Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 1 m2, giá 265 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      265 tỷ 1 m2 265000 triệu/m2
      - Bán biệt thự 189 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q2, mặt trước là đường Nguyễn Văn Hưởng, mặt sau giáp sông Thành phố Hồ Chí Minh giá chỉ 220...
      189, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 180 m2, giá 70 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 180 m2 388,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Xuân Thủy, Thảo Điền. Vị trí rất đẹp, thuận lợi KD; gần bên Thao Dien Pearl, nhà ga Metro, khu vực sầm uất đông đúc. Nhà căn biệt ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      - Em chuyên bán căn biệt thự cao cấp tại Q. 2, SHR, cao cấp, an ninh, giá mềm.An Phú An Khánh.- Dt: 8x20m, SHR, 1 hầm, 3 lầu, giá 27.5 tỉ.- Dt: 10x20m, 1...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 152 m2, giá 31,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31.4 tỷ 152 m2 206,58 triệu/m2
      Bán villa vừa xây khu căn biệt thự Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền:DT: 152 mét vuông (8.5x18m) thực tế sử dụng 8.5x19m.Nhà 1 trệt 1 lầu ấp mái có 5...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường 33 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Khu C KDT An Phú - An Khánh.* Giá chỉ 30 tỉ (tốt nhất khu vực).* MT đường 33, An Phú, Q. 2, TP. Thủ Đức.- DT: 8m x 20m = 160 mét vuông vuông vắn.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 400 m2, giá 75 tỷ tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán nhanh biệt thự Brochure siêu sang tại Thảo Điền Q2 với giá rẻ bất ngờ, có DT hiếm có - siêu thoáng, KDC dân trí cao, sang trọng và sầm...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 140 m2, giá 21 tỷ tại Đường 5 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Bán căn biệt thự P. An Phú, Q. 2/Môi trường sống yên tĩnh, an ninh, sạch sẽ và không khí trong lành.- DT 140, ngang 7m X dài 20, đường trước nhà 26m thông...
      Đường 5, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 28 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 120 m2 233,34 triệu/m2
      Villa mới khu Đông đúc dân trí cao, ngay Xuân Thuỷ - Quốc Hương, P. Thảo Điền:- DT 8,5x15m vuông vắn - Kết cấu: nhà để xe 4 tầng, có sân trồng cây, nhà...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 165 m2, giá 35,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.5 tỷ 165 m2 215,16 triệu/m2
      Nhà bán khu Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền, Q2.Đường trước nhà 16m.DT: 10 x 16m, DTCN 164 m2.Hiện trạng: Nhà 3 tầng có thang máy. Đang cho thuê tổng 60 tr /...

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, giá 28 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 0 m2
      - căn biệt thự Thảo Điền - Q. 2.- DT: 8 x 13m công nhận 100.2m2, lộ giới cũ trên sổ đã bỏ.- Kết cấu: Trệt 3 lầu - Nhà đẹp, đầy đủ công năng, nhà rất...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 4 phòng ngủ, 173 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 173 m2 66,48 triệu/m2
      bán nhanh 4 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 4 PN, 4  nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, sân phơi.- DT: 173 mét ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 94 m2 63,83 triệu/m2
      anh/chị đang tìm kiếm căn 2 phòng ngủ đẹp về nội thất để không mất thời gian công sức mua ngay căn 2 phòng ngủ Lotus - tầng cao chỉ 6 tỉ bao hết...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 425 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 425 m2 82,36 triệu/m2
      bán nhanh Penthouse vip The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm. - Cắt lỗ 7 tỉ.- Thiết kế: 5 PN, 4  nhà vệ sinh, tầng sân vườn.- DT:...

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 220 m2 81,82 triệu/m2
      bán ngay 4 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 4 PN, 4  phòng vệ sinh, bếp, sân vườn.- DT: 220 mét vuông.- giá: 18...

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.76 tỷ 40 m2 44 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư OT 40m2.DT: 40m2.Tình trạng: HTCB.Giá sang nhượng: 1 tỉ 755tr.gọi ngay em Tâm để xem nhà ngay!
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 54 m2 48,15 triệu/m2
      Precia - siêu phẩm đẳng cấp tại Q. 2.Tòa tháp căn hộ chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi tiết sẵn sàng đánh thức mọi rung động, nâng niu...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      Mr. Nhật chuyên bán chung cư The Estella 2 - 3  phòng ngủ, sân vườn, Penthouse - liên lạc: 0901 417 ***:- DT 98 mét vuông - 2 phòng ngủ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 15,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.8 tỷ 143 m2 110,49 triệu/m2
      Kính gửi quý KH giỏ hàng tất cả các chung cư đang bán tại dự án d'Edge Thảo Điền - cam kết làm việc chính chủ - giá mềm nhất thị trường cho quý KH.Bên em...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!