Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 36 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 95 m2 378,95 triệu/m2
      Bán lỗ 2 ngôi nhà phố GĐ 1, lỗ luôn so với giá gốc - Tin thật 100 phần trăm.- Khu LK6.- Vay NH.- Đã TT đc 20 phần trăm.- Giá chỉ 36 tỉ, lỗ luôn...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 201 m2, giá 36 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 201 m2 179,11 triệu/m2
      liên lạc phòng kinh doanh: 0938 960 ***- ms Hằng để đc tư vấn thông tin chi tiết về Zeit River.đặt 4 phòng ngủ: 500tr/slot (có hoàn lại), chỉ duy...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 108 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.7 tỷ 108 m2 99,08 triệu/m2
      Loại nhà: căn biệt thự phố vườn, có garage ô tô, vỉa hè thoáng rộng, nuôi thú cưng đc, trồng hoa, chạy bộ trong khu rất ổn. Tiện ích dân cư nội khu hoàn...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 600 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 600 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em, kẹt bank cần bán ngay biệt thự view sông Q. 2 rất tâm huyết.đc: 117 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 20m *30m, DTCN gần...
      117, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 275 m2, giá 55 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 275 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nên bán ngay căn biệt thự Trần Não, P. Bình An, Q. 2, TP. Thủ Đức.- DT: 15x19m, công nhận 275 mét vuông.- Hiện trạng: Trệt, 3...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 120 m2 38,75 triệu/m2
      Với 10 năm lĩnh vực bất động sản chuyên chuyển nhượng căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú với giỏ hàng các DT gồm:DT: 75m, 1 phòng...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 203 m2, giá 53 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      53 tỷ 203 m2 261,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự 4 tầng, khu compound Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.- Vị trí cực đẹp gần các khu căn biệt thự lớn Holm, Kim Sơn, Eden.-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 158 m2 69,63 triệu/m2
      * Rổ hàng chung cư 03 PN tại The Estella tháng 06/2023:- Tầng trung - 148m2 - full nội thất - giá 12,4 tỉ bao phí.- Tầng trung - 148m2 - full nội thất...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 87 m2 94,26 triệu/m2
      Là 1 trong 4 chung cư 2 phòng ngủ có sở hữu sân vườn riêng lớn nhất tại Lumiere Riverside.Với DT sân vườn lên đến 14,1m2 trải dài từ phòng khách đến...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 355 m2, giá 60 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 355 m2 169,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh biệt thự cao cấp và cực kì tâm huyết tại khu Compound Fideco, P. Thảo Điền, Q. 2. (TP Thủ Đức).DT: 18m*20m, DTCN là 355 mét ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 10,2 tỷ tại Quận 2

      10.2 tỷ 140 m2 72,86 triệu/m2
      English Blow Please click to see more!Cần bán căn ghép - có suất spa.chung cư 2 phòng ngủ + 1P master, DT: 140 mét vuông, Nội thất tiện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,65 tỷ tại Quận 2

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - tận tâm - uy tín: Ms Mỹ Dung 0907 055 ***.Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình ảnh thực tế căn hộ chung cư 100 phần ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 99 m2 85,86 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nên hạ giá cực mạnh, chốt 8 tỉ 5 cho căn 2 phòng ngủ "view hồ bơi và tầng vườn vườn treo" tháp TTTM Estella Heights đẳng cấp, siêu...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 65 m2 138,47 triệu/m2
      Chủ Đầu Tử Nhận đặt căn hộ chung cư Thủ Thiêm Zeit River chào bán tháp T2 với những căn cực kỳ đẹp. sp: căn hộ chung cư 1-4 phòng ngủ, căn hộ ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 92 m2 65,22 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ) - Vista Verde 2 phòng ngủ 92m2 chính chủ, bao gồm:- Nội thất và thiết bị gia dụng đầy đủ như: ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 975 m2, giá 240 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 975 m2 246,16 triệu/m2
      Vị trí tuyệt đẹp - MT đường thảo điền khu cao cấp dành cho giới thượng lưu. Toàn căn biệt thự, villa của các ông lớn giới tài phiệt siêu giàu và người...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Hiếm - căn hộ góc 2 mặt view thoáng - 3  phòng ngủ - 135 mét vuông - trực diện hồ bơi - 7,5 tỉ.Tin trực tiếp chính chủ - 3 phòng ngủ -...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 2

      17.5 tỷ 181 m2 96,69 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 04 PN dự án Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức.- DT: 181 mét vuông.- PN: 04, 04 phòng vệ sinh, có bồn tắm...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!