Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.028 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ HẺM 1247 HUỲNH TẤN PHÁT, Q. 7📍 Vị trí: Hẻm 1247 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7📐 DT: 4,5m x 9m🏠 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu🛏️ Công năng: 3 PN, 3  nhà ...
      Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận

      Chuyển nhượng nhà đất 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ HẺM 23 HOÀNG QUỐC VIỆT – P. PHÚ THUẬN, Q. 7📍 Vị trí đẹp, KDC an ninh, yên tĩnh🚗 Hẻm thông thoáng, thuận tiện di chuyển📐 DT: 4m x 10m🏠 Kết...
      Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 72 m2 tại Phố 49 - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      🔥 nhà phố ĐƯỜNG SỐ 49 – P. TÂN THUẬN – Q. 7 🔥💰 giá: 6 tỉ 300 tr (thỏa thuận)🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 4m x 18m* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng* Gồm: 3 PN –...
      Đường 49, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI ĐẸP – GÓC 2 MẶT THOÁNG – đầy đủ nội thất CAO CẤP HẺM 749 HUỲNH TẤN PHÁT, Q7✨ Nhà mới hoàn thiện cực đẹp, thiết kế hiện đại – chỉ xách va li...
      Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận

      Sở hữu chung cư 37 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 37 m2 63,52 triệu/m2
      LAVIDA PLUS Q. 7 – GIỎ HÀNG chung cư giá siêu mềm THÁNG NÀYVị trí MT Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Hưng, khu vực trung tâm Q. 7, thuận tiện kết...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 76 m2, giá 2,43 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.44 tỷ 76 m2 31,98 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp chung cư tầng trung, vị trí đẹp nhất phân khu Central, tiện ích ngay chân nhà.📍 đc: Phân khu Central - căn hộ Sunrise City, 25 Nguyễn...
      Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Trần Trọng Cung - Bình Thuận - Quận 7, giá 950 tr

      950 triệu 62 m2 15,33 triệu/m2
      - Giá TT 950 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 62m², ngang 4m dài 15,5m. - Đường trước nhà rộng 6m oto đi lại thoải mái - Nằm...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 496 m2, giá 150 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 496 m2 302,42 triệu/m2
      Bán cặp căn biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1căn hộ góc công viên đường nội khu Mỹ Văn 2DT đất 15,5x16 = 248 mét vuông/cănTổng DT đất 496 mét ...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,91 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP Q. 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM💰 Giá chỉ 5 tỉ 990 – còn thỏa thuận📍 DT: 67m²📐 Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá📄 sổ hồng – pháp ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 80 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp Chỉ 1 Thùng Sơn 5x14- 11 tỉ 5-Q. 7Siêu vị trí , đầy đủ tiện ích , giá hấp dẫn DT 5m x 14m Kết cấu : 4 tầng Giá 11 tỉ 5 Còn Bớtgọi ngay : ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Bán căn hộ Riverside Residence Quận 7 136m2 3PN căn góc view sông, nhà mới 100%

      15.8 tỷ 136 m2 116,18 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Riverside Residence Phú Mỹ Hưng, Quận 7.Căn góc lầu cao view sông cực đẹp. Diện tích: 136m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 3toilet.Nội thất:...
      Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nguyễn Lương Bằng, đối diện tuyến Metro Bến Thành - Cần GiờTiến độ: Đã xây đến tầng 11 dự kiến Q2/2027 nhận nhà.Loại hình: 1 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán nhanh căn chung cư 65 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Dự án tiềm năng bật nhấtVị trí: Nguyễn Lương Bằng cách Phú Mỹ Hưng 500m, đối diện depot Tân MỹHưởng lợi từ tiềm năng hạ tầng phía nam HCM: Cầu Thủ Thiêm 4,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán gấp căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Với tài chính 2T quay đầu, anh/chị có thể mua đứt luôn căn OF 30m2 tại The Peak Garden.-Trần cao 6,5m, có thể chọn phương án ngăn tầng lửng - (1 phòng ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán gấp chung cư 35 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 35 m2 60 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nguyễn Lương Bằng, đối diện tuyến Metro số Bến Thành - Cần GiờTiến độ: Đã xây đến tầng 11 dự kiến Q2/2027 nhận nhà.Loại hình: 1 phòng ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Bán nhà chung cư 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ TẦNG TRUNG - HAPPY VALLEY Q. 7 - tòa căn hộ CÓ HỒ BƠI- DT siêu rộng 100m² - thiết kế 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 60 m2 139,17 triệu/m2
      Nhà 4 tầng hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát – oto đỗ cửa, có sẵn dòng tiềnCần bán nhà đẹp tại hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát, hẻm rộng, xe oto vào tận cửa.DT: 4m x 15m, sổ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 57 m2 113,16 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">🏡 NHÀ 3 TẦNG KHU PHÚ MỸ HƯNG Q7 – 6,45 tỉ📐...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phú Mỹ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!