Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 18 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 138 m2 130,44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 03 PN dự án The River Thủ Thiêm Q. 2 (Tp Thủ Đức).- DT: 138m2.- PN: 03, 03 toilet, có bồn tắm nằm rộng rãi.- Phòng khách rộng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN chung cư TẠI THE SUN AVENUE -- Căn 2 phòng ngủ 2WC- DT 76m2- View sông yên tĩnh, không nắng chiều, tháp trung tâm - logia rộng,...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư CitiEsto, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 2

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Tự hào giới thiệu căn hộ thông tầng thông tầng sang trọng tại dự án Citi Esto!Bạn đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đẳng cấp và tiện nghi tại...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp The Sun Avenue Q. 2DT: 70m²- bao gồm 2  phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất như hình - tầng trung.chung cư đầy...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Em xin giới thiệu em là Trang, chuyên về căn hộ chung cư One Verandah, em phân phối dự án từ đầu chào bán cho tới khi bàn giao nhà nên em nắm rõ những...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, view hồ bơi.- tòa căn hộ 4A, 2A, 148m2, 3  phòng ngủ, tầng 10, view Hồ Bơi. Giá 10,5 tỉ.- tòa căn hộ 4A,...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 83 m2 83,14 triệu/m2
      Chuyên tháp Brilliant giỏ hàng đa dạng DT từ 83 mét vuông - 234 mét vuông duplex thông tầng - biệt thự trên không 640 mét vuông -...
      Diamond Island, Số 1, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 7,97 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.97 tỷ 62 m2 128,55 triệu/m2
      Update 8 căn cuối mua trực tiếp từ chủ đầu tưGiỏ hàng và giá có sẵnVui lòng liên hệ ngay phòng KD: 0772 224 ***Để tư vấn và biết thêm thông tin chi...
      Dự án Thảo Điền Green, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền những căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ có suất đậu oto cực kỳ hiếm hoi tại The Estella.Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với...

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền- DT lớn đến 75m2 - View tầng cao Đông Nam đón nắng sáng mát mẻ cả ngày- Để...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 285 m2, giá 55 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 285 m2 192,99 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay căn biệt thự Trần Não, P. An Khánh, Q. 2DT: 15x19mNhà xây dựng 3 lầu + sân thượng, thiết kế hiện đại, tặng toàn bộ nội thất luxuryVị...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,55 tỷ tại Quận 2

      7.55 tỷ 110 m2 68,64 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 PN New City Mai Chí Thọ.DT: 110 mét vuông.gọi ngay chính chủ.Giá 7tỷ5, bao hết chi phí, còn thỏa thuận.
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,88 tỷ tại Quận 2

      4.88 tỷ 71 m2 68,74 triệu/m2
      MASTERI THẢO ĐIỀN _ căn hộ chung cư 2 PN 2 tolet _ Nội thất đẹp _ SHR pháp lý chuẩn _ DT 71m2 _ Xem nhà dễ , đang trống...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 119 m2, giá 16 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 119 m2 134,46 triệu/m2
      Mô tả khái quát ngôi nhà số 49 đường 68 P. Cát Lái, Thủ Đức.Nhà căn biệt thự vườn nằm trong khu 152ha, KDC đông đúc dự án tiềm năng, bìa đỏ đầy đủ. Nhà...
      Đường 68 CL, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 48 tỷ tại Quận 2

      48 tỷ 300 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà khu An Phú - An Khánh, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ) tọa lạc tại vị trí đẹp ngay MT đường Cao Đức Lân đối diện công viên hồ sinh thái.- Kiến trúc gồm: 1 hầm,...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng dự án của CĐT Điền Phúc Thành.Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Sở hữu ngay TS cao cấp bậc nhất Khu Đông - Thanh khoản cực nhanh, mua vào lời ngay!* liên lạc: 0909 761 *** - Quang.- Loại hình phổ biến đc nhiều KH tìm...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!