Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 102 m2 91,18 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên lạc 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      bán nhanh căn 2 PN nhà mới tinh siêu đẹp.Giá: 5.x tỉ.full nội thất như hình.pháp lí chỉnh chủ.liên lạc em để xem nhà ạ:0938 799 *** Liêm Masterise Land.
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 70 m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24! liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0936 721 *** Mr. Hoài (24/24). Ở đâu giá rẻ, Mr Hoài có giá rẻ hơn.Tôi cam...

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2

      5.35 tỷ 95 m2 56,32 triệu/m2
      Rổ hàng bán chung cư Imperia An Phú 2 PN.- Tháp B, 95 mét vuông, full nội thất, nhà thiết kế vuông vắn, đang có HĐ thuê 20 tr/tháng, còn thời hạn...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 190 m2, giá 12 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 triệu 190 m2 0,07 triệu/m2
      Sở hữu penthouse cuối cùng 4  phòng ngủ.căn hộ chung cư cao cấp Precia.Mua và ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư.Thông số cơ bản:-...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Hot.chính chủ cần chuyển nhượng gấp căn 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ Vista Verde.Tầng cao. View thoáng.DT lớn lên tới 135 mét vuông cho căn...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán trong tháng 3 này. Giá thấp nhất thị trường!- DT tim tường 85m. Thông thủy 76m.- View logia hướng Đông Bắc, nhìn Q. 9.- giá...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The CBD Premium Home, 4 phòng ngủ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 120 m2 39,59 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD 125 Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 120m2.- đầy đủ nội thất.- Tiện ích gồm hồ bơi, gym, công viên, siêu thị co.opmart, mini...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 92 m2 59,79 triệu/m2
      Rẻ hơn 1 tỉ VNĐ - 2 phòng ngủ - tháp Lotus - Vista Verde.Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết...

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 9,4 tỷ tại Quận 2

      9.4 tỷ 113 m2 83,19 triệu/m2
      - DT 113m2.- giá 9,4 tỉ bao gồm tất cả các loại thuế phí và sổ.- Xem nhà gặp chính chủ thỏa thuận trực tiếp.- logia hướng Đông Nam Thoáng mát.LH 0902 977...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 125 m2 69,6 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: chung cư nằm ở 1 trong 3 trục căn dạng 125 mét vuông có view trực diện nội khu rất đẹp, cực kì hiếm đc mở bán tại The...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 148 m2 70,95 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: Sẵn SHR chính chủ không vay, muốn bán ngay đầu tư nên hạ còn 10 tỉ 5 chốt thấp nhất thị trường.+ Hiện trạng bàn giao nội thất cơ bản,...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 11,8 tỷ tại Quận 2

      11.8 tỷ 70 m2 168,58 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên dự án Metropole, văn phòng ngay tại dự án hỗ trợ xem nhà 24/24.Bán chung cư 2 phòng ngủ Metropole.- DT 70m2.- View sông và Landmark...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      Bán cantavil an phú, 3 PNGiá 4.6 tỉ/ cam kết giá mềm nhất thị trườngDT: 120m2- view thoáng, logia rộng- Vị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 104 m2 84,62 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 472 m2, giá 33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 472 m2 69,92 triệu/m2
      Tôi bỏ phố về quê nghỉ xế chiều.Để lại toàn bộ nội thất tâm huyết, đồ chơi xịn, dàn nội thất luxury.căn hộ chung cư cao cấp penthouse The Vista.Vị trí...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 94 m2 63,83 triệu/m2
      Mình cần sang nhượng căn hộ chung cư 94 mét vuông, 3 phòng ngủ căn hộ chung cư De Capella, 116 Lương Định Của (Q. 2 cũ) (Gần Lương Định...
      De Capella, 116, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!