Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.595 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 53 m2 239,63 triệu/m2
      bán ngay nhà đẹp có hợp đồng thuê cao 33 tr/tháng, có kết cấu 5 tầng, thang máy, giá 12,7 tỉ- DT 53m2- Kết cấu: 5 tầng có thang máy, có hợp đồng thuê 33...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 54 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 54 m2 231,49 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp KD sầm uất đường nhựa thông thoáng oto thoải mái.DT: 4 x 14,5m có nở hậu.Kết cấu 4 lầu ST nhà mới đẹp có thang máy. Đang có hợp đồngT...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Toản - 7 - Quận 3, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      contact liền tay: 0976 895 *** Khải K (xem nhà và sổ trực tiếp phát một).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ - Tránh mất thời gian. (Tiêu chuẩn...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 180 m2 tại Đường Trường Sa - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 44 tỷ

      44 tỷ 180 m2 244,45 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đường Trường Sa, DT 9x20, 4 tầng, giá 44 tỉ- DT 9x20- Kết cấu: 4 tầng, nhà đẹp, nội thất luxury- Vị trí: gần đường Lê Văn Sỹ,...
      Đường Trường Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 450 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - 7 - Quận 3, giá 119 tỷ

      119 tỷ 450 m2 264,45 triệu/m2
      * căn biệt thự Trần Quốc Thảo, P. 7, Q. 3.- DT: 17x25m. vuông vức. DT công nhận: 450 m2 đất.- K/cấu: 1 trệt 1 lầu ST - BTCT. Nhà tuyệt đẹp đang cho thuê...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 9 - Quận 3, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 0 m2
      + Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - P. 8 - Q. 3.+ DT: 60,2 mét vuông (4,3mx14m).+ giá: 3Tỷ290 (thỏa thuận).+ Kết cấu: 1 trệt - 2 lầu - sân thượng - 4 PN - 3...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Trường Sa - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí trung tâm trên đường Trường Sa, P. 14 , Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh- Nằm vị trí KDC đông đúc, sầm uất, gần chợ, công viên, trường học,...
      Đường Trường Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nhà trên đường cách mạng tháng tám thông tin như sau;DT: 6 x 10 mét vuông, sổ vuông vắn, hẻm một xẹc, thông thoáng, trước nhà hẻm...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 30 m2 146,67 triệu/m2
      DT: gần 30 mét vuông, sổ vuông, hai tầng, 2  phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, hoàn công đủLô góc hẻm ô tô gần BV Từ Dũ không lộ giới và không...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 40 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 40 m2 71,5 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn KD bán nhanh ngôi nhà đường Vườn Chuối, P. 4, Phú Nhuận.giá cả thỏa thuận.DT: 4x10m, 1 trệt - 2 lầu, sân thượng.Kết cấu: 3 PN, 4 WC,...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 36 tỷ

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT KD Đường Nguyễn Đình Chiểu,Q3DT : 8 x24m. vuông vắnNhà xây 1 trệt 3 lầu. mới.Vị trí đẹp . Tiện KD nhiều ngành nghề.DT sàn lớn....
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 10 tầng, 700 m2, mặt tiền 20m tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3, giá 460 tỷ

      460 tỷ 700 m2 657,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh khuôn nhà đẹp, phù hợp xây cao ốc đường Võ Văn Tần.- Vị trí đẹp, thuộc P. 6, Q. 3, khu tập trung nhiều cao ốc, gần cách Dinh Độc...
      Đường Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 75 m2 366,67 triệu/m2
      Bán Nhà Giá Cực Tốt Trước Tết Nguyên Đán 2024. Cam Kết Không Có Căn Nào Rẻ Hơn.Ngay MT đường Lê Văn Sỹ P.13 Q.3 _ DT 5m x 15m (công nhận 75m2)_ Kết cấu trệt...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 120 m2 tại Phường 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 120 m2 226,67 triệu/m2
      MT Siêu Đẹp Ngay Hoàng Sa - Đỗ Thị Lời P. 11 Q. 3. Chỉ Nhỉnh 200 tr/ mét vuông Giá Cực Tốt._ DT : 6m x 20m ( Nở Hậu - CN 120m2)_ Xây dựng : Hầm - 5...
      Đường Đỗ Thị Lời, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Terra Royal, Q. 3.- DT: 58m, 2 phòng ngủ, giá: 4.3 tỉ. Lầu cao view đẹp.- Bao sang tên.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, khu tiện ích,...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 325 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 325 m2 338,47 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nền đất ngang 9,2m dài 32m nở hậu, đường Lê Ngô Cát giáp với Điện Biên Phủ Q. 3.DT công nhận 325m2, đất trống tiện xây mới.giá 110...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 91 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Huỳnh Tịnh Của - Quận 3, giá 12,98 tỷ

      12.98 tỷ 91 m2 142,64 triệu/m2
      Tên TS: Thửa 103 và 104 với tổng DT 91.0 mét vuông đất ODT (91 mét vuông), kích thước 5.17m x khoảng 18.3m. Hướng: hướng Đông Nam. Nhà 4 tầng...
      Hẻm 59/26/96 - 98, Đường Huỳnh Tịnh Của, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!