Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Quý Cảnh - An Phú - Quận 2, giá 46 tỷ

      46 tỷ 200 m2 230 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay góc 2MT ngay Nguyễn Quý Cảnh, P. An Phú, Q. 2.- DT: 10x20m.- Kết cấu: Hầm trệt 2 lầu.- Nhà mới đẹp, full NT cao cấp cực xịn...
      Đường Nguyễn Quý Cảnh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà MT đường số 4, P. Bình Khánh, Q. 2, gần căn hộ chung cư Bình Khánh.- DT: 79,6 mét vuông (6,37 x 12,5m).- giá: thương lượng.- Kết cấu: 1...
      Đường Số 4, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 27m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình đang có nhu cầu cần bán ngay căn nhà phố số 378 - 380 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, kế góc Lê Văn Thịnh.- DTKV: 27x32m, công nhận:...
      378 - 380, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      Cần tiền nên bán ngay nhà vừa xây ngay Trương Văn Bang giá rẻ, pháp lí chuẩn, công chứng ngay.Tôi cần tiền xoay KD trước Tết nên cần bán ngay.Tôi mới...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 103 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 103 m2 155,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền đường số 22 - Trần Não - P. Bình An, Q. 2 nay là TP. Thủ Đức.- Vị trí gần sông SG, cách Trần Não 200m. khu dân cư có chốt bảo vệ an...
      Đường Số 22, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 144 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- DT: 5m x 25m (nở hậu 6m).- DTCN: 144 mét vuông.- Hiện trạng: nhà c4 đang cho thuê...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 110 m2 161,82 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà MT đường khu Làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu AM.- Giá 17.8 tỉ TL.Vị trí đắc địa, khu vực đẹp yên tĩnh...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố MT đường Nguyễn Quý Đức, P. An Phú, Q. 2.- DT: 5x20m.- Kết cấu: Hầm Trệt 2 lầu sân thượng.- Giá 25 tỉ.VỊ trí đắc địa, khu vực...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường 12 - Bình An - Quận 2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường số 12 Trần Não, P. Bình An , Q. 2.

-DT: 6x10m vuông vức, không lỗi bất kỳ phong thủy nào.

-Kết cấu : Trệt - Lửng - 3 lầu. Có...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Bùi Tá Hán khu C An Phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2:1. DT: 4 x 20 m (công nhận đủ 80 mét vuông).2. Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 360 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng, giá 110 tỷ

      110 tỷ 360 m2 305,56 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Villa 2 MT Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền.- DT: Ngang 18m - Dài 20m. Công nhận đủ: 360m2, Không bị lộ giới. nền đất vuông vắn Vị trí tuyệt...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 45 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse ngộp bank giá đầu tư 30-199 mét vuông tại căn hộ cao cấp The Sun Avenue, 20-200 tr 1 tháng, HĐ thuê dài hạn 3-5 năm....
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shophouses 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Cần tiền KD nên cần bán ngay chung cư góc khu TMDV, thuận tiện làm văn phòng, nhà hàng, shophose, có sẵn nội thất máy lạnh, bếp,  phòng vệ sinh,...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      ngôi nhà phố LAKEVIEW CITYCập nhật đến quý anh/chị ngôi nhà phố siêu hot tại Lakeview city ần bán ngay.------------------------------------ngôi nhà ...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 45 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      Bán chuyên nhà phố thương mại hàng ngộp The Sun Avenue 30 - 199m2, đầu tư siêu an toàn. Tin đầu tư ngày 05/12/2023.Siêu an toàn vì:- Tiền cho thuê cao,...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. TP.HCM.Loại hình: Đất nền và căn biệt thự.NH...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố - shophouse 2 tầng, 788 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 788 m2 63,46 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse thương mại Diamond Island (Đảo Kim Cương).+ DT: 788m2.+ Giá: 50tỉ TL.
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 100 m2 157 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm giá mạnh từ 18 tỉ xuống 15.7 tỉ. bán gấp trước tết.- Vị trí ngay gần sát đường Nguyễn Quý Đức và đường Thái Thuận, P. An Phú Q. 2.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!