Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Thịnh - Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 81 m2 172,84 triệu/m2
      Bán Hotel đường Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, Q. 2.- DT: 6m x 13,5m, DTSD: 350 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, sân thượng giặt phơi, thang máy tốc...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp sầm uất nhất đường Song Hành, An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 7,5x20m = 150m2 công nhận.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới.- Cho thuê: 75...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán hotel MT ĐS 5 Cát Lái 50 phòng ngủ full NT 6L 45 tỉ TL dòng tiền cao, liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Số 5, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 95 m2 tại Đường 39 - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 95 m2 142,11 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD.Đường 39 P. Bình Trưng Tây, Q. 2:- Vị trí: Đoạn trung tâm, gần ngã 4 Lê Văn Thịnh, đường nhựa 2 chiều xe lưu thông sầm uất Khu vực kd...
      Đường 39, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Tiềm năng:BDS nằm vị trí gần đắc địa, giá trị thương mại cao, thanh khoản cho thuê tốt, tập trung các thương hiệu lớn F&B, NH..., quy hoạch đồng bộ, đường...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 899 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 108 tỷ

      108 tỷ 899 m2 120,14 triệu/m2
      bán nhanh MT đường Nguyễn Duy Trinh Q. 2.DT: 28 x 35m công nhận 899m.Kết cấu cấp 4, có gác lửng, hiện đang cho điện máy thuê 90tr/th.Khu vực quy hoạch xây...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 198 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,86 tỷ

      13.86 tỷ 198 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền căn biệt thự đường lớn rộng 24 mét, khu căn biệt thự Cát Lái.Vị trí đắc địa, phù hợp KD tất cả các ngành nghề.- DT: 10x20m.- MT đường 24...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 25m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Bán đất nền Huy Hoàng, MT đường 25m Tạ Hiện. Vị trí đẹp, ngay khu trung tâm hành chính ủy ban nhân dân TP Thủ Đức (Q. 2 cũ) DT 8x20m giá 300tr/m2DT...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 2 m2 tại Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 470 triệu

      470 triệu 2 m2 235 triệu/m2
      Bán Đất MT Đường Mai Chí thọ Q2 cũ TP Thủ ĐứcDT : 2450m2 ( ngang 35m x dài 79m), full thổ cưĐường rộng 100m và 30m, đường Mai Chí Thọ là đoạn đường đẹp nhất...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 133 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 133 m2 180 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán mảnh đất dự án Phú Nhuận 1. TML. Q. 2. bìa đỏ cá nhân.1 - MT đường Nguyễn Văn Kỉnh rộng 20m, vị trí đối diện công viên hồ sinh thái....
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 110 m2 140 triệu/m2
      Bán đất dự áN Huy Hoàng trung tâm TP thủ đức.- DT 5x22m.- Đường 12m.- Khu đã XD ở đông, ngay trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, giao thông thuận tiện.Thích...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường 19 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT đường 19 An Phú An Khánh Tp Thủ Đức.1. Đất MT Đường 19 P. An Phú Q. 2.2. DT: 5x20m.3. Kết cấu: Đất.5. pháp lí: sổ hồng riêng chính...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,59 tỷ

      5.6 tỷ 119 m2 47 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất bìa đỏ KDC Cát Lái Invesco 153ha, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức)- DT: 7x17m (Tổng 119m2, vuông vắn)- Không lỗi phong thủy, đường...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Vị trí: Ngay công viên Cao Đức Lân, KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80 mét vuông (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + sân thượng.- MT...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 200 m2, mặt tiền 18m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 240 tr

      240 triệu 200 m2 1,2 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁNĐẤT ĐƯỜNG CAO ĐỨC LÂNDT : 10X20CÓ 2 MT TRƯỚC SAUĐƯỜNG 18M , ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN HỒ SINH THÁICÁCHĐƯỜNG LƯƠNG ĐỊNH CỦA 100MSỐ ĐỎ CÁ NHÂNgiá :...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      Bán đất căn biệt thự khu An Phú An Khánh Q. 2, giá siêu mềm. mảnh đất đường 31A, DT 208.8 mét vuông (9mx23m). Hướng Bắc, đường trước nha 12m. giá...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT KD AN Phú Q2 - Đối diện căn hộ An Khang - KD ngay lập tức. 100m²(5x20) chỉ 17.5 tỉ, đảm bảo rẻ nhất An Phú Q2 - sổ hồng riêng -...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 16,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố thương mại nhà nội thất đầy đủ có thang máy - Dt 5x20m 1 trệt 1 lửng 3 lầu - giá : 16,8 tỉ có thỏa thuận Nhà thiết kế nội...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!