Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Đường 31F - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 80 m2 170 triệu/m2
      Bán lô bìa đỏ An Phú An Khánh, Q2.Dt 4x20m.giá thiện chí: 170tr/ mét vuông.Quý khách quan tâm liên hệ ngay gặp Thuỷ ạ.
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31F, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 147 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 147 m2 119,05 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng sang nhượng BĐS khu dân cư Văn Minh, khu dân cư Sông Giồng, An Phú, Q. 2.khu dân cư Văn Minh:+ Nền nhà mặt tiền: 5,8x18m, 6x18m,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Bán nhiều mảnh đất dự án Huy Hoàng vị trí đắc địa, ngay khu đảo kim cương, ủy ban nhân dân TP Thủ đức, sông HCM. Xây dựng đc 5 lầu với đường 12m và 7...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 80 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Bán vài miếng đất đẹp khu vực dự án tái định cư Nam Rạch Chiếc P. An Phú Q2 TP Thủ Đức.DT mỗi lô 80m2 5mx16m và 84m2 7mx12m giá bán ngay 7,9 tỉ. 8 tỉ. 8,1...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,14 tỷ

      13.14 tỷ 90 m2 146 triệu/m2
      bán gấp miếng đất nền dự án Phú Nhuận 4, khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.DT 5x18m = 90 mét vuông.MT đường nhựa lộ giới 12m, chạy thẳng đến sông...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 484 m2, giá 65 tỷ tại Đường Vành Đai Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 484 m2 134,3 triệu/m2
      Cần bán gấp căn biệt thự ngay trung tâm P. An Khánh, Gần căn hộ chung cư Bộ Công An, Chợ Đo Đạc, bán kính 300m hội tụ đủ cac tiện ích TTTM, siêu thị...
      Đường Vành Đai Tây, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 800 m2, giá 260 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      260 tỷ 800 m2 325 triệu/m2
      (English below).Siêu phẩm.Siêu phẩm Villa Bến Du Thuyền Định Danh.đc: Khu compound đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.Kết cấu: Hầm - trệt - lầu - sân...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 214 m2, giá 33,8 tỷ tại Đường Bùi Tá Hán - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33.8 tỷ 214 m2 157,95 triệu/m2
      1. Chủ cần bán nhanh một căn villa khu An Phú An Khánh Q. 2 cũ, TP. Thủ Đức.2. DT 11 x 20,5m, công nhận 214m2.3. Kết cấu trệt 2 lầu áp mái, sân vườn rộng,...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 161 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn biệt thự Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 8.5x19m vuông vắn.+ Kết cấu trệt 2 lầu.+ pháp lí SHR.+...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      KĐT sinh thái đáng sống với môi trường trong lành yên tĩnh, an ninh, cư dân đông đúc và thân thiện.Do công việc và gia đình nên cần bán ngay ngôi nhà phố...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 190 m2, giá 16,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.4 tỷ 190 m2 86,32 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay biệt thự song lập Phố Đông Village DT 190 mét vuông giá siêu rẻ chỉ 16.4 tỉ, gần công viên nội...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Hùng Cát Lái Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 503 m2, giá 100 tỷ tại Đường 43 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 503 m2 198,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán căn biệt thự Thảo Điền - Q. 2 - TP Thủ Đức - TPHCM- căn biệt thự phong cách cổ điển nhưng vẫn mang chút hiện đại Đại Trung Hải, khu...
      Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 750 m2, giá 130 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      130 tỷ 750 m2 173,34 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp biệt thự vip khu compoud đẳng cấp P. Thảo Điền Q. 2 giá siêu rẻ.- DT 22x50m thổ cư 100 phần trăm, khu vip nhất nhì Thảo Điền.- An ninh...

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 230 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 230 m2 100 triệu/m2
      bán ngay biệt thự view công viên nội khu. Vị trí cực đẹp, cực thoáng.DT: 230m2Thiết kế: 1 trệt, 2 lầuNhà đã hoàn thiện đầy đủ nội thất cao cấpgiá 23...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Ngộp bank cắt lỗ một căn duy nhất 1 phòng ngủ, view Xa Lộ, giá 5 tỉ all in.DT: 48,2m2.Cắt lỗ gấp bán chỉ 5 tỉ bao phí.liên lạc chính chủ: 0356 413...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      Bán chung cư Lumiere Riverside P. An Phú, Q. 2, Thảo Điền.- Căn 1 phòng ngủ - 52.7m. - View sông - Tòa East - Căn số 08.- Nội thất: Bếp trên bếp...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Tôi đang có căn 2 PN tầm nhìn trực diện sông SG đẹp vĩnh viễn theo thời gian trường tồn giá trị . DT 75 mét vuông với - full nội thất từ CĐT : máy...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      Rổ hàng sang nhượng Victoria Village - P. Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 giá tốt- Căn 2 phòng ngủ DT: 63m2 hướng TB. View về trung tâm Q. 2. Giá: 3.65 tỉ. (Bao...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!