Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 20 - An Khánh - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      đc: đường số 20 ven sông Trần Não và nhìn qua tòa nhà Landmark 81 tầng
.DT 5x20m, STSSD 350 mét vuông, 4 PN
.Kết cấu: Trệt 3 lầu
Khu vực: quy hoạch...
      Đường 20, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Phú - Quận 2, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 68 m2 188,24 triệu/m2
      (Cam kết tin thật, sp thật 100 phần trăm không làm mất TG của a/c)Trực tiếp chủ gửi bán nhanh để xây nhà mới .
+Đường số 10A, P. An Phú, Q. 2, TP....
      Đường 10A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán shop house 5 tầng, 95 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 95 m2 326,32 triệu/m2
      Trung tâm khu căn nhà phố thương mại SOHO, DT 95m2 với 5 tầng, gần khu nhạc nước thuộc KĐT Global City.
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 80 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 nền đất MT đường Bùi Tá Hán, An Phú - An Khánh, P An Phú, TP Thủ Đức:1. Lô DT: 80 mét vuông (4x20), hướng: hướng Tây Nam, giá:...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất góc 2 MT đối diện công viên giá rẻ nhất, vị trí cực đẹp, khu vực cư dân văn phong đang ở đông đúc, bìa đỏ cá nhân, lô...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      nhà phố thương mại nàh phố thươmg mại Thủ Thiêm Zeit River từ tập đoàn GS E&C Hàn QuốcĐường Nguyễn Cơ Thạch và Trần Bạch Đằng (Đại Lộ Vòng Cung) là 2...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 136 m2 tại Đường 3 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 136 m2 147,06 triệu/m2
      Đất góc 2 MT giá siêu mềm hiếm hoi tại khu dân cư Sông Giồng - Văn Minh: Để Ở / Đầu Tư1. Khu vực đồng bộ, dân trí cao (nhiều cán bộ hưu trí đang sinh...
      Đường 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 77 m2, hướng Tây - Bắc tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,17 tỷ

      11.17 tỷ 77 m2 145,07 triệu/m2
      BDS HVL bán lô Exx dự án Phú Nhuận 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 04/12/2023.DT: 77 mét vuông (4,51m x 15,9m) - NH: 5,22m.Hướng: hướng Tây Bắc.pháp lí: sổ ...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Loại hình: Đất nền và căn ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Đường 19 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Bán miếng đất đường 19 An Phú Q2.DT: 5x20.Kết cấu: Đất.Hướng: Đông.giá: 17 tỉ.KDC cao cấp, giao thông thuận tiện, thích hợp xây văn phòng, để ở, KD mọi...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 56 m2, giá 5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      * The Sun Avenue, nhà phố thương mại shophouse - bán cắt lỗ vị trí thuận lợi.- DT: 56 mét vuông - (BLTP).- giá: 5ty (Bao hết thuế phí - còn thỏa ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 382 m2, giá 90 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 382 m2 235,61 triệu/m2
      Bán Villa Compound VIP Xuân Thuỷ, P. Thảo Điền, Q. 2.Nằm ngay đường Xuân Thuỷ, con đường đắt giá, sầm uất bậc nhất khu Thảo Điền, 2p đến Vincom, BV, siêu...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 150 m2 206,67 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự 150M - 3 TẦNG - AN PHÚ - THỦ ĐỨC - KHU VÍP ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU - KHU TOÀN ĐẠI GIA Á ÂU - CHO THUÊ DÒNG TIỀN CAO GẦN 100TR/ THÁNG -...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.75 tỷ 85 m2 79,42 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà phố Citi Bella, nội thất đầy đủ đẹp, giá siêu rẻ. liên lạc: 0902 802 *** xem nhà.- DT: 5 x 17 = 85 mét vuông, xây dựng trệt...
      Dự án Citi Bella 2, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 400 m2, giá 65 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 400 m2 162,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An Khánh Q. 2 nay là TP Thủ Đức - thông tin chuẩn và cập nhật mới nhất, còn tin còn bán:1. căn biệt thự 320 mét vuông sân...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 871 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 871 m2 172,22 triệu/m2
      Em Nhi chuyên môi giới Q. 2, cần bán nhiều căn biệt thự đẹp Q. 2.Bán căn biệt thự cao cấp Thảo Điền - DT 871 mét vuông (22m x 42m) - Thiết kế 1...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 126 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 126 m2 198,42 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas Q. 2 nằm trong khu Compound - Cạnh Đảo Kim Cương.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. TP.HCM.Loại hình: nhà mặt ...

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 75 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 200 m2 375 triệu/m2
      ĐỈNH CỦA CHÓP căn biệt thự 5 TẦNG + HẦM - LÔ GÓC 3 MT CÓ HỒ BƠI CHỦ ĐÃ THAY ĐỔI DO CÓ CON NHỎ, CHỦ MỚI CÓ THỂ CẢI TẠO LẠI ĐỂ SỬ DỤNG - CÓ 1-0-2 - NGAY...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!