Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 14,73 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.73 tỷ 0 m2
      - Thông tin chính xác 100 phần trăm - trực tiếp từ CĐT.- Hỗ trợ xem nhà ngay hôm nay! Gửi thông tin ngay lập tức.- Mục tiêu luôn hướng đến là đại lý/...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Vì: Giá thật - Ảnh thật == giá sẽ cao hơn thị trường.liên hệ ngay 0938 885 *** Mr. Quan (call/zalo/viber).---------------Chuyên chung cư cao cấp Estella...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      * Vị trí: chung cư Sarina nằm trong trong KĐT mới Sala, liên kế trục thương mại, cao ốc văn phòng trên đại lộ Mai Chí Thọ, tiếp giáp với khu căn nhà phố...
      Dự án Sarina Condominium, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Tạ Hiện - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 135 m2 70,38 triệu/m2
      - Lầu 5, 135m2 DTSD, thiết kế 3 PN 1 trục view sông trực diện dùng với phòng khách rộng và bàn ăn view sông.- Đã thiết kế nhà chuẩn phong cách Nhật Bản để...
      Dự án Waterina Suites, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      The Sun Avenue - rẻ nhất thị trường.- Bán: 3ty85 (bao thuế phí) - .Lọai hình: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh / DT: 76 mét vuông.Nhà còn mới,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 81 m2 154,33 triệu/m2
      Cần bán 2 phòng ngủ The Metropole Galleria Residen cực kì mát mẻ.Thông tin chung cư:- Layout 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh và 1 kho & DT...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Phạm Khắc Hải Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 26,3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26.3 tỷ 154 m2 170,78 triệu/m2
      * Vị trí: căn hộ chung cư Sarina nằm trong trong KĐT mới Sala, liên kế trục thương mại, cao ốc văn phòng trên đại lộ Mai Chí Thọ, tiếp giáp với khu nhà ...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      Mua trực tiếp từ CĐT, căn hộ chung cư tại tầng 8 có DT 80 mét vuông, giá sau CK từ từ đầu tư chỉ còn 4,9tỉ, giá siêu mềm nhất tại One Verandah...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 6m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 0 m2
      DT 6x25m DT trên sổ 168,5m2
Đất tọa lạc đắc địa ngay ngã 4 Song Hành - Mai Chí Thọ - Lương Định Của. Nút giao An Phú đang gấp rút hoàn thành tiến độ để tạo...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Giá: 3 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 8,7 tỷ tại Đường 11 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 0 m2
      * Thông tin căn hộ chung cư Nassim Thảo Điền.- Hướng cửa chính/Balcon: hướng Tây Nam/hướng Đông Bắc.- DT tim tường: 84m2.- Số PN/ toilet: 2 PN,...
      Dự án The Nassim, Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 35 m2 48,58 triệu/m2
      Tình hình đang khó khăn chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư The Sun Avenue.Loại hình đc thiết kế: 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh - DT:...

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      bán gấp dự án cao cấp ở The Sun Avenue.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 toilet.- DT: 86m - View siêu đẹp.- căn hộ chung cư đầy đủ nội thất cao...

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 180 m2 125 triệu/m2
      DT công nhận 180 mét vuông - ngang 9x20m
. Hiện trạng nhà c4 tiện xây mới. Khu vực xây hầm 5 tầng.
pháp lý chuẩn chỉnh, bìa đỏ vuông vức đang ở...
      Đường 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 490 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 58,8 tỷ

      58.8 tỷ 490 m2 120 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh mảnh đất MT Lương Định Của, P. An Phú, TP. Thủ Đức.- Vị trí gần ngã ba đường Nguyễn Hoàng, Mai Chí Thọ, cao ốc Lương Định Của.-...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 124 m2 70,97 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường, có HDT 28,939 tr đến 8/2024.Xem nhà 24/24: 0938 885 *** Mr. Quan (call/zalo/viber/... ).-----------Thông tin chi tiết căn ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 49 m2 53,07 triệu/m2
      Cần bán ngay giỏ hàng:- Căn 1 phòng ngủ 49 mét vuông chỉ từ 2,6 tỉ đến 3,2 tỉ.- Căn 1 phòng ngủ + 1 54  mét vuông chỉ từ 3 tỉ - 3,4...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 403 m2, mặt tiền 17m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 403 m2 101,74 triệu/m2
      Đất MT đường Lê Hữu Kiều, Q. 2, Tp. Thủ Đức.

Vị trí : Ngay trung tâm Q2, gần nút giao An Phú - Mai Chí Thọ - Trung tâm Hành chính Thủ Thiêm, đi vào Tp Sài...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!