Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 40 m2 43,75 triệu/m2
      Còn vài căn 0fficetel cao cấp The Sun Avenue 30 - 99 mét vuông giá rẻ đầu tư chỉ từ 40tr 1 mét vuông, có sẵn HĐ thuê dài hạn 1 - 3 năm với giá ...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      chung cư hạng sang MT đường Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, HCM.Ra mắt đầu năm 2024.Mời quý a/c sở hữu ưu đãi đầu tiên mới tinh tươm từ CĐT.PTTT trả góp nhẹ...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường, cam kết không có căn thứ 2.Xem nhà 24/24: 0938 885 *** Mr. Quan (call/zalo/viber/... ).Thông tin chi tiết căn hộ chung ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 11,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án hỗ trợ xem nhà 24/24.Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 90 mét vuông, 2...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 11,26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.26 tỷ 0 m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2 PN The Opera.- Giá 11 tỉ 256 862 210.- DTTT 64.40 mét vuông.- Bàn giao hoàn thiện.gọi ngay 0937 130 ***
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,82 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.82 tỷ 80 m2 72,75 triệu/m2
      Mã căn: S.06.04 - DT: khoảng80m2- Chỉ cần TT 30 phần trăm nhận nhà: khoảng1ty950- Hỗ trợ 0 phần trăm LS + Không đóng gốc đến 2025- Hướng:...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Cần bán căn Vista Verde.Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất.Giá 5,2 tỉ bao thuế phí.liên hệ xem nhà 0966 062 *** Mr Quảng.
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 119 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 119 m2 100,85 triệu/m2
      bán nhanh nhà đẹp - tháp brilliant.View sông trực diện.View sông.DT: 118.5m2.nội thất đầy đủ đẹp.Hỗ trợ xem nhà nhanh chóng.liên hệ ngay: 0937 933 ***...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 132 m2 tại Đường 10 - An Khánh - Quận 2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 132 m2 181,82 triệu/m2
      - bán ngay nhà An Khánh siêu hiếm.- DT đất 8x16,5m.- Hầm trệt 2 lầu 28 phòng ngủ.- Khu vực nhiều tòa văn phòng, trường học, công ty.- Doanh thu từng...
      Đường 10, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà đẹp, vị trí tốt, đường nhựa ôtô thông thoáng tọa lạc đường nhánh Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- DT: 8x14m. CN 110 mét vuông.-...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường 47 - Quận 2, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 61 m2 218,04 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ đường số 47 P. Thảo Điền, Q. 2, Tp Thủ Đức.- Full 8 phòng thu nhập 50tr/th.- DT: 61 mét vuông (4,07 x 15m) nở hậu 4.24m.- Hướng:...
      Đường 47, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 244 m2, mặt tiền 20m tại Đường 1 - Quận 2, giá 58 tỷ

      58 tỷ 244 m2 237,71 triệu/m2
      Bán block căn hộ căn hộ dịch vụ Thảo Điền, MT đường số, khu Làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh. DT đất 243,7 m.- Ngang 20m x Dài 12m....
      Đường 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 256 m2, mặt tiền 11m tại Đường 13 - Bình An - Quận 2, giá 26,88 tỷ

      26.88 tỷ 256 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà có dãy nhà trọ đang cho thuê DT 256 mét vuông.Ngang 11,04m sâu gần 24m. Có sẵn hai dãy phòng trọ 14 phòng đang cho thuê thu nhập 55...
      Số 15/1, Đường 13, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 333 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 55 tỷ

      55 tỷ 333 m2 165,17 triệu/m2
      Bán nhà phố đường khu Quốc Hương - Thảo Điền.Khu vực xây dựng cao tầng, đối diện toà nhà văn phòng.DT đất 12,5 x 27 = 333m2 đất ở tại đô thị.pháp lí: SHR,...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 50 m2 83 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê cần bán nhà mới tinh.XD: 1 trệt 1 lầu có 2 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh - trang bị bếp và nội thất (mua là ở hoặc cho thuê...
      Đường Số 5, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 49 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 49 m2 81,64 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà c4 hẻm xe máy đường Trần Não trung tâm Q. 2, DT 7mx7m, sổ hồng, giá chỉ 4 tỉ. a/c quan tâm vui lòng ad zalo xem SHR và hẹn đi xem trực...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 134 m2, mặt tiền 7m , giá 8 tỷ

      8 tỷ 134 m2 59,71 triệu/m2
      Bán nhà MT nội bộ 4m Lê Văn Thịnh, DT 7x18, Kết cấu căn biệt thự vườn giá 8 tỉ.- DTCN: 134 mét vuông.- Kết cấu: 1 tầng gồm 2  phòng ngủ, Phòng...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 175 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 175 m2 102,86 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ hẻm ô tô xây dựng theo kiểu căn biệt thự sân vườn thoáng mát tại P. Bình Trưng Đông, Q. 2.+ DT: 25x7m.+ Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu.+ Khu...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!