Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 49 m2 41,84 triệu/m2
      DT: 49  mét vuông, 1 PN, Giá 2,05 tỉ.DT: 71 mét vuông, 73 mét vuông: 2 PN, Giá 2,95 tỉ.DT 101 mét vuông với 3 PN,  phòng vệ ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố - shophouse Khu căn hộ The Sun Avenue, giá 14,5 tỷ tại Quận 2

      14.5 tỷ 92 m2 157,61 triệu/m2
      The Sun Avenue, nhà phố thương mại shophouse rẻ nhất khu vực.đc shop: Số 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2.- Là cặp 2 căn nhà phố thương mại shophouse...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2

      17 tỷ 181 m2 93,93 triệu/m2
      Tháp Altaz đặc quyền thượng lưu xứng tầm vị thế.Khác biệt, hơn mọi trải nghiệm bạn từng có.ALTAZ Moda phong cách thời thượng.Số lượng chung cư: Giới hạn...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Quý Nhâm Sunset Real Estate Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 181 m2 182,33 triệu/m2
      Giỏ hàng chủ đầu tư những căn đẹp nhất Tháp T1, T2 - Tháng 8/2023.* Giỏ hàng sẵn căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ (từ tầng 3...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu phức hợp La Astoria , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2

      2.25 tỷ 55 m2 40,91 triệu/m2
      căn hộ La Astoria 2 bàn giao 9 - 2019.đc: 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp Thủ Đức.DTSD: 55 mét vuông, thiết kế 2 PN 1 toilet.Nội...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      One Verandah 2 PN 80 mét vuông chỉ khoảng 2tỉ nhận nhà.DT: 80 mét vuông.Giá niêm yết: 5.8 tỉ (chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng).Chỉ TT...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      CHính chủ bán ngay chung cư The Sun Avenue, An Phú Q. 2.Thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet - rộng 75 mét vuông.Nhà Hoàn thiện cơ bản như...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 81 m2 67,91 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- căn hộ góc 2 phòng view sông siêu đẹp.- DT lên đến 81 mét vuông.- đầy đủ nội thất cao cấp nhập khẩu.- giá 5.5 tỉ bao hết...

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- full nội thất.- Chỉ mất 10p...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,33 tỷ tại Quận 2

      6.33 tỷ 50 m2 126,6 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Giỏ hàng 1 phòng ngủ Metropole hiện đang có 40 bán, trong đó top 5 căn tốt nhất:1. Tầng...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố thương mại 3 tầng, 160 m2, giá 63 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      63 tỷ 160 m2 393,75 triệu/m2
      - Chính chủ gửi Bán nhà phố đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 8x20m (160m2).- Kết cấu: Hầm, trệt + 2.5 lầu, áp mái. Hành lang trước đậu ô ...
      Dự án Biệt thự Hà Đô, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse Đại Quang Minh, giá 185 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      185 tỷ 170 m2 1088,24 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Sala MT Nguyễn Cơ Thạch 1 Hầm 4 Lầu, đường 60m.- DT: 170m2 (7,1m x 24m) MT Nguyễn Cơ Thạch.- DTXD: 124m2.- DTSD:...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 2

      5.95 tỷ 131 m2 45,42 triệu/m2
      Thông tin chung cư bán:DT: 131 mét vuông, 135 mét vuông: 1 phòng khách, 3 PN lớn, 2  phòng vệ sinh và kho chứa đồ...giá: 5.95 tỉ.Tiện...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 56 m2 58,93 triệu/m2
      bán ngay chung cư 1  phòng ngủ đầy đủ nội thất tại De Capella Thủ Thiêm.Vị trí: MT Lương Định Của, P. An Khánh, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ) cách Vòng...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 2

      5.15 tỷ 70 m2 73,58 triệu/m2
      Những a/c có trẻ nhỏ thì không thể lướt qua chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet rộng 70 mét vuông này nha. Giá siêu tốt chỉ 5.15 tỉ lại bao cả...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 74 m2 74,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DT 74 mét vuông với thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh. Tầng cao cùng vị trí góc đảm bảo riêng tư, yên tĩnh và...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      chính chủ bớt chút lộc cho KH có thiện chí mua nhanh.- Vị trí tầng cao thoáng mát - 2 phòng ngủ - đầy đủ nội thất siêu.- View thoáng mát nhìn trực...

      Cần bán nhà phố - shophouse Nhà phố thương mại Sari Town, giá 68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 114 m2 596,5 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Saritown giá tốt vị trí đẹp ở P. An lợi Đông Q. 2- Saritown Sala.- 5.7x20m - Hầm 4.5 lầu - Giá 68 tỉ, - Đang trống - Nội thất:...
      Dự án Sari Town, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!