Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn shophouse Đại Quang Minh, 4 tầng, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      1. ngôi nhà phố thương mại nhà phố thương mại shophouse Sala MT Nguyễn Cơ Thạch.- DT: 7,1 x 24 m.- Xây dựng: 1 hầm, 5 tầng.- DTSD: khoảng 700 m2.-...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse Khu nhà phố Citibella , giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 83 m2 55,43 triệu/m2
      Bán nhà Citi Bella 1 đường 35 Cát Lái Q. 2 TP Thủ Đức.DT nhà: 5.2m x 16m = 83.2m2.pháp lí nhà sổ hồng riêng.Kết cấu nhà 1 trệt, 2 lầu, áp mái.Nhà hoàn...
      Dự án Citi Bella, Đường 35, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, hướng Tây - Bắc tại Quận 2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      - Nhà vị trí góc 1 sẹc đường Số 9, P. An Khánh, Q. 2.- DT: 4.2mx 21.75m.- Nhà 1 trệt, 2 PN, phòng khách rộng rãi, bếp.- Tây Bắc.- Giá 12.5tỉ.- Khu vực...
      Đường Số 9, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 74 m2 tại Đường 10 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 74 m2 162,17 triệu/m2
      đc: Đường 10, khu Phố 4, P. An Phú, Q. 2.- Vị trí: nhà c4 hai MT, gần bờ sông. nền thổ cư.- DT: 5m x 12m nở hậu.Giá 12tỉ.L/H: 0931 834 *** Nguyên.
      Đường 10, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán nhà hẻm 70m2 - đường Trần Não, P. Bình An Q2.- Kết cấu: 5mx14m=70m2, 2 lầu 1 trệt 1 sân thượng 4  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.- Đ/C:...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà siêu MT 8m - 3 tầng - sân, vườn, hồ cá. Bình An - Q. 2.DT 100m2, MT 8m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, BTCT, chủ xây để ở.Đường trước nhà rộng 8m.Khu vực...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Đường số 33, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức - Q. 2 cũ.- DT: Ngang 4.8m x 9.9m, DT 51.8 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 6 PN, 3 WC.- hẻm ô...
      Đường Số 33, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tạ Hiện - Quận 2, giá 34 tỷ

      34 tỷ 144 m2 236,12 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn nhà phố đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức- DT 8x18- hầm trệt 3 lầu.- Đông Nam.- giá cực rẻ khu vực chỉ có 34 tỉ,...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 33 tỷ

      33 tỷ 140 m2 235,72 triệu/m2
      - Tôi có công việc đi mỹ định cư nên cần bán nhanh 1 ngôi nhà Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Q2.- DT 8x17,5m, 1 hầm 4 lầu.- Đang cho thuê 50tr/tháng.- Tôi bán ...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Vị trí: Nằm MT đường Lâm Quang Ky, P Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TPThành phố Hồ Chí Minh.Giá: 3tỷ1/ 80 mét vuông.Giao thông thuận lợi, chỉ cách trung tâm...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất nền thuộc khu 1.8 ha Bình Khánh, vị trí vô cùng đắc địa.- Cặp nền đường D5, DT mỗi nền 5x13,9 m (69,5m). giá 1 cặp là 158 tr/m; bán từng nền 159...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 87 tỷ

      87 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2- DT: 208.8m2 ( 12.5m x 18.6m)- Hướng: hướng Tây Nam- Khuôn đất đẹp MT đường lớn, dễ KD,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Vị trí: Ngay công viên Cao Đức Lân, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m2 (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + ST.- MT đường rộng, có vỉa hè, quy hoạch đồng bộ.- Thích...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án Khu dân cư Thủ Thiêm Villa tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tiền ra gấp nền đất Villas Thủ Thiêm góc 2 MT đường 12m.G4 DT 14x20m, giá 135tr/m (vạt góc 271,8m2).
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,69 tỷ tại Quận 2

      1.69 tỷ 65 m2 26 triệu/m2
      - chung cư có DT 65m2 gồm 2pn2 phòng vệ sinh, nhà có nội thất, lầu trung view đẹp.- sổ hồng riêng chính chủ, pháp lí rõ ràng công chứng sang tên...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu đô thị An Phú An Khánh, 100 m2 tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Giảm giá cực mạnh 30 phần trăm chỉ còn 2 - 3 tỉ nền CK đến 5 phần trăm - Vị trí: ngay MT đường số 7C , An Phú, Q. 2 đối diện trường mẫu giáo...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Thế kỷ 21, 95 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 95 m2 27,16 triệu/m2
      Tổng hợp sp chào bán khu dân cư Thế Kỷ 21 đường Lê Hữu Kiều Q. 2.- Vị trí: khu dân cư Thế Kỉ 21 nằm ngay MT Lê Hữu Kiều, thuộc địa giới hành chính P....
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Cát Lái , 109 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 109 m2 53 triệu/m2
      Đất sổ hồng riêng cá nhân.Gần trường cấp 1,2,3: mẫu giáo Sơn Ca, cấp 1 Mỹ Thủy, trung học cơ sở Cát Lái, trường đại học UMT.Gần Tòa án cấp cao...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!