Thông tin mô tả
đường Lê Văn Sỹ
Ngang 4,5m,
Dài 14m,
4 tầng sân thượng
ĐANG CHO THUÊ 40
14 đồng8
+ Sổ hoàn công đủ, đăng bộ ngay
Nguyên Nhà Đất
0906 874 ***
#phongkham_vanphongcongty_7den10_nhadatsaigon
Giá: 14,79 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 246,5 Triệu/m2
695799
Mua bán
đường Lê Văn Sỹ
Ngang 4,5m,
Dài 14m,
4 tầng sân thượng
ĐANG CHO THUÊ 40
14 đồng8
+ Sổ hoàn công đủ, đăng bộ ngay
Nguyên Nhà Đất
0906 874 ***
#phongkham_vanphongcongty_7den10_nhadatsaigon
Nguyên Nhà Đất
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
120 tỷ
237 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
406 tỷ
580 m2