. 7DT: 63 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2wcĐầy đủ các tiện ích như Khu vui chơi, hồ bơi, Coop Mart...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      * Cần bán nhiều chung cư cao cấp khu Midtown - Phú Mỹ Hưng, Với nhiều chung cư giá mềm để đầu tư và mua ở.Quý KH call ngay trực tiếp Em Thiện để tư vấn...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!