Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 130 m2 192,31 triệu/m2
      Độc quyền phân phối 3một căn hộ 1 - 2 - 3 phòng ngủ.1 phòng ngủ full thuế giá trị gia tăng: 7.1 tỉ.2 phòng ngủ full thuế giá trị ...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 208 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 208 m2 191,83 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất đẹp MT đường ngay Thái Ly(đường 41 cũ) trung tâm khu Đường Quốc Hương - Xuân Thuỷ, P. Thảo Điền, Q. 2.
- DT khuông đất: 8.7 x 24m...
      Đường Thái Ly, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 298 m2, mặt tiền 8m tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 37,2 tỷ

      37.21 tỷ 298 m2 124,84 triệu/m2
      Chính chủ đứng tên giao dịch không qua cò lái

.-Khuông đất 298 mét vuông ngang 8,5 mét vuông, khu vực XD đc Hầm 5 tầng.

-Vị trí trung tâm, phù...
      Đường Số 10, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 292 m2, mặt tiền 9m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 292 m2 102,74 triệu/m2
      Cần bán nền đất dự định xây căn biệt thự định cư lâu dài, giờ có việc nên sang nhượng lại
- Đất nằm KDC mới Văn Minh, sạch sẽ, gần sông, gần công vên và...
      Đường Số 59, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 175 m2, mặt tiền 9m tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 175 m2 134,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ khuông đất căn biệt thự đường Lương Định Của Q2.
- DT 9.6x18m công nhận 175m2, vuông vức, đã hết lộ giới
.- Đường trước nhà 15m, khu...
      Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 170 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 170 m2 141,18 triệu/m2
      Gia chủ đi định cư cần bán biệt thự Thảo Điền xây tâm huyết để ở, để lại toàn bộ nội thất khách vào là ở ngay- DT : 10x17m - Khuôn đất nở hậu, phong thủy...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 155 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 42,6 tỷ

      42.6 tỷ 155 m2 274,84 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh MT Trần Não - Lương Định Của xây cao. DT 8x23 (155 mét vuông) giá cực rẻ khu vực 275tr/m2Đường Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 66 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán căn nhà phố đường số P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.DT đất công nhận 66m2, chưa tính phần sân trước nhà đậu oto thoải mái hơn 10m2 nữa,...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tr

      30 triệu 140 m2 0,22 triệu/m2
      Cần cho thuê ngôi nhà phố Lakeview cityngôi nhà phố DT 7x2m 1 trệt 3 lầu, view công viênGiá 30tr/th.Dt: 5x20m 1 trệt 3 lầu nội thất mới đẹpGiá...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường 8 - Quận 2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      Nhà đẹp thông thoáng mát mẻ trong lành.DT 3,8x20m =76 mét vuông kết cấu 1trệt. Nhà có 2 PN, 2 nhà vệ sinh, có sân để xe. Nhà đối diện với Nhà...
      Đường 8, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 60 m2 19,67 triệu/m2
      liên hệ Vương 0767 452 *** KD thua lỗ bán ngay nhà 1T2L Trẫn Não, Q2 60m2/giá 1,18 tỉ. sổ hồng, hẻm xe hơi.- DTCN 60m , ngang 4m dài hơn 15m.- Nhà...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Tuyển - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà Nguyễn Tuyển - Bình Trưng Tây - Q. 2cách Nguyễn Duy Trinh 200m.- Kết cấu: 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu đúc bê tông chắc chắn+ DT: 54m2 (4M x13,6M).+...
      Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 540 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Thảo Điền - Quận 2, giá 90 tỷ

      90 tỷ 540 m2 166,67 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Duy Hiệu, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 18x30m.- pháp lí: sổ hồng chính chủ.- Hiện trạng: nhà c4 (Tiện xây mới).- Khu vực XD cao...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 300 m2 tại Phố Lương Định Của - Quận 2, giá 78 tỷ

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      SIÊU VỊ TRÍ GIÁ ĐẦU TƯ cam kết rẻ hơn thị trường 30 phần trăm. MT Trần Não, Q2, DT 25x30m, Giá Chỉ: 78 tỉ TL- DT: 25m x 30m- Công nhận: 600m2- Hiện...
      Đường Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 400 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2, giá 75 tỷ

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      SIÊU VỊ TRÍ GIÁ ĐẦU TƯ cam kết rẻ hơn thị trường 30 phần trăm. MT Trần Não, Q2, DT 20m x 20m, Giá Chỉ: 75 tỉ- Hiện trạng: Cấp 4 tiện xây mới (khu vực...

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 264 m2 tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 76 tỷ

      76 tỷ 264 m2 287,88 triệu/m2
      Siêu phẩm ngay MT Lương Định Của, P. Bình Khánh, Q. 2 ( Cần bán nhanh)- DT : 23m x 13,3m. Công nhận: 264m2 ...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Bán đất MT đường Bùi Tá Hán khu KĐT An Phú An Khánh P. An Phú.- DT 4x20m công nhận.- Xây dựng đc: Trệt + 2 lầu sân thượng.- Đường trước nhà 16m có vỉa hè.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường An Phú - Quận 2, giá 31 tỷ

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu giá siêu mềm ngay MT Cao Đức Lân, P. An Phú, Q. 2.- DT: 8x20m.- Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, có 4 PN, 4 phòng  nhà vệ sinh.-...
      Đường Số 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!