Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,07 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.07 tỷ 80 m2 38,38 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 80 mét vuông gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất cơ bản.- Chỉ mất 10p...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 67 m2 65,68 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* gọi ngay để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0965 100 *** em Nguyên Nguyên 24/24.* Ở đâu giá rẻ, em có giá rẻ hơn.* Cam...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.34 tỷ 63 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất cơ bản.- Chỉ mất 10p đi đến trung...

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 48 m2 45,84 triệu/m2
      Hot hot hot!Dự án Lexington Residence, Q. 2.Chính chủ gửi bán gấp căn 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.giá hấp dẫn chỉ 2.2 tỉ bao hết thuế phí.Nhà...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Khách bán nhanh CĂN 2 phòng ngủ 76 mét vuông ( Giá 4ty2 ) tại Dlusso/Precia. Số : 09 Nguyễn Thị Định, An Phú Q2.DT: 76m.Tầng Cao, View Sông...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 61 m2 61,48 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm 2 phòng ngủ view sông thoáng mát. Giá 3,750 tỉ. L/H: 0901 205 ***- Dự án: New City Thủ Thiêm.- Vị...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 95 m2 84,22 triệu/m2
      Lợi thế căn 3 phòng ngủ duy nhất hướng mát:+ DTSD 95 mét vuông, Tây Nam gió mát cả ngày+ View nhìn mảng xanh, sông + Tầng 5*giá bán: 8 tỉ*Các...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn hộ góc bìa thủ thiêm xanh lầu cao, căn hộ góc nhà tôi rất mát mẻ, quanh năm rất ít khi dùng điều hòa.DT 60.5 mét vuông...
      Dự án Thủ Thiêm Xanh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      GIỎ HÀNG KÝ HĐ TRỰC TIẾP CĐT căn hộ chung cư HOMYLAND RIVERSIDE -------------Nhà mới 100 phần trăm sẵn BÀN GIAO NGAY-------đc : 403A Nguyễn Duy...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Vị trí: 628A MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Tp HCM.CĐT: Masterise Homes.Tổng thầu xây dựng: Newtecons.Thiết kế mặt đứng & cảnh...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 11,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.6 tỷ 93 m2 124,74 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư Lumiere Riverside suất SPA của chủ người nước ngoài3PN2 toilet view sông 93.2 mét vuông rộng rãi Nhà mới nội ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,93 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.93 tỷ 90 m2 54,78 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ 90m nội thất đầy đủ tại The Sun Avenue MT Mai Chí Thọ Q. 2.* Thông tin chung cư:- DT: 90m.- Tầng trung.-...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, căn hộ duplex trực tiếp từ chủ đầu tư, CK 10 phần trăm - 16 phần trăm, hỗ trợ vay tới...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 228 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 228 m2 78,95 triệu/m2
      Bán Garden Villa Đảo Kim Cương Q. 2, tháp Bora Bora, DT 228 m2, có sân vườn riêng, view trực diện nội khu, yên tĩnh mát mẻ, để lại nội thất dính tường, giá...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      The Sun Avenue 1 phòng ngủ 1 toilet - 51m2 - NTCB - View thoáng giá: 2TY3 (Bao hết) Tiện ích: Hồ bơi, fitness .... free call ngay: 0911 969...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 12 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 triệu 113 m2 0,11 triệu/m2
      - diện tích: 113m2 - Loại căn : 3 phòng ngủ căn góc - Nội thất : hoàn thiện cao cấp và đầy đủ. - khu vực có nhiều tiện ích: Hồ bơi, Sân...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 0 m2
      Căn 15 tầng 5 block căn hộ B.DT: 51,3 m2.Giá sang nhượng: 3,4 tỉ nội thất đầy đủ.Hiện đang có hợp đồng thuê 14tr/tháng đến 10/2024.contact: 0935 597...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 115 m2 71,31 triệu/m2
      * Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.* Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.* Hỗ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.