Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City)

      7.27 tỷ 64 m2 113,6 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ - Empire CityNhà đc thiết kế nội thất tỉ mỉ - các góc đc bố trí hợp lý tối đa không gian.Empire City thiết kế...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 80 tỷ

      80 tỷ 500 m2 160 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Đảo Kim Cương - 4 phòng ngủ view sông - 100 phần trăm hình ảnh thực tế.4 phòng ngủ - 6 toilet - 500m2.giá chỉ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 13,4 tỷ tại Quận 2

      13.4 tỷ 130 m2 103,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 03 PN DT 130 mét vuông tại Estella Heights:- DT 130 mét vuông, 03 PN, 02  nhà vệ sinh.- giá 13,4 tỉ bao phí thuế...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 12,77 tỷ tại Quận 2

      12.77 tỷ 71 m2 179,86 triệu/m2
      - Cơ hội sở hữu tầm view vĩnh viễn sông Hồ Chí Minh, Q. 1, Bitexco.- Ngay chân cầu Thủ Thiêm 2, sở hữu vị trí đắt địa bật nhất Hồ Chí Minh thời điểm...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 106 m2 70,76 triệu/m2
      chính chủ gửi bán - Feliz En Vista giá cực tốt.!Loại căn: 3 phòng ngủ.DT: 106m2.Hướng cửa hướng Đông Nam, View logia hướng Tây Bắc, nhìn Landmark...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 101 m2 37,63 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư Lexington An Phú gồm các loại DT:* Căn 50m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Giá: 1,9 tỉ* Căn 73m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...

      Cần bán căn Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      liên hệ em Đạt- chuyên mua bán, ký gửi và cho thuê chung cư HCML/H em Đạt: 0939 896 ***call/zalo/viber)Mail: [email protected]:...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ, giá 10 tỷ

      10 tỷ 93 m2 107,53 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Empire City tháp T2A Linden.- DT: 93 mét vuông Đông Bắc.- Nội thất cơ bản.- giá: 10 tỉ (có thỏa ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      - Chủ thiện chí bán ngay nên giá rất tốt:+ DT: 88m2, 3 PN, phòng ăn, bếp, đầy đủ nội thất.+ giá: 3,7 tỉ Việt Nam đồng.* Tiện ích:- fitness, hồ bơi...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư Masteri An Phú, Q. 2.- Căn: 54m2, 1 PN,  nhà vệ sinh, lầu cao, logia rộng, yên tĩnh.Giá: 3,5 tỉ.- Căn:...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 82 m2 65,86 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển xuống nhà mặt tiềnbán ngay căn 2 PN. 2 nhà vệ sinh, DT 82 mét vuông, view sông SGFull full nội thất, thiết kế sang...

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán chung cư Palm Heights - Keppel Land.a/c chính chủ rất dễ thương và thiện chí bán.Còn rất nhiều chung cư giá siêu mềm.Vị trí đẹp - hợp hướng.Tìm căn...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 101 m2 64,36 triệu/m2
      [BÁN] THE VISTA AN PHÚ-View sông siêu đẹp- Tầng cao- 2 PN- DT: 101m2- Bàn giao cơ bản dính tường- Giá: 6,5 tỉMọi người muốn mua- thuê ngôi nhà phố/ căn ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Căn 75m, 2 phòng ngủ. Giá: 3,4 tỉ.Căn 80m, 3 phòng ngủ. Giá: 3,58 tỉ.Căn 98m, 3 phòng ngủ, Giá: 4,2 tỉ.Căn 120m, 3 phòng ngủ giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      * Thông tin 2  phòng ngủ góc full kính - giá đầu tư - nội thất cơ bản - 89  mét vuông - 7.6 tỉ.- Thông tin chung cư đẹp - sang trọng - chất...

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 58 m2 73,28 triệu/m2
      Em Thùy xin giới thiệu rất nhiều chung cư giá siêu mềm đc bán trong tháng 4 này, đây quả là thời điểm thích hợp cho những KH có sẵn tiền đầu tư hoặc mua...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!