Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 35 m2 46,29 triệu/m2
      Nhà đầy đủ NT loại 1 phòng ngủ/1 toilet - DT: 35m2 Có logia, view siêu mát mẻ - giá: 1ty62 (Bao phí) Tiện ích bao gồm: hồ bơi, gym...Hỗ trợ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi căn 3  phòng ngủ, 2 toilet, DT 120 mét vuông.Tầng cao view thoáng nhiều gió, nắng sáng, mát mẻ.Nội thất bàn giao CĐT.giá 3,4...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Với kinh nghiệm làm ở dự án căn hộ chung cư The Sun Avenue từ năm 2020 đến nay. - Nắm rõ nhịp tăng giảm giá của dự án, điểm mạnh điểm yếu của dự án so...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 90 m2 82,23 triệu/m2
      Mua nhà mới đón tết - Diamond Island.Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.DT: 90 mét vuông.Giá: 7.4 tỉ (bao hết) có thỏa thuận.Nhà mới,...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Không có căn nào giá mềm hơn tại Vista Verde sở hữu view hồ bơi và giá tốt hơn căn này.chính chủ cần tiền bán giá rẻ hơn thị trường 400 tr so với các căn...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      bán gấp căn office tel 1 PN ở căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue Q2.DT: 52m, tầng cao view trực diện TP về đêm cực đẹp.giá: 2.3 tỉ bao thuế phí.NH...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Giảm sốc cần tiền KD.Giảm từ 2,5 tỉ xuống 2,3 tỉ.Bán căn view sông căn duplex La Astoria 1 - 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q2.- DT: 45 mét ...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      THE SUN AVENUE - CAM KẾT GIÁ RẺ------ chung cư CAO CẤP -------+ Cần bán căn 2 phòng ngủ 1wc+ DT: 56m2+ giá: 3ty15 - View thoáng mát+ Tiện ích:...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư PARCSpring 2 PN, nội thất đầy đủ cao cấp, view đông, gió mát, căn hộ chung cư đã có sổ NH hỗ trợ vay...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Do gia đình đông người cần chuyển lên căn rộng hơn nên tôi cần bán căn Krista 2 PN, 2 toilet, DT 80m2.View căn biệt thự, Nội thất cơ bản, đã có sổ ...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      chính chủ gởi em bán hoặc cho thuê chung cư 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh Empire City Thủ Thiêm DT 64m2 Nội thất cơ ban bàn giao chủ đầu tu Nhà...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Vista Verde. Khu căn hộ chung cư vip bậc nhất tại Thạnh Mỹ Lợi.- DT: 82 mét vuông, view trực diện nội khu Vista Verde và...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 55 m2 41,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư La Astoria 2 bàn giao 9 - 2019.đc: 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp Thủ Đức.DTSD: 55m2, thiết kế 2 PN 1 toilet.Nội...

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 325 m2, hướng Tây - Nam, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 325 m2 138,47 triệu/m2
      Căn 4 phòng ngủ tầng 18 (Penthouse tầng 25) View trực diện sông Thành phố Hồ Chí Minh cực đẹp- DT tim tường: 325  mét vuông- DT thông thủy:...
      Dự án Căn hộ Define, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 208 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 208 m2 235,58 triệu/m2
      Đất tại khu Compound Eden, đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Tp Tp HCM:DT: 208 m2 (Ngang 10 m, dài 21 m).Đất thuộc khu Compound Eden, bảo vệ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 833 m2, hướng Tây - Bắc, giá 24,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.8 tỷ 833 m2 29,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư Penthouse khổng lồ Q. 2 bánLink 360 xem Penthouse thực tế cho khách ở xa La Astoria...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 230 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 230 m2 147,83 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán khuông đất đẹp 2 đường ô tô tránh nhau vị trí: nằm trong khu đường 66 và 64 hiện trạng : đất trống chỉ tiêu xây dựng 7 tầngLH : 0933 834...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô 5x16m Nguyễn Duy Trinh Bình Trưng Đông Tp Thủ Đức.Chính chủ cần tiền làm ăn nên bán nhanh ngôi nhà phố hẻm ô tô đường Nguyễn Duy...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!