Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường 7 - Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 57 m2 91,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất đẹp hẻm xe oto đường số 7 cách nguyễn duy trinh 40m P. bình trưng đông Q2.Tp Thủ Đức. Đã có sẳn SHR rồi. DT đất 4mx14m. không...
      Đường 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 119 m2, mặt tiền 7m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,4 tỷ

      27.4 tỷ 119 m2 230,26 triệu/m2
      Bán khuôn đất siêu vị trí MT đường khu Lương Định Của - Trần Não, P. Bình An, Q. 2.DT: Ngang 7m khuôn đất vuông vắn.Kết cấu: Đất."Cần bán khuôn đất trống...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 105 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - Quận 2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      Lê Văn Thịnh - 105m2.Mô tả:+ DT 7,5x14m.+ Biệt thư xây dựng kiên cố gồm: 4  phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh, view 3 mặt thông thoáng.+ Hẻm 6m,...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán ngôi nhà phố đường số 6, Q. 2.- DT đất: 50 mét vuông (5m x 10m).- DTSD: 150 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm 3 PN và 3 phòng tắm.-...
      Đường Số 6, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Thịnh - Quận 2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      Ôtô ngủ trong nhà, quay đầu thoải mái,100m kết nối ra Lê Văn Thịnh, Nguyễn Duy Trinh, Mai Chí Thọ, phà Cát Lái, Võ Chí Công, Đồng Văn Cống, CT LT DG Cầu Phú...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT đường số ngay Trần Não, P. An Khánh, Q. 2.- DT: 10.6x11m (CN 112.8 mét vuông).Kc: Nhà nát tiện xây mới theo ý thích.Vị trí...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tạ Hiện - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      Trung tâm Đảo Kim Cương Q. 2 - 8 tầng mới đẹp - bán sốc chỉ 30T!- NH định giá 34T - quyết bán 30 tỉ (còn thỏa thuận).- 8 tầng gồm hầm, 9 phòng ngủ...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44 tỷ

      44 tỷ 100 m2 440 triệu/m2
      The Global City sở hữu vị trí xịn nhất tại khu đông Sài Gòn, tọa lạc tại trái tim của TP mới Thủ Đức, liền kềt thuận tiện với các địa điểm trọng yếu trong...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      bán ngay đường số 26 P. Cát Lai Q. 2.DT: (4,5x23) = 103.5m2.Kết cấu: 1 lầu 1 trệt 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Khu an ninh dân trí cao, MT...
      Đường Số 26, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường 10 - An Khánh - Quận 2, giá 31 tỷ

      31 tỷ 120 m2 258,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán nhà MTNB đường số 10, Trần Não, P. An Khánh, Q2. DT: 6x20 sử dụng 117 mét vuông 5 lầu thang máy giá chỉ 31 tỉ.- DT: 6x20 sử dụng...
      Đường 10, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Đỗ Thị Minh Phường Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 28m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 110 tỷ

      110 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán nhà đất tại MT Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2 (Cũ), vị trí nằm cạnh ngã ba Nguyễn Duy Trinh và Lê Văn Thinh. Khu vực cho xây...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường An Phú - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay ngôi nhà MT đường 10m, đối diện công viên thoáng mát, P. An Phú, Q. 2.+ DT: 4*20, DTCN 80m, vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 500 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 80 tỷ

      80 tỷ 500 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà MT Thảo Điền, vị trí sát Xuân Thuỷ - con đường thương hiệu sầm uất nhất Thảo Điền, tiện ích xung quanh như trường quốc tế, Vincom,... Thuận tiện di...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - Quận 2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Quý Đức, P. An Phú An Khánh, Q. 2:1. DT: 5 x 20m (công nhận đủ 100m).2. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.3. Vị trí: Vị trí đắc địa, nằm trên...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 899 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 110 tỷ

      110 tỷ 899 m2 122,36 triệu/m2
      bán nhanh nhà hàng hiếm siêu phẩm MT đường Nguyễn Duy Trinh Q. 2DT: 28 x 35 công nhận 899m2Kết cấu cấp 4, có gác lửngKhu vực quy hoạch xây dựng cao tầng...

      Sở hữu đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất bìa đỏ KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức)- DT: 5x21,9m = 109,5  mét vuông- Đường trước đất rộng 12 mét- KDC quy hoạch...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 6 tầng, 200 m2, giá 95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 200 m2 475 triệu/m2
      Gia đình cần bán tòa căn nhà phố đường Nguyễn Thanh Sơn, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ) giá cực tốt tòa nhà mới tinh.- DT: 10x20m TDT sàn 700m. Giá...
      Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán shophouses 96 m2, giá 14 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse tại tháp 3 dự án The Sun Avenue tại Q. 2 DTSD 96m2, Tây Nam, đang KD cho thuê ổn định 40tr/tháng. giá: 14 tỉ...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!