Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà 2 MT đường 702 Hồng Bàng, P1, Q. 11.- DT: 3.1m x 14.7m - DTCN: 39.1m2. Hướng Đ.- Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 nhà...
      702, Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Âu Cơ - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Bán hoặc cho thuê nhà 6 tầng MT Âu Cơ, P14, Q. 11.- DT 4m x 20m - DTCN 53.2 mét vuông. Hướng ĐB.- Xây dựng 4m x 13.3m (7m nằm trong quy hoạch mở rộng...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, hướng Nam tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà MTKD Hồng Bàng, P. 1, Q. 11.- DT: 2.9m x 16.1m. DTCN: 46.7m2. Nhà 1 Trệt, 2 Lầu ST. Hướng N.- Nhà mới vào ở liền đc hoặc sơn mới theo ý...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2 tại Đường 3/2 - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 30 m2 270 triệu/m2
      MT Đường Ba Tháng Hai 3x10 Thang máy 5 tầng Nhà đẹp tiện ở, KD, cho thuê,5 tầng BTCT đệp lộng lẫyCó thang máy tiện di chuyển, tạo nên sự sang trọng cho ngôi...
      Đường 3/2, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      chính chủ cần bán can hộ The Flemington xoay vốn KD.185 Lê Đại Hành, P15, Q11 - vị trí kế bên Lotte MArt Q. 11.căn hộ chung cư có DT 97m2, 3 phòng ...
      The Flemington, 185, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,1 tỷ tại Đường 3/2 - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 147 m2 55,11 triệu/m2
      Bán chung cư The EverRich - 968 đường 3/2, P. 15, Q. 11:- DT 147 mét vuông, có 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh, bancol rộng, máy lạnh, tủ...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11, giá 900 tr

      900 triệu 48 m2 18,75 triệu/m2
      -----NH THANH LÝ GẤP-----[ Q. 11 ] 900TRLạc Long quân DT : ngang 4 dài 12 mét vuông Hiện trạng : 1 trệt 2 lầu đúc BTCT + mái che thang. Nhà có 3 PN 2...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 56 m2 22,33 triệu/m2
      Nhà Bán Giá 1.245 tỉ Chủ vỡ nợ cần bán ngay nhà lạc Long quân SHR nhà mới 100 phần trăm. Thích hợp ở hoặc KD cho thuê - DT: ngang 4 dài 14 Hẻm 4m...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng tại Đường Lý Nam Đế - 7 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Chính chủ bán nhà đường Lý Nam Đế, P. 7, Q. 11.- Gần nay cụm tiện ích: Co. Op mart Lý Thường Kiệt, BV Chợ rẫy, Chợ Thiếc...- Nằm ngay khu trung tâm Q. 11...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Quận 11, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      Chủ cần sang nước ngoài định cư nên cần bán Nhà hẻm lạc long quân nhà đang rất có lộc Ưu tiên khách thiện chí - DT: 4m x 15m nở hậu (1 trệt 1 lầu)...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Quận 11, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      + Khu vực trung tâm, khu tích hợp vô vàn tiện ích.+ Vị trí nhà nằm lô góc 2 mặt cực thoáng, hẻm trước nhà 4 m, hẻm xe hơi đỗ cửa.+ Nhà đc xây 1 trệt 1 lầu...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Tân Hóa - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      * Q. 11* 4 tỉ 6 (có tl thiện chí).Bán nhà mới đẹp vào ở liền ngay chợ Bình Thới, Q. 11 gần trung tâm hành chính Q..- DT: Ngang 3m3 x 10m6 nở 6m8.Công nhận...
      Đường Tân Hóa, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 59 m2 tại Đường Tuệ Tĩnh - 12 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 59 m2
      Đường oto rộng thênh thang đường Tuệ Tĩnh - P. 12 - Q. 11 gần trường cấp 2 Phú Thọ, thông ra đường Lãnh Binh Thăng và đường 3 tháng 2, ngay ngã 6, đường...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 230 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 72 tỷ

      72 tỷ 230 m2 313,05 triệu/m2
      Biệt Cư Xá Lữ Gia, P. 15, Q. 11.- Ngang 7,8m nở hậu 7,9m.- Dài 29,4m + sân dài 9,2m =38,6m, 230 mét vuông.- 6  phòng ngủ, 1 phòng ăn, 1 phòng...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 45 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Lạc Long Quân - Quận 11, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 45 m2 202,23 triệu/m2
      Nhà xây mới 100 phần trăm từ móng tới mái - có thang máy đến sân thượng.Thích hợp đại gia đình đông người.Thiết kế đẹp & giá cũng * khu vực này.hẻm ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Thị Ngọc Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Quận 11, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 56 m2 19,65 triệu/m2
      KẸT TIỀN bán nhanh NHÀ , NH THANH LÝ THÍCH HỢP KHÁCH MUA Ở HOẶC KD CHO THUÊ HẺM THÔNG 1 XẸT CÁCH MT CHỈ 30M - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - ĐÃ XÂY FULL KHÔNG QUY...
      Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 56 m2 22,86 triệu/m2
      Bán nhà mới đúc kiên cố hẻm ô tô Chủ kẹt tiền cuối năm không đủ khả năng nên NH thanh lý thu hồi vốn Dt 4x14m (56m)SHR hoàn công 1trệt 2 lầu Thiết kế...
      Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thới - 10 - Quận 11, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 48 m2 35,42 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm Bình Thới , P. 10 , Q. 11 KDC hiện hữu, an ninh.- Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ, nhà gần chợ và trường học cấp 1, 2, 3.- DT thực tế:...
      Đường Bình Thới, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!