Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 427 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 427 m2 81,97 triệu/m2
      Bán Penthouse The Vista An Phú DT 427m2 view trực diện sông TP.HCM - Mr. Nhật chuyên The Vista:- DT 427m2 gồm 5 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh, có...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 171 m2 78,95 triệu/m2
      Bán 3 PN lớn The Estella view hồ bơi + Landmark 81, giá 13,5 tỉ - Mr. Nhật chuyên Estella.DT 171m2.View đẹp: Hồ bơi + Landmak 81.Đã có SHR.giá 13,5 tỉ thuế...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Thông tin:- căn hộ chung cư có 2 PN, 2 WC. DT: 70 mét vuông.- Nội thất đc đầu tư mới và đầy đủ tiện nghi. (Đảm bảo đẹp hơn trong hình).- Tiện ích...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 93 m2 66,67 triệu/m2
      Nắm 100 phần trăm giỏ hàng chung cư Masteri Thảo Điền - An Phú - Lumier.Cam kết giá thật - Hỗ trợ KH xem nhà 24/24.- Kết cấu nhà gồm: 3 PN, 2...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 65 m2 27,39 triệu/m2
      Citi Home, đã có sổ hồng riêng.đầy đủ nội thất còn rất mới.Chính chủ đang ở nên rất sạch đẹp.Hướng view hướng Đông Nam đón gió, thoáng không bị che...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      Thích hợp để mua ở hay đầu tư đều ổn hết vì các căn hộ chung cư xung quanh đều cao giá, Map pháp lí rõ ràng! Giá rẻ 4,4 tỉ sẵn SHR sang tên nhanh!Hot!...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 186 m2 115,6 triệu/m2
      giá mềm nhất thị trường, cam kết không có căn thứ 2.Xem nhà 24/24: 0938 885 *** Mr. Quan (call/zalo/viber/... ).Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DT...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.contact để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0938 519 *** Vy Vy (24/24).Ở đâu giá rẻ, tôi có giá rẻ hơn.Tôi cam kết: Giá rẻ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 271 m2, hướng Nam, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 271 m2 73,81 triệu/m2
      - chính chủ thiện chí bán gấp, giá siêu mềm nhất hiện naygọi ngay: 0938 885 *** Mr.Quan (call/zalo/viber/whatsaap)- DT 271m2, mật độ chỉ có 4 căn/ sàn,...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 121 m2 70,25 triệu/m2
      Đây là loại căn 3 phòng ngủ - 3 toilet có DT siêu bự lên đến 121m2. Vị trí tầng cao yên tĩnh ít bị ảnh hưởng tiếng ồn hơn các tầng thấp. Ngoài...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Thảo Điền Pearl là một trong những dự án tại P. Thảo Điền có vị trí Trắc địa nhất:- Cạnh Metro tuyến số 1 trạm Thảo Điền.- Siêu...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 95 m2 66,32 triệu/m2
      chung cư cao cấp Thảo Điền Pearl là một trong những dự án tại P. Thảo Điền có vị trí Trắc địa nhất:- Cạnh Metro tuyến số 1 trạm Thảo Điền.Siêu thị, coffe...

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 19,31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.31 tỷ 0 m2
      phòng kinh doanh Thủ Thiêm Zeit River (GS Thủ Thiêm) phân phối hàng trực tiếp chủ đầu tư (sắp ra đợt 3, hotline để nắm thông tin - Mr. Lâm Phong 0968...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 120 mét vuông gồm 4 phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh.- Nội thất cơ...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 295 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 295 m2 203,39 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn SKY GARDEN VILLA - THE RIVER, P. Thủ Thiêm View tr đô ngắm bao quát toàn cảnh sông TP.HCM + Landmark 81 + Bitexco- DT: 295 mét ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 65 m2 66,16 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* liên hệ để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0931 143 * Hà Thanh 24/24.* Ở đâu giá rẻ, em có giá rẻ hơn.* Cam kết: Giá rẻ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      bán nhanh giá mềm.Bán chung cư Homyland Riverside.403a Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư DT 85m2 (2 phòng ngủ - 2 toilet).giá: 2tỷ8.Tiện ích...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 306 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 306 m2 65,36 triệu/m2
      Bán căn hộ căn hộ thông tầng Penthouse Vista Verde suất spa đẹp nhất dự án Vista Verde.DT: 306 mét vuông.Kết cấu: 4 phòng ngủ.giá bán: 20...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!