Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.028 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 83 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Giữa Tp Hồ Chí Minh vội vã, ai cũng mong có một nơi để trở về...Một ngôi nhà đủ rộng để ba mẹ yên tâm, con cái có không gian lớn lên, và mỗi ngày đi qua...
      Đường Lâm Văn Bền, Tân Kiểng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      HIẾM CÓ KHÓ TÌM. NHÀ ĐẸP 2 MT Q. 7, GIÁ CHỈ 5,5 tỉVị trí đẹp, gần Phú Mỹ Hưng, KDC hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, sổ hồng, hoàn công đủ, hỗ trợ vay tốt,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Đường 1 - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 62 m2 99,36 triệu/m2
      Có những ngôi nhà không chỉ để ở, mà còn cho mình cảm giác nhẹ lòng khi bước vào.ngôi nhà lô góc này có DT 61,6 mét vuông, hẻm thông, thoáng sáng,...
      Đường 1, Phú Thuận

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 45 m2, hướng Bắc tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      CHỦ NGỘP GIẢM NGAY 100TR - GIÁ MỚI 5.2 tỉLÔ GÓC - Q. 7 – TRẦN XUÂN SOẠN (GẦN CẦU RẠCH ÔNG)Vị trí: Ngay chân cầu Rạch Ông, gần cầu Nguyễn Văn Cừ. Giao thông...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 118 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 118 m2 60,6 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 Bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 – DT lớn, chia 3 căn cho thuê, giá 6,5 tỉCần bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 7,05 tỷ

      7.05 tỷ 60 m2 117,5 triệu/m2
      Quá Rẻ Chỉ 7 tỉhẻm xe hơi Q. 7🌿 NHÀ BTCT 1 TRỆT 2 LẦU – logia THOÁNG MÁT – KHU DÂN TRÍ PHÚ THUẬN – HUỲNH TẤN PHÁT🏡 Vị trí: Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận🌿...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7, đường Số 1, Tân Thuận Đông, nhà 4 tầng, 60m², giá 10.5 tỉNhà nằm trong KDC yên tĩnh, đường vào rộng 10m, thuận tiện đi lại, phù hợp cho gia...
      Đường Số 1, Tân Thuận Đông

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 47 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 790 triệu

      790 triệu 47 m2 16,81 triệu/m2
      giá : 790 trNhà Sổ Riêng Hẻm 1/ Huỳnh Tấn Phát Q. 7 - Gần Phú Mỹ Hưng . DT: 3M x 16M ( DT CN : 47M )Kết Cấu: 1Trệt, 1Lầu 2 PN 2 toilet - Dưới Trệt...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 13,98 tỷ

      13.98 tỷ 72 m2 194,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIỀU ĐÀM Q7 – hẻm xe hơi 6M – 4.5x16- 13 tỉ 980 - FULL CÔNG NĂNG – Ở NGAY - GIÁ 13 tỉ 980Chủ cần bán ngay ngôi nhà vị trí đẹp khu Kiều Đàm, hẻm ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Cần bán ngay nhà 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ KIỀU ĐÀM Q7 – hẻm ô tô 6M – HẦM 5 TẦNG - FULL CÔNG NĂNG – Ở NGAY - GIÁ 12 tỉ 5Chủ cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp khu Kiều Đàm, hẻm ô ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Sở hữu nhà đẹp 1050 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 1050 m2 7,81 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7 – DT 104,6 mét vuông (5x21m), kết cấu 3 tầng BTCT chắc chắnNhà gồm sân đậu xe, phòng khách, bếp + nhà ăn, 2 PN gia đình, 8 phòng cho thuê...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 98 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 98 m2 86,74 triệu/m2
      BÁN NHÀ HUỲNH TẤN PHÁT -TÂN PHÚ - 4.2M X 21M - 8 tỉ 5DT: 4.2M x 21MKết cấu: 1 trệt lầu 3PNVị trí đẹp giáp Q. 4 , Q. 1 chỉ cây cầu Tân Thuận , KDC hiện hữu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Phú

      Cần bán ngay căn nhà riêng 90 m2, hướng Bắc tại Đường D4 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      🏫 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 - 𝐍𝐡𝐚̀ 𝟏𝟕,𝟓 𝐭𝐲̉ - 𝟓𝐦𝐱𝟏𝟖𝐦 - 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐃𝟒 𝐤𝐡𝐮 𝐓𝐚́𝐢 Đ𝐢̣𝐧𝐡 𝐂𝐮̛ - 𝐏𝐡𝐚̣𝐦...
      Đường D4, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      DT: 4 x 16mKết cấu: 1 lầu 3 phòng ngủ ( Tiện Xây Mới , Cải Tạo )Vị trí đẹp khu Hẻm xe hơi vào tận nơi Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 , thông Cao Thị ChínhKhu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Bán nhà sổ hồng riêng 112 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 112 m2 75,9 triệu/m2
      BÁN NHÀ HXT – 502 HUỲNH TẤN PHÁT – DT LỚN 110 mét vuông – giá mềm 8 tỉ 5• 📐 DT: 110 mét vuông (Ngang 7m x Dài 16m) – siêu hiếm • 🏠 Hiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận

      Chuyển nhượng căn 66 m2, giá 4,51 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.51 tỷ 66 m2 68,34 triệu/m2
      🔥 bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ – ECO GREEN TP.HCM, Q. 7 🔥📍 Vị trí: căn hộ Eco Green TP.HCM – Nguyễn Văn Linh✨ Thông tin căn hộ chung...
      Số 39/8B, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 84 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 24 tỷ

      24 tỷ 84 m2 285,72 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtbán ngay  một cặp căn nhà phố Lâm văn bền, P. Tân Thuận Tây  - Q. 7.  căn 1:+ DT : 5,28 x 19m. DTCN: 84m2+ Hiện trạng:...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 46 m2, hướng Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 46 m2 93,48 triệu/m2
      🏫 Q. 7 - Bán nhà hẻm Huỳnh Tấn Phát, ngay Khu Chế Xuất, p.Tân Thuận, TPSài Gòn.📐 DT: 4,1m x 12m - CN: 41,2m2.👉 Hiện trạng: nhà c4, có lửng đúc, kiêng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!