Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      Bán chung cư Midtown M8 giá rẻ.* giá chỉ 4,5 tỉ (giá cực rẻ thị trường).- chung cư Midtown DT 92 mét vuông.- Kiểu chung cư 2 PN, 2  nhà vệ ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 130 m2 47,7 triệu/m2
      Tiên Tiên: 0938 043 *** chuyên bán các chung cư trong Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, penthouse, duplex thông tầng, giá mềm.* Uy tín...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 79 m2 83,55 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhượng căn hộ góc Hưng Phúc Premier, Q. 7. Giá Gốc hợp đồng. L/H: 0919 389 ***.căn hộ góc 2 PN.DT 79m2.đầy đủ nội thất.Giá bằng...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Bất Động Sản Tân Gia Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN An gia Riverside Q. 7, cách trung tâm phú mỹ hưng 5 ph di chuyển bằng xe máy,- DT : 51m2- Thiết kế : 2 PN + 1wc- Hướng Tâygiá : 2.25 tỉ...
      Dự án An Gia Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán lỗ thấp hơn thị trường 800tr.Sunrise City View Q. 7 3 PN, 3  nhà vệ sinh nhà thô CĐT.Dự án Thành phố Hồ Chí Minh South Q....
      Dự án Sunrise City View, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Ngọc Khánh Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 224 m2, giá 18,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 224 m2 82,59 triệu/m2
      Bán căn Penthouse Midtown Phú Mỹ Hưng.- DT: 248m, 4 phòng ngủ.- View sông Cả Cấm, công viên Midtown.- Nhà nội thất đầy đủ.- Nhà mới 100 phần ...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 7

      10.5 tỷ 146 m2 71,92 triệu/m2
      Bán chung cư Panorama Phú Mỹ Hưng.Vị trí: MT đường Nguyễn Đức Cảnh, vị trí trung tâm bến du thuyền, hồ Bán Nguyệt, trung tâm thương mại Crescent...
      Dự án The Panorama, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 107 m2 80,38 triệu/m2
      THE ANTONIA - VỊ TRÍ ĐẮT GIÁ TRÊN TRỤC THƯƠNG MẠI NGUYỄN LƯƠNG BẰNGThời điểm vàng mua nhà Phú Mỹ Hưng- không cần bốc thăm- nhận ưu đãi lớn từ chủ đầu tưSở...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Thông tin cơ bản về chung cư:DT: 56m.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.View về trung tâm TP.Nhà cực đẹp như hình, full nội thất xịn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 131 m2
      - Bán chung cư 3 phòng ngủ phong cách resort 5* tại trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Mua bán và ký HĐ trực tiếp với CĐT Phú Mỹ Hưng, không qua trung...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 66 m2 58,34 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Eco Green Q7.Với DT 66m2 đc thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng rãi.Nội thất cơ bản: Máy lạnh, máy...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Cần bán ngay CH Hưng Phúc (Primer) Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Nhà CĐT.- DT: 69 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN + 2 toilet.- Tiện ích: Hồ bơi,...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Mỹ Khánh 1, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 118 m2 32,21 triệu/m2
      bán ngay chung cư Mỹ Khánh 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 118m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp, balcony thoáng mát.- Có luôn 01 bãi đậu xe...
      Dự án Mỹ Khánh 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 79 m2 65,83 triệu/m2
      Thông tin mô tả: - chung cư thiết kế: 2 PN + phòng khách + 2  nhà vệ sinh.- DT: 79 m.- full nội thất.- giá thuê: 22 tr / tháng.-Giá...
      Dự án Urban Hill, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 107 m2 80,38 triệu/m2
      THE ANTONIA - VỊ TRÍ ĐẮT GIÁ TRÊN TRỤC THƯƠNG MẠI NGUYỄN LƯƠNG BẰNGThời điểm vàng mua nhà Phú Mỹ Hưng- không cần bốc thăm- nhận ưu đãi lớn từ chủ đầu tưCó...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8,85 tỷ tại Quận 7

      8.85 tỷ 130 m2 68,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Midtown M5 - The Grande phú mỹ hưng Q. 7Khu căn hộ chung cư Midtown gồm 4 phân khuThe Grande - M5The Symphony - M6The...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.45 tỷ 130 m2 49,62 triệu/m2
      Bán Grand View loại logia dài.DT: 130 mét vuông.Thiết kế: 3 PN, 2  toilet.Loại logia dài từ phòng khách tới PN.Loại căn hiếm có. Phù hợp để ở và...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 131 m2 68,71 triệu/m2
      The Peak Tuyệt tác kiến trúc bên sông - Bán căn hộ chung cư 103 mét vuông, 2 PN, 3 logia, nhà như hình. Đóng 20 phần trăm đến T06/2024. Vay...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!