Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 98 m2 132,66 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN tại Empire City - Giá Cạnh Tranh!Chỉ 13 tỉ Việt Nam đồng cho chung cư 98 mét vuông với view công viên.Đầu tư đúng lúc với giá ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 0 m2
      * The Sun Avenue Q. 2 - bán ngay căn OT HTCB.* Cam kết giá mềm nhất.- Loại hình: OT HTCB như hình.- DT: 48.5m2.Giá sang nhượng: 2.05 tỉ (bao hết thuế...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 9 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      (Cam kết tin thật, sp thật 100 phần trăm không làm mất TG của anh/chị)Chính chủ gửi bán nền đất KĐT An Phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2.

DT đất 4x20m...
      Đường 9, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 238 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,2 tỷ

      40.21 tỷ 238 m2 168,91 triệu/m2
      Chính chủ - cần bán đất khu Compound Fideco - đường Thảo Điền - P. Thảo Điền - Q. 2.- Diện ah: 14 x 18m - công nhận: 238  mét vuông - vuông vắn -...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      - đc: Đường D6, P. An Khánh, Q. 2, Tp. Thủ Đức( ngay Trần Lựu - Vành Đai Tây)
+Thông tin chi tiết:
DT khuông đất: 5x20m CN 100 mét vuông vuông vắn,...
      Đường Vành Đai Tây, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Cần bán nhà gấp Q2 - gần chợ - nở hậu - 3tầng 5x12.5m không lộ giới 6.5tỉ.Vị trí gần chợ, trường học, ô tô tới cửa, kết nối thuận tiện Nguyễn Thị Định,...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Ư Dĩ - Thảo Điền - Quận 2, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Nhà Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 4x12m, 1T2L, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Giá: (thỏa thuận).sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần chợ...
      Đường Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 194 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 55 tỷ

      55 tỷ 194 m2 283,51 triệu/m2
      Chủ gửi: Bán nhà đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 194m2 (ngang 8 x 24,2m).- Nhà xây 1 hầm, 1 trệt 4 lầu. Tổng DT sàn: 1000m.- Đang làm chung...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 65 m2 80 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà, hẻm ô tô 4m, cách Nguyễn Duy Trinh 50m, KDC hiện hữu, an ninh, vị trí thuận tiện di chuyển các hướng, gần trường học, BV, siêu...
      Hẻm 353 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự mini ngay giao lộ: Đường Nguyễn Duy Trinh, đường Đỗ Xuân Hợp, thuận tiện di chuyển về các Q. trung tâm, cao tốc.- Thiết kế 1 trệt, 1...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 220 m2 tại Đường Trúc Đường - Thảo Điền - Quận 2, giá 43 tỷ

      43 tỷ 220 m2 195,46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 MT đường Thảo Điền Q2.- DT: 220 mét vuông (11x20).- Khu vực xây cao, tiện xây căn hộ dịch vụ.- Hiện trạng nhà c4, góc 3 MT...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 147 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 147 m2 119,05 triệu/m2
      1. Vị trí: Khu vực An Phú Sông Giồng Q. 2, cách Thủ Thiêm - 8 ph, Q. 1 - 10 ph.2. Khu vực đồng bộ, dân trí cao (nhiều cán bộ hưu trí đang sinh sống).3. Kết...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà vừa xây ngay Nguyễn Văn Kỉnh và Đặng Như Mai, giá rẻ.Tôi cần tiền xoay KD trước Tết nên cần bán ngay, nhà mới hoàn công xong, công chứng...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 12 Thạnh Mỹ Lợi, p. Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, tp. Thủ Đức(*)https://mansion.vn/property/ban-nha-mat-pho-4-lau-duong-thanh-my-loi/- DT đất: 142m,...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 120 m2, hướng Đông tại Phường Bình An - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự MT đường số 20, P. Bình An, Q. 2.- DT: 8x15m công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, đầy đủ nội thất nhập khẩu cao cấp.-...
      Đường Số 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Quận 2, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà MT Đường 29 Khu C An Phú An Khánh.DT 80 mét vuông ngang 4x20.Xây dựng 1 trệt 3 lầu.Nhà Đông Nam mát mẻ.a/c e cần...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố 5x17.5 Hầm 3 lầu thang máy Đông Nam. Mt Đường 10A An Phú An khánh.2/ nhà mặt tiền 4x20 Hướng ĐN Giá 16.5ti TL sổ hồng ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 10A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Hoàng, P. An Phú, Q. 2, Tp. Thủ Đức.DT 8x20 (CN đủ 160m).Hiện trạng hầm, trệt, 3 lầu, sân thượng.Vị trí đắc địa, cung đường...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!