Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhiều căn Lexington, giá mềm nhiều sự lựa chọn cho KH.- DT 50m: Phòng khách, 1  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, giá rẻ 2,150 tỉ....
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 10 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 157 m2 63,7 triệu/m2
      anh/chị cần mua bán hoặc cho thuê căn hộ chung cư The Estella, với thông chính xác thì cứ tự tin hotline em.- Cam kết làm việc giá thật, ảnh thật...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 53 m2 94,34 triệu/m2
      Chuyên viên tư vấn mua/bán bất động sản Lumiere Riverside.call ngay: 0939 720 *** Tấn Bason.Xem nhà 24/24, nắm toàn bộ căn tại Ba Son.Căn 1 phòng ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 43 m2, hướng Bắc, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 43 m2 130,24 triệu/m2
      chung cư có logia view Xa Lộ Thủ đô Hà Nội. Nhiều mảng xanh bao phủ giúp ích cho sức khỏe dân cư. KDC cộng đồng người nước ngoài sinh sống. Thuận tiện...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 7,42 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.42 tỷ 79 m2 93,93 triệu/m2
      One Verandah - Thạnh Mỹ Lợi - Bán căn 2 phòng ngủ view sông, giỏ hàng chủ đầu tư.DT: 79 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet, bàn...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, hướng Đông - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      căn căn duplex 2 PN đáng sở hữu nhất nhì thị trường Feliz En Vista sau đây là sự lựa chọn tuyệt vời mà a/c tuyệt đối không nên bỏ qua.gọi ngay Trình:...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 58 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      Gửi đến anh/chị căn hộ chung cư 1 PN đáng sở hữu nhất nhì thị trường Feliz En Vista hiện tại và tương lai, nhà mới đẹp sẵn SHR, giá mở bán tốt...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 140 m2 45 triệu/m2
      contact: 0989 730 *** Mr Thanh.--------------------------------------------căn hộ chung cư 2  phòng ngủ:- Căn 2 phòng ngủ DT 101m2 - 107m2...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 4 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      (English below).Cam kết báo giá thật không báo ảo, trả sát giá chính chủ. Miễn sao KH ưng ý, FPLAND sẽ đưa mức giá thấp nhất. Dưới đây là một số thông tin...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 74m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. giá: 2,950 tỉ(sổ hồng riêng 50 năm).* Căn...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng cuối cùng dự án căn hộ chung cư cao cấp One Verandah tại Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (khu Đảo Kim Cương) - Mua trực tiếp chủ đầu tư...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 212 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 212 m2 73,12 triệu/m2
      Cam kết đây là căn 4 PN DT lớn có giá tốt nhất, đáng mua nhất thị trường Vista Verde hiện tại và tương lai, nhà đang để trống xem dễ, công chứng dọn vô ở ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 74 m2 35,14 triệu/m2
      CẦN TIỀN NÊN BÁN chung cư MASTERI THẢO ĐIỀN Ở Q. 2 74m2 GIÁ CHỈ 2 tỉ 6 KHU Ở SÁNG TRỌNG - DT: 74m2.- Chính chủ, sổ hồng lâu dài.- Tầng trung view thoáng.-...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 62 m2 73,39 triệu/m2
      2 phòng ngủ 2 toilet.62m2.nội thất đầy đủ chỉn chu.pháp lí rõ ràng.sổ hồng riêng cất két.Sang tên nhanh gọn.anh/chị xem nhà xin L/H: 0931...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 83 m2 62,66 triệu/m2
      * phòng KD - sang nhượng Đảo Kim Cương 0907 055 ***Ms Mỹ Dung) luôn cập nhật giá rẻ nhất thị trường.* giá chính xác 200 phần trăm từ chính chủ -...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      CENTANA THỦ THIÊM - 68m.- Kết cấu: 2 PN - 2  toilet.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng biệt, an ninh,...- SHR SỞ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 133 m2 71,43 triệu/m2
      Ngợp, nên cần ra nhanh nhiều căn Feliz.Tòa Altaz, 133 sqm, nhà thô, 9.5 tỉ bao ra tên.đầy đủ nội thất 10.5 tỉ bao ra tên.------------căn hộ duplex 2...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Nhận nhà ở ngay căn hộ chung cư 2 PN, 2 phòng tắm tại dự án Citi Alto, thuộc cụm KDC cao cấp tại P. Cát Lái, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ). Vị trí của căn hộ ...
      Dự án Căn hộ Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!